Help Tạo web auto lấy nội dung , dành cho mem chiến ptu mà lười

bạn có tin mình làm một cái site phim làm ví dụ nhé : Mình kéo rank từ 28 triệu xuống còn 14 nghìn không ... trong 6 tháng thôi ! mỗi một tháng trên 200 triệu lược truy cập.. online một lúc không dưới 2 nghìn vistor .. Tớ làm site phim Videozer và videobb đấy ! Thử xem nào ...

cậu có thể share cho anh em 1 cách chi tiết để mọi người cùng biết được không .

thanks !

bạn có tin mình làm một cái site phim làm ví dụ nhé : Mình kéo rank từ 28 triệu xuống còn 14 nghìn không ... trong 6 tháng thôi ! mỗi một tháng trên 200 triệu lược truy cập.. online một lúc không dưới 2 nghìn vistor .. Tớ làm site phim Videozer và videobb đấy ! Thử xem nào ...

Làm đc hay không đó là khả năng của riêng bạn , riêng mình , ptu chỉ là nghề tay trái của mình , và công việc chính của mình chẳng liên quan gì đến IT , mình khuyên bạn 1 câu , có tài phải có đức , có tài mà đem khoe khoang thì ở forum mình có 1 người mà không ai thích rồi đó , chắc bạn cũng biết là ai , cái ngoài đời mình nói chính là ở đây , mình luôn hy vọng các bạn trong mmo4vn luôn giữ hòa nhã với nhau , đừng vì lời ăn tiếng nói mà làm forum lộn xộn , thân :)

Làm đc hay không đó là khả năng của riêng bạn , riêng mình , ptu chỉ là nghề tay trái của mình , và công việc chính của mình chẳng liên quan gì đến IT , mình khuyên bạn 1 câu , có tài phải có đức , có tài mà đem khoe khoang thì ở forum mình có 1 người mà không ai thích rồi đó , chắc bạn cũng biết là ai , cái ngoài đời mình nói chính là ở đây , mình luôn hy vọng các bạn trong mmo4vn luôn giữ hòa nhã với nhau , đừng vì lời ăn tiếng nói mà làm forum lộn xộn , thân :)
hay ! Nhình mình chả ai biết mình cả..Mình không phải dân PTU

PTU là nghề tay trái..còn ai cũng phải có cuộc sống riêng mà...

có cái nào cho blogspot ko nhi

vẫn chỉ là ước mơ thôi, nội dung bài viết trung nhau bọn google nhiều khi nó còn không thèm index, mất thời gian làm SEO chắc phải 2 năm mới hi vọng được 1K visit/day. Làm chỉ mất công mất sức, mất thời gian thôi

Bài viết thiếu một phần quan trọng là seo cho web đó , nếu không seo thì làm sao có khách vào site mình trong khi nội dung site là copy ?

Bài viết thiếu một phần quan trọng là seo cho web đó , nếu không seo thì làm sao có khách vào site mình trong khi nội dung site là copy ?

mình cũng muốn viết phần đó ra nhưng tự nhận thấy mình quá gà về khoản này nên không dám múa rìu qua mắt thợ . đang mong muốn httvn hoặc idsect viết ra cho AE 1 chút nè . nhưng họ chỉ có time reply những comment tầm phào , đâm chọc chứ đâu có thời gian viết review :binhsua117:

auto giờ google nó baned domain thẳng cánh rồi. nên mới pub chứ gì

auto giờ google nó baned domain thẳng cánh rồi. nên mới pub chứ gì

- đừng lấy dạ tiểu nhân mà đo lòng người khác chứ cậu . nguồn tớ trích dẫn ra rồi đó , cậu đọc không hiểu hay chỉ số IQ thấp quá nên không hiểu ?:binhsua27:

Nói chung giờ thằng GG nó bắt đầu chém mạnh tay các site auto copy từ A-Z rồi, không có ăn đâu ;)). Ngay cả mấy site warez cập nhật bài đầu tiên cũng cho vào hộp ngồi hết rồi huống chi mấy site auto lấy bài từ chính các site ấy ;)
Các bạn vẫn muốn làm để biết thêm kinh nghiệm thì cứ việc dùng. Chẳng hại ai cả ;)

Minh da lam thanh cong. Nhung co mot dieu k nhu y muon, la khi minh lay rss tu dl4all thi noi dung khong day du thieu gan mot nua bai viet.khong biet ai co cao kien gi k.

vừa đọc bên wj xong :)) sang đây có rồi
cái wp-o-matic có khá lâu, rất tiếc tác giả nó ko phát triển tiếp nữa ><

vẫn auto mỗi tội không biết seo chỉ biết check bài trên google mình toàn dưới site gốc không lên được trên nó :binhsua28:

bác nào đã làm cái này thanh công cho em xin cái yahoo hỏi chút ~____~ ko auto được help

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,666
170,768
Latest member
thuyquynh13511
Back
Top Bottom