Ask Tạo nhiều profile trên chome để chơi GA có an toàn

Reactions
212
MR
0.301
Insuree Balance
0
em đọc trên mạng có ng chỉ cho là tạo nhiều profile trên trình duyệt chome để chơi nhiều GA- mỗi GA một profile riêng khi đăng nhập lần 2 GA trên 1 máy tính cũng được. chơi kiểu này có an toàn không các bác

GA dễ qua mặt vậy sao :oops::oops::oops:

đc, mà nhớ dùng ip động, đổi ip trước khi login :D

đc, mà nhớ dùng ip động, đổi ip trước khi login :D
IP động thì xài dcom là dễ rùi. còn cái vụ tạo nhiều pròile này thì em ko biết có ai làm mà an toàn chưa

profile chỉ là lưu cookie theo account thui mà, không khả thi lắm

IP động thì xài dcom là dễ rùi. còn cái vụ tạo nhiều pròile này thì em ko biết có ai làm mà an toàn chưa
thấy giang hồ chiến chục acc bt, thực tế thì đã thấy thằng bạn mình xài coccoc, chắc chrome, firefox tương tự. :D

Vẫn được thôi nếu bạn lưu seassion kĩ . Không phải login khi load 1 profiles . Đó là cách mình nuôi kênh :D .

em có 1 kênh ytb bị tắt kiếm tiền do nhấp chuột ko hợp lệ , vậy thì con gà đnag liên kết khả năng chết cao ko, nên nuôi gà mới hay nuôi tiếp gà này

Dùng chung trên 1 máy tính mà khác trình duyệt đang còn nguy hiểm chứ là, nếu mà an toàn thì bạn nên dùng nhiều đường dây mạng nhé!

em hỏi thì thằng em vẫn chơi chục acc trên 1 máy không vấn đề gì, nhưng máy em thì chỉ chơi được 2 con, cứ con thứ 3 liên kết adsen hoặc bật kiếm tiền đừng hỏi tại sao kênh chưa có video cũng lăn ra chết

em đọc trên mạng có ng chỉ cho là tạo nhiều profile trên trình duyệt chome để chơi nhiều GA- mỗi GA một profile riêng khi đăng nhập lần 2 GA trên 1 máy tính cũng được. chơi kiểu này có an toàn không các bác

Đứa nào trên mạng bày cho nếu ra đường mà gặp thì tát cho nó bể mặt. Bày tầm bậy

P/s khi tát nhờ gấu cầm điện thoại quay lại để up lên YTB làm kênh content

chạy vô tư đi mình cũng hay login 2 con cùng lúc với lại chơi gà sạch thì không cúm chứ còn cứ gây waz thì có login mỗi ip một con cũng chết như thường

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,605
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom