Ask Tạo acc Youtube bị xoá liên tục

lukeleung93

Newbie
Reactions
5
MR
0.105
Insuree Balance
0
Công việc hằng ngày của e là tạo 1 số lượng lớn acc youtube, nhưng time gần đây đều bị youtube nó ban sạch k chừa 1 con (3 tháng nay r), đã tìm đủ mọi cách nhưng k hiểu lí do, nhờ cao nhân chỉ giáo giúp :(.

Mỗi 1 acc youtube mình tạo đều reset ip mới, 1 profile firefox riêng, có verìfy bằng sdt, sau mỗi acc tạo đều xóa sạch sẽ cookies, history, cache... bằng ccleaner. Mỗi con đều chỉ đăng 1 clip mục đích là tiện kiểm tra (tất nhiên clip không bản quyền).

Tên acc đại loại như sau
ID jaronbriggư4rF Pass 9tjcFZVhFzYAESy
ID annamariewelchv9T Pass TFyJi4YzNHqzqD5

Bác nào rành về reg acc youtube thì chỉ giáo giúp e vs :(.

Bác thử reg bằng trình duyệt khác thử xem
chrome cốc cốc opera edge ie thằng nào cũng bị xóa hết bác ah :(, duyệt ẩn luôn r vẫn bị

Có mấy chục acc youtube reg đc > 3 tháng mua ko mình để rẻ lại

Đây là những thành phần làm cho Youtube VN bị đánh giá thấp trong mắt Google. Thời gian bỏ ra spam acc sao ko dùng để nghiên cứu làm Youtube 1 cách đàng hoàng nhất. Thành quả của con đường chính đạo thường đến chậm nhưng một khi đã đạt được thì "ăn chắc mặc bền".

lỗi này do mail reg không chuẩn nhé

me too. 3 tháng die phải ngìn acc r. test đủ thể loại vẫn die.

khi 1 kênh youtube bị ban bác ko thấy nó thông báo là bị cấm truy cập hay tạo mới ah. Kênh bác thớt die rồi tạo hằng ngày cả đống nó ko chém hết VN mới lạ.

chắc là có viết đen gì đó nó mới làm thế bác ơi. mình nghĩ cho dù có thay đổi thế nào thì trên một máy tính nó cũng phát hiện ra thôi. Mấy site PTC, offer mà nó còn phát hiện ra cheat trên 1 máy tính chứ huống hồ là YTB

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,630
170,738
Latest member
Stich32123

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom