• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell tăng view, like youtube

Status
Not open for further replies.
Mình lấy công làm lãi, nên giá cả khá mềm.
*giá cả:
-20k view, like: 5$/video
- >20k view, like giá cả thỏa thuận
*cam kết:
-không đủ lượng view, like như thỏa thuận----->refund
-die video---->refund
anh em đừng hỏi mình tăng bằng cách nào nhé vì đó là miếng cơm của mình
ai có nhu cầu pm: xaunhuma1991

Quan trọng là ko die video & bật được quảng cáo cho video. :)

Chứ die video rồi mà nhận refund cũng đau đớn lắm :oops:

GL thớt

Quan trọng là ko die video & bật được quảng cáo cho video. :)

Chứ die video rồi mà nhận refund cũng đau đớn lắm :oops:

GL thớt
nói vậy để chứng minh khả năng làm việc của mình. ko nên nhìn vào bề mặt của từng câu chữ

sao k report đi bác
cũng gửi 100k qua vcb cho bạn này, chưa thấy khả quan gì lắm, pm yh cũng chưa thấy trả lời, chắc đang bận gì đó, mình cũng ko tin là vì mấy đồng bạc mà lại scam nhau làm gì :) hi vọng bạn ấy làm đúng những hứa, vậy thôi, cứ chờ đi đã bạn à.

cũng gửi 100k qua vcb cho bạn này, chưa thấy khả quan gì lắm, pm yh cũng chưa thấy trả lời, chắc đang bận gì đó, mình cũng ko tin là vì mấy đồng bạc mà lại scam nhau làm gì :) hi vọng bạn ấy làm đúng những hứa, vậy thôi, cứ chờ đi đã bạn à.

hẹn khi nào xong vậy bác

cần view chất lượng pm yahoo mmo4ok nhé , đang làm cho bạn @MR.Nghia gần xong rồi nè

Nick mới chẳng avatar ko uy tín gì ko đóng bảo hiểm ko verify thế mà cũng đặt hàng thì bó tay các bác :D đúng là 20k với 50k chẳng là gì nhưng bọn scam nó làm phát chục oder thì ntn :D Scam ngon thế này có khi mình cũng đi scam :">

vậy 1 ngày qua bạn lên được bn roài?
thì bị đứng ở 301+ từ hôm qua tới giờ đó bạn :(
cần view chất lượng pm yahoo mmo4ok nhé , đang làm cho bạn @MR.Nghia gần xong rồi nè
giá thế nào?
Nick mới chẳng avatar ko uy tín gì ko đóng bảo hiểm ko verify thế mà cũng đặt hàng thì bó tay các bác :D đúng là 20k với 50k chẳng là gì nhưng bọn scam nó làm phát chục oder thì ntn :D Scam ngon thế này có khi mình cũng đi scam :">
Tên tk là con gái, cũng ko biết là chính chủ hay đi mượn nữa, đúng là cũng ko nghĩ là scam ít như vậy, nghe hứa khí thế lắm mà, dù gì cũng chưa hết deadline nên chưa report được, mình vẫn chờ xem sao :(

Thường scam hay lấy nick con gái cho anh em ko đề phòng lắm :D Ko tin cứ vào haivl thấy comment nào của nữ thì 99% là hàng fake.

Thường scam hay lấy nick con gái cho anh em ko đề phòng lắm :D Ko tin cứ vào haivl thấy comment nào của nữ thì 99% là hàng fake.
nick thì chẳng biết trai hay gái, chỉ biết tên tài khoản vcb là con gái thôi, ko biết đó là chính chủ hay đi mượn nữa, haiz, nếu scam thì nản nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,450
172,456
Latest member
hailua92
Back
Top Bottom