• Chú ý: đặt tiêu đề đúng cấu trúc quy định để người khác dễ dàng tìm được thông tin họ cần mà không cần đọc bài viết của bạn và tránh vi phạm Rules:
    • Số lượng Tên sản phẩm - Giá tốt nhất - Ngân hàng giao dịch
    • Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, Tên sản phẩm - Giá tốt nhất, ... - Ngân hàng giao dịch
    • Số lượng Tên sản phẩm sang Số lượng Tên sản phẩm
    Tham khảo đầy đủ Rules tại đây.

Sell tăng view, like youtube

Status
Not open for further replies.
nick thì chẳng biết trai hay gái, chỉ biết tên tài khoản vcb là con gái thôi, ko biết đó là chính chủ hay đi mượn nữa, haiz, nếu scam thì nản nhỉ

Scam hay không thì chưa biết nhưng có nhiều trường hợp scam bá đạo theo kiểu nó dùng tiền mình chuyển tới 1 STK của bên thứ 3 mà bên thứ 3 này ví dụ như bán card điện thoại, lúc đó thì vỡ mồm vì chẳng lần ra đc. Nên thường kiểm tra kỹ các thông tin rồi mới giao dịch, tránh nick mới thiếu thông tin và phải search kiểm tra các kiểu :)

20k view ma 5$.Hàng rẻ là hàng ko tốt cho lắm.:D.Biết cách vượt 301+ đã là vấn đề rồi.Đòi 20k.:)

20k cũng trung gian hold tiền cho chắc :)) Hôm qua có hỏi nguồn view có an toàn ko hỏi là từ fb hay gì hắn bảo đấy là việc của hắn. :v

20k cũng trung gian hold tiền cho chắc :)) Hôm qua có hỏi nguồn view có an toàn ko hỏi là từ fb hay gì hắn bảo đấy là việc của hắn. :v
Đã 2 ngày từ ngày nạp card mà vẫn ko thấy clip có tiến triển, pm yahoo thì ko trả lời bác @TongHaoNhi với @Tranau90 xử giúp em vụ này với ạ.

Chẳng lẽ bị scam thật rồi :( Hồi giờ toàn gặp người đàng hoàng nên ko cảnh giác, giờ mới bị lần đầu :(

Report Scamer đi bạn!
Để mình report vậy, lần đầu tiên bị scam 100k, cũng ko nghĩ là con người đi bán rẻ danh dự của mình như vậy, dù đây là thế giới ảo, có thể ko ai biết bạn là ai, nhưng lương tâm của bạn ko bị cắn rứt hay sao? Mình ko biết trước đây bạn có bị ai scam hay ko mà giờ làm vậy, dù gì thì đây cũng là 1 việc xấu, ko cảm thấy hổ thẹn về việc mình đã làm trước mặt bố mẹ, vợ, hay người yêu của mình sao? Rồi sau này con cái mình nữa, có quyền dạy dỗ chúng nó sống phải làm người tốt khi mà bạn là người vậy hay ko? Luật nhân quả có đấy, ko phải là ít hay nhiều đâu, nhưng rồi bạn sẽ nhận lại do những gì mình đã gây ra, lúc đó đừng hỏi tại sao mình lại phải chịu những điều đó nhé. (P/s: đôi lời gửi tới bạn chủ thớt, người mà mình đã tin tưởng :()

Để mình report vậy, lần đầu tiên bị scam 100k, cũng ko nghĩ là con người đi bán rẻ danh dự của mình như vậy, dù đây là thế giới ảo, có thể ko ai biết bạn là ai, nhưng lương tâm của bạn ko bị cắn rứt hay sao? Mình ko biết trước đây bạn có bị ai scam hay ko mà giờ làm vậy, dù gì thì đây cũng là 1 việc xấu, ko cảm thấy hổ thẹn về việc mình đã làm trước mặt bố mẹ, vợ, hay người yêu của mình sao? Rồi sau này con cái mình nữa, có quyền dạy dỗ chúng nó sống phải làm người tốt khi mà bạn là người vậy hay ko? Luật nhân quả có đấy, ko phải là ít hay nhiều đâu, nhưng rồi bạn sẽ nhận lại do những gì mình đã gây ra, lúc đó đừng hỏi tại sao mình lại phải chịu những điều đó nhé. (P/s: đôi lời gửi tới bạn chủ thớt, người mà mình đã tin tưởng :()
Em làm mmo hơn 1 năm nay, toàn giao dịch chuyển tiền trước nhận hàng sau, chưa dính scam lần nào, lần này giúp bạn ai dè lại dính, 100k thì làm nửa ngày là có thôi, nhưng cái nỗi nhục bị scam ko trả đc thấy lúc nào cũng bứt rứt

Em làm mmo hơn 1 năm nay, toàn giao dịch chuyển tiền trước nhận hàng sau, chưa dính scam lần nào, lần này giúp bạn ai dè lại dính, 100k thì làm nửa ngày là có thôi, nhưng cái nỗi nhục bị scam ko trả đc thấy lúc nào cũng bứt rứt
Mình cũng vậy, toàn trả tiền trc, những ai chưa bao giờ làm thì mình chỉ cần ngta hứa với mình ko lừa đảo là đc, vì mình tin vào lời hứa danh dự của 1 con người, haiz. Đây cũng là lần đầu tiên bị scam, mới bị scam xong nên giờ giao dịch với người ko quen chẳng dám đưa trước, nhờ trung gian thì mới chấp nhận.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,517
172,592
Latest member
shbetmevn

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week