• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tặng Siêu Phẩm VPS cho Sư Phụ

chắc là 133gb ram :D
Bán vps là giàu rồi, chắc do hàng họ ko ổn định nên ko bán thui chứ $ ai mà chả thích...
Sư phụ mà pro thì chắc họ chẳng vì mấy con vps mà mất công làm gì.
Chỉ là 1 vài suy nghĩ...

Đang có vài trăm VPS :p Treo adhexa trên 30 em cũng kiếm được tầm 8-10$/ngày :p Đó là do nó đang bị gì mà đếm view ít hẳn đi :eek: Có hôm cũng 30 vps đó mà tới 26$/ngày :D

Vps khủng mà live đc 1 day thì die cũng như không

chụp cái hình kiếm đc tut kiếm tiền, hay phết :rolleyes:

Đâu, mấy ông tinh ăn mù làm bị mờ mắt bởi vps vào nhận đệ kìa :D

Em mới vào nghề , hiện nay đang tồn kho 55 - 60 VPS Có GPU đàng hoàng , Toàn 4 Core - 32 Core , Ram 4Gb - 130Gb trở lên , đang cần một sư phụ dạy kiếm tiền MMO , sẽ có phí đầy đủ + thêm 1 VPS trong 2 năm .
Choi cai thanh Display đi? Coi có phải GPU ko?

muốn sài thử vps này 1 lần thôi! :(

Nghĩ cũng lạ:

Có server hay VPS khủng dzị mà là newbie kiếm cao thủ MMO.

Cao thủ MMO thì tự biên tự diễn riêng cần gì phải dạy newbie để kiếm cái VPS.

:D

thớt nhiều vps thế để mình 1 con hỏi gì mình biết mình nói bán thì mình mua cho thì mình lấy:D:D

cãnh báo mọi người gần đến tết rùi - đề phòng cũi lữa nhé - không có gì là cho không cã :D

mình pm xin test 2 con vps thì send cho minh 2 con rdp :D - Port Net 100 Mpbs chưa được 1G Port Net - Cấu Hình Cực Lõm Remote Lag Chã Làm Được Gì
Đây Là Info Tét
buibuichoa: 123.201.36.50
buibuichoa: User testvps
buibuichoa: Pass Admin123
buibuichoa: 2008
------------------------------------
buibuichoa: 79.129.11.231
buibuichoa: Pass 123

Mình có hõi là cái này chính hãng nay sao . thì nói là chính hãng 100% live mãn hạn =)) mình hõi có hoa đơn khi mua từ site hay gì không - thì nói là không - kiu nộp bh đi mua ủng hộ thì nói gần tết rùi nên kiếm chút tiền tiêu qua tết tính sau =))

và mình củng đoán sơ là vps này có thễ là do chũ topic đi scan và có được - chứ nếu 1 người có nhiu vps thì k có giao test cái kiễu creat user và nói là lỡ đưa Full
Administrator thì mình cài botnet vô thì sau =)) --

mình k muốn gạch đá gì nhưng muốn cãnh báo mọi người gần tết rùi nên cẫn thận k nên ham rẽ rùi ăn tết lại không vui nhé -

Loại Vps này đi scan xong đem sell nếu bị lấy lại thì coi như xong :D -

Đánh Vào Lòng Tham Mọi Người

cãnh báo mọi người gần đến tết rùi - đề phòng cũi lữa nhé - không có gì là cho không cã :D

mình pm xin test 2 con vps thì send cho minh 2 con rdp :D - Port Net 100 Mpbs chưa được 1G Port Net - Cấu Hình Cực Lõm Remote Lag Chã Làm Được Gì
Đây Là Info Tét
buibuichoa: 123.201.36.50
buibuichoa: Pass Admin123
buibuichoa: 2008
buibuichoa: 79.129.11.231
buibuichoa: Pass 123

Mình có hõi là cái này chính hãng nay sao . thì nói là chính hãng 100% live mãn hạn =)) mình hõi có hoa đơn khi mua từ site hay gì không - thì nói là không - kiu nộp bh đi mua ủng hộ thì nói gần tết rùi nên kiếm chút tiền tiêu qua tết tính sau =))

và mình củng đoán sơ là vps này có thễ là do chũ topic đi scan và có được - chứ nếu 1 người có nhiu vps thì k có giao test cái kiễu creat user và nói là lỡ đưa Full
Administrator thì mình cài botnet vô thì sau =)) --

mình k muốn gạch đá gì nhưng muốn cãnh báo mọi người gần tết rùi nên cẫn thận k nên ham rẽ rùi ăn tết lại không vui nhé -

Loại Vps này đi scan xong đem sell nếu bị lấy lại thì coi như xong :D -

Đánh Vào Lòng Tham Mọi Người

Thớt giải thích cái nhỉ. Siêu phẩm mà!!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,920
170,996
Latest member
nhattienllc
Back