Tutorial Tặng anh em mỗi người 10k mua ít acc clone FB website em mới lập về test

Mình mua 10 con loại UID | Pass | 2FA | Cookie | Token | Email | Pass Mail. thì không đăng nhập được, sai mã 2FA, test lại mua loại UID | Pass | 2FA thì ok, bác chủ bắt đền đê

em xin phép hỏi ngu 1 tí lấy acc clone về làm gì ạ

Hi mọi người, xin phép mọi người lập topic tặng anh em mỗi người 10k mua ít acc clone FB website em mới lập về test, web em 94mmo.com, anh em lập xong cmt tên đăng nhập em + vào nhé.
View attachment 228932Sẵn tiện giải đáp thắc mắc của tất cả mọi người về cách nuôi clone trên fb luôn ạ, trình thì chưa đủ cao nhưng chơi via - clone 5 năm nay đủ để múa lửa múa cột ạ <333333333
username: gagabux95
thanks

tk: ducnamvq
Nếu bác vẫn GA thì then kiu bác nhìu nha

k0thequen00 thanks basc​

giao diện đẹp b ơi, đánh dấu phát

Hi mọi người, xin phép mọi người lập topic tặng anh em mỗi người 10k mua ít acc clone FB website em mới lập về test, web em 94mmo.com, anh em lập xong cmt tên đăng nhập em + vào nhé.
View attachment 228932Sẵn tiện giải đáp thắc mắc của tất cả mọi người về cách nuôi clone trên fb luôn ạ, trình thì chưa đủ cao nhưng chơi via - clone 5 năm nay đủ để múa lửa múa cột ạ <333333333
Còn slot thì cho mình xin demo nhé
Username: vietteefc

thanhtung10x , e cảm ơn bác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,662
170,759
Latest member
vutran105
Back
Top Bottom