Tutorial Tặng anh em mỗi người 10k mua ít acc clone FB website em mới lập về test

trungkien12

Junior
Reactions
15
MR
0.045
Hi mọi người, xin phép mọi người lập topic tặng anh em mỗi người 10k mua ít acc clone FB website em mới lập về test, web em 94mmo.com, anh em lập xong cmt tên đăng nhập em + vào nhé.
Sẵn tiện giải đáp thắc mắc của tất cả mọi người về cách nuôi clone trên fb luôn ạ, trình thì chưa đủ cao nhưng chơi via - clone 5 năm nay đủ để múa lửa múa cột ạ <333333333

thôi k dám

cảm ơn bác đã có lòng
em xin test: davidlee
Hi mọi người, xin phép mọi người lập topic tặng anh em mỗi người 10k mua ít acc clone FB website em mới lập về test, web em 94mmo.com, anh em lập xong cmt tên đăng nhập em + vào nhé.
View attachment 228932Sẵn tiện giải đáp thắc mắc của tất cả mọi người về cách nuôi clone trên fb luôn ạ, trình thì chưa đủ cao nhưng chơi via - clone 5 năm nay đủ để múa lửa múa cột ạ <333333333

đã nhận đc
có góp ý là phần TICKET SUPPORT flow hơi chuối bạn xem lại nhé
dạ tại đang quản lý nhiều mảng ấy ạ, mỗi mảng có 1 bạn support riêng. thành ra web mới lập cần traffic nên mọi người get ticket e kéo thêm ít tương tác web ấy ạ huhu

View attachment 228932Sẵn tiện giải đáp thắc mắc của tất cả mọi người về cách nuôi clone trên fb luôn ạ, trình thì chưa đủ cao nhưng chơi via - clone 5 năm nay đủ để múa lửa múa cột ạ <333333333
tk : furics
cam on bac ♥

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,665
170,767
Latest member
CrypTJek
Back
Top Bottom