Request Tặng 100$ cho ai gỡ hộ limited ca này

mình có đăng ký 2 pp cùng info,khác ngân hàng,nó limit cmn 180 ngày 1 cái.

cái này tớ từng thử contact nó rồi kêu nó đưa bằng chứng chứng minh. Nó gửi lại bảo paypal ko có nghĩa vụ phải cung cấp bằng chứng cho khách hàng. Và đây cũng là điều khoản của paypal.

Ca này như sau, em có 2 nick paypal , 1 nick bị bọn buyer chơi bẩn chơi changeback bị âm tiền nên em bỏ và tạo 1 nick paypal khác verifed , nhưng nick mới em tạo chắc trùng tên tài khoản ngân hàng hay trùng gì với tài khoản trước nên khi rút tiền về ngân hàng thì bị nó limited, giờ còn hơn 200$ trong đó ai gỡ được em xin tặng luôn 100$ nếu lấy lại được tài khoản và tiền. Nội dung limited như hình bên dưới

bạn bị 2 điều cấm kỵ trong paypal

1/ tk bị âm tiền mà ko thèm trả cho pp (bị PP coi thuộc loại khách hàng rất xấu với PP)
2/ bạn xài nhiều tk

pp đã quy định rất rõ:

1 người ko dc lập quá 2 tài khoản cá nhân, chỉ dc 1 personal or premier, và thêm 1 tài khoản business là 2 tk / người

thế nên 2 tội trên + vào thì thần thánh mới cứu dc bạn, tớ chịu

chờ nửa năm nữa rồi rút 200$ về bank thôi

lần sau lập acc trùng họ khác tên dc rồi, và đừng trùng gì nữa, info máy tính mới, ip mới, trình duyệt mới...................xóa hết cookies cũ, reset kiếm ip mới tránh trùng ip cũ đã sử dụng

.

Ko thể kháng cáo, có phone lên thì nói là dạng risky, vì lý do bảo mật nên ko thể tiết lộ. Mình bị vài cái, tốn tiền gỡ + phone công cốc. Chờ 180days rồi vào rút tiền về bank.

PP replied quá rõ rồi bác à. Có những ca rơi vào trường hợp hết hy vọng, khuyên bác đợi 180 days rồi rút về. Còn giờ nếu bác muốn xài PP khác, có ý định nghiêm túc, buôn bán dài lâu, thì mượn info của người thân, chứ info của bác vô blacklist của PP rồi.

Đã bị limited thì không có ai có thể giúp bác vụ này.

Chấp nhận chờ 180day mà with về

Việc của bác bây giờ là reg acc khác, name khác, visa khác

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
419,431
171,484
Latest member
vesinhquan10namh

Most viewed of week

Most discussed of week