• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tâm thư gửi đến các bạn nửa newbie nửa pro >"<

notspampls

Senior
Reactions
186
MR
0.399
Tuyển người làm cho mình là một chuyện hết sức điên rồ, hao tốn sức lực và thời gian của bản thân >"< Xin hết!

Răng ngắn rứa

vì viết dài không nổi >"<
bác cứ trình bày xanh sach đẹp đi có gì phải ngại . mà cũng tuỳ lĩnh vực thôi chứ đâu phải cái nào cũng thuê dc

Chắc thớt gặp mem cái gì cũng biết và cái gì cũng hỏi ah :D

bác cứ trình bày xanh sach đẹp đi có gì phải ngại . mà cũng tuỳ lĩnh vực thôi chứ đâu phải cái nào cũng thuê dc
Tốn công support, cài đặt, hướng dẫn tận tình lại free thế mà giao việc cho bọn nó làm cuối cùng đến lúc gom hàng thì trúng thưởng ngay con số 0 tròn trĩn. Ngọt lịm như đường phèn! Offers bác à :|

Chắc ko gặp đúng người thôi , thử chọn mình xem nào :D

nên kí hợp đồng bác à, nếu hủy hợp đồng thì report lên BQT, waiting rồi ban nick :D, hi vọng mmo4me có chức năng đó :v

nên kí hợp đồng bác à, nếu hủy hợp đồng thì report lên BQT, waiting rồi ban nick :D, hi vọng mmo4me có chức năng đó :v
Cũng đang suy nghĩ nếu tuyển mem thì chắc bắt mem đó nộp $ vào 1 người nào đó trong 4rum, người ta nộp 1tr thì mình cũng nộp 1tr coi như là tiền thế chấp! ai bỏ trước người kia ăn tất, thế nhưng lại nghỉ lỡ tuyển 100 mem thì $ éo đâu ra mà mình thế chấp lại cho 100 thằng kia >"<.

độ kiên trì mà tỉ kệ thuận với $ cao thì nhiều người làm lắm đây :D

Cũng đang suy nghĩ nếu tuyển mem thì chắc bắt mem đó nộp $ vào 1 người nào đó trong 4rum, người ta nộp 1tr thì mình cũng nộp 1tr coi như là tiền thế chấp! ai bỏ trước người kia ăn tất, thế nhưng lại nghỉ lỡ tuyển 100 mem thì $ éo đâu ra mà mình thế chấp lại cho 100 thằng kia >"<.
nên xem xét kĩ pro5 rồi tuyển bác :D, cụ thể thời gian mỗi ngày làm đc, mức độ am hiểu offer chẳng hạn. Đồng thời bác cũng nên cam kết lương tối thiểu bao nhiêu để anh em người ta làm còn cố gắng :D hê hê

không biết nhưng mình đào btc 8-10 tiếng 1 ngày. cậu cứ nhắm thế mà biết con người mình. Nhưng sợ máy mình ko chơi được off, cấu hình này đáp ưng được ko

nên xem xét kĩ pro5 rồi tuyển bác :D, cụ thể thời gian mỗi ngày làm đc, mức độ am hiểu offer chẳng hạn. Đồng thời bác cũng nên cam kết lương tối thiểu bao nhiêu để anh em người ta làm còn cố gắng :D hê hê
lương làm bn ăn bấy nhiêu, 2 ngày trả 1 lần chơ có lâu lắc chi mô mà! Cái chính là nhác vs chê ít tiền, ngay 150-200K đối vs mấy anh ấy có là bao đâu >"<

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,903
170,968
Latest member
nguyenthanhhd
Back
Top Bottom