Tâm sự về con đường mang tên MMO

Học 4 năm rồi, muốn có cái bằng cho cha mẹ vui, tròn trách nhiệm với cha mẹ. Chứ thực tình mà nói, ra trường cũng tự xin việc đuợc và chắc cũng không cần bằng. Vì tớ 94 nhưng quan hệ nhiều với mấy ông lớn tuổi và vị trí cũng lớn :(
Vậy thì cố nốt thôi bạn ạ..:D...hồi xưa bạn chọn trường hay bố mẹ chọn cho bạn..:D

Con đường MMO bây giờ của mình rất đơn giản, đến tháng chờ tiền về + ngày *** vài ba trận bánh bóng thế là xong :D

Mình chọn CNTT mà :) Nhưng mà học nhà trường dạy chán quá. chả như mình nghĩ
Nick này có phải là nick của 1 thằng nào trước có cái Avatar là đứa con gái mặc đồng phục cấp 3 không nhỉ :eek:

Chuẩn rồi bác ơi :v
Đợt cãi nhau ùm xèo với thím nào đó và bị Ban nick vì tội gì vậy???

@testVIPKB một thời gian đi Spam và Scam được 1 cú 600 K của thím nào đó đã quy ẩn rồi ak :eek:

bác có kênh quiz không nhả lại cho em 1 kênh. sáng náy báy hết kênh chán .
Còn có 75 kênh thôi để chơi chứ không bán, bán đc mấy đồng đâu. mà tiền trong Kênh Min cũng mấy trăm $ cậu mua sao nổi.

Cãi nhau vợi @kientien71 nè :v Banned vì tội post sai toppic mà không chịu sửa :v ban forever rồi :v
À cái thằng @kientien71 này cũng nổi tiếng về vụ cho mượn acc GA gì đó, rồi gặp vấn đề gì đó về thanh toán nè

Bác thánh YTB có dạy YTB này nọ đúng không, trước đây avatar khác mà :3
Trước có dạy cheat choát mà VN dạy 1 thì nó lại đi dạy cho thằng khác 10 thế là nát bấy nhầy, không có vụ đó thì YT giờ cũng không rầm rộ và nát bấy như giờ. Nhưng mình thì còn ăn được

Cũng giống mình. Gia đình cũng khó khăn. Từ học sinh top cấp 3, thi đậu DH Y điểm cũng ko tệ. Bắt đầu từ đó đến giờ đứng top lớp mà từ dưới lên :(. Sau này chắc giết người quá

Có kênh 1k4 sub hơn 1tr view sống hơn 1 năm rồi mua không ? VN
kếnh quiz phải không bác.kênh em vừa ra đi sáng náy lớn hơn kếnh bác nhiều.
bác bán bao nhiêu rẻ em mua , còn đắt em chịu không biết nó đi lúc nào.

Trước có dạy cheat choát mà VN dạy 1 thì nó lại đi dạy cho thằng khác 10 thế là nát bấy nhầy, không có vụ đó thì YT giờ cũng không rầm rộ và nát bấy như giờ. Nhưng mình thì còn ăn được
Ohh, tớ cũng biết cheat bằng SSH cơ mà không chơi YTB nên cũng k nghiên cứu :v chỉ chuyên GA web à

Announcements

Forum statistics

Threads
421,009
173,073
Latest member
waversxcu

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back