• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tâm sự về con đường mang tên MMO

gần 30 năm nay mình ghét nhất mình nếu làm nghề nhà nước, và bây giờ vẫn giữ "sở ghét" đó, MMO for cmn ever

Gần 5Y code chỉ biết copy, edit, convert tái sử dụng :D :D :D :D
PS: và một phần quá khứ hoành tá tràng :D

ra trường lv tại 1 siêu thị -> ba mẹ kêu nghỉ vào ngành đường sắt làm cho có tương lai..... đến chừng vào đc thì chợt nhận ra rằng với tính của mình k thể làm dc => nghỉ..... Mày mò trên mạng tìm đc việc gõ captcha thuê, k đc bao nhiu mà bị thằng chó Minh Nhật nó scam cho hơn 1tr, giận nghỉ đi làm tiếp.... không hiểu sao lại có duyên tới cap và tiếp tục cày cho tới bây giờ. Hiện tại cũng muốn cải thiện tình hình mà chẳng có sư phụ, bon chen đầu tư cho 4finan thì cũng bị scam. Hic cuộc đời mình nó nhọ còn hơn cái nhọ nồi :( thật tình rất mong bạn nào đó thương tình dẫn dắt mình theo con đường mới chứ captcha kiểu này hoài k đủ sống

:D tiền giờ nhiều, gái cũng có 1 em.
giờ đang tính lập gia đình. 89 hợp vs nữ 94 ko các bác nhỉ?

m nhìn avatar bạn nhận ra ngay từ đầu rồi, nhớ ngay vụ xùng beng GA hồi đó
ừm :) Mịa, từ vụ đó mà sau bọn kia không đọc 2 toppic làm mất uy tín lắm. Nhiều đứa lên groups fb thấy toppic của mình bảo thằng này scammer nổi tiếng MMO mà :v

ừm :) Mịa, từ vụ đó mà sau bọn kia không đọc 2 toppic làm mất uy tín lắm. Nhiều đứa lên groups fb thấy toppic của mình bảo thằng này scammer nổi tiếng MMO mà :v
đời nó là vậy :v

tốt nhất kiếm thêm vài thứ phòng thân, hỏng cái này, có cái kia ăn

đời nó là vậy :v

tốt nhất kiếm thêm vài thứ phòng thân, hỏng cái này, có cái kia ăn
Đúng rồi bác :)
Cơ mà tui không sợ, nay không dựa dẫm bố con thằng nào nên không sợ :3
Giờ cần mấy acc Google Adsense Hosted đã pin, thím biết ai bán nói tui nghe ^^

@BinhNo bác có face hay yahoo ko inbox anh em tâm sự phát :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads