TÂM SỰ CỦA NAM SINH NÔNG NGHIỆP SẮP ĐƯỢC LÀM BỐ Ở TUỔI 21

Reactions
4
MR
0.001
Nói thật với mọi người chứ, ai bảo là ở chung với con gái thì sướng chứ em thấy khổ quá.
Cũng chả giấu gì mọi người, em với người yêu vừa cưới tháng trước, trong khi em với nó mới có 21 tuổi =.= cưới vì cái-mà-ai-cũng-biết-là cái gì-đó. :))) .
Cũng chẳng trách tuổi trẻ bồng bột, nhưng em dám làm dám chịu, không ăn xong rồi phủi đít quay đi như mấy thằng đàn bà.

ảnh: internet

1. Ai đời lại cưới xong rồi 2 đứa vẫn đi học, nhà trong nội thành thì không được ở @@, bố mẹ 2 nhà đầu tiên còn bảo mua cho nhà ở khu Đặng Xá, nài nỉ mãi mới cho vào trong gần trường ( xin giấu địa chỉ vì sợ sáng nhất Nông nghiệp ạ Biểu tượng cảm xúc colonthree ).
Em thì trêu nó :"Mình sướng nhé, lấy chồng rồi ko mất tiền ăn tiêu, tiền học phí, thôi đưa $ hồi môn trong két đây a mượn a nạp thẻ mua skin =))) " . Thế mà nhất quyết ko nghe, đàn ông con trai nghiện cờ bạc, nghiện ma tuý, gái gú mới lo, chứ nghiện game thì thoải mái đi mấy chế :))

2. Trước đó thì em đã hình dung lên 1 cuộc sống màu hồng là lấy vợ sẽ được vợ chăm, sướng như tiên Biểu tượng cảm xúc colonthree. Thế mà quay ngoắt 180 độ, mình bị bóc lột quá Biểu tượng cảm xúc squint . Nó thì mang bầu hơn tháng Biểu tượng cảm xúc colonthree, cứ sáng ra trời mùa đông rét mướt 6h dậy đi mua cháo Biểu tượng cảm xúc cry rồi về còn hầu hạ như bà tướng. Ăn xong thì lóc cóc đèo "mẹ trẻ" đi học, em cũng đi, rồi lại đón về. Còn chả biết là ốm nghén thật không, mà cứ hơi tí thì kêu là :" Mình ơi em buồn nôn lắm. ngửi mùi xào nấu là không chịu được Biểu tượng cảm xúc frown" .
Đấy, từ 1 thằng đàn ông chân chính bây giờ suốt ngày cặm cụi bếp núc @@. Rồi thì má có phải bụng mấy tháng đâu mà kêu đau lưng đau bụng các kiểu. Hành em phải làm hết việc nhà, tối đến lại đấm lưng tẩm quất như thằng Ất ngày xưa ấy . Douma.

3. Trước khi lấy vợ thì anh em bạn bè alo cái là có mặt liền. Bây giờ bị nhiễm xừ nó tính cao su rồi, cứ gọi đi 1 cái là y như rằng "Anh ơi, lấy em cái này..." rồi thì "anh ơi lấy em cái kia..." bla bla... Đến chết mất. Lắm lúc cáu quá quát lên "Thôi em ngồi lên đầu anh luôn đi này Biểu tượng cảm xúc upset" thì lại rơm rớm rồi nịnh nịnh. Gái nào cũng thế, trước tưởng gái Nông khác nên mới lấy @@.

4. Mấy hôm nọ cãi nhau mấy cái không đâu, em điên quá, nó cứ ngồi trong nhà tắm nó chửi Biểu tượng cảm xúc squint, em mới điên máu "Mày ra đây, ra đây rồi chết với ông !! ".
Được 1 lúc thì nó ra mắt lại rưng rưng :" Em xin lỗi, mình lại chuẩn bị nói là : Ra đây thì ông ôm đi ngủ chứ gì. Giống trên báo, em đọc rồi, hihi. " Cái đệch, em tét cho 2 cái vào đít :" Còn lâu nhá, láo nháo, không phải có con bé con ở đằng trước thì ăn đòn rồi, hôm nay ký tặng 2 cái đã " =)) Mặt con bé tưng hửng hài không tả được =)))

5. Thôi chả nói xấu nó nữa, nó đọc được thì em cũng chết, 2 đứa cùng khoa nhưng khác lớp thôi :)) nó hay lên đọc cfs lắm. Ngoài những thứ xấu như ở trên thì nói chung là vợ em cũng được Biểu tượng cảm xúc pacman các bác chỉ biết thế thôi nhé, không sau lại bảo e khoe.
Gái trường Nông mình tuy nhiều nhưng mọi người phải chọn mặt gửi vàng nhé :)) đừng như... à mà thôi.
Lời cuối là cho em hỏi đặt tên con gái đầu lòng là gì cho đẹp ạ? Cảm ơn mọi người đã đọc tâm sự của em. Thôi em đi nấu cơm đây...

Nguồn: http://www.tamsusv.com/2016/01/tam-su-cua-nam-sinh-nong-nghiep-sap-uoc.html

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,446
172,449
Latest member
nobleklassecomvn

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom