Request tại sao vps azure không tạo đc IP us

Reactions
73
MR
0.001
em có acc vps azure. nhưng khi vào tạo vps chọn us rồi mà nó cứ ra IP brazil đầu IP 191. em đã thử đi thử lại nhiều lần mà vẫn ko đc. bác nào giúp em với.
ko biết post vào box nào mod. cho em gửi tạm ở đây 1 lúc.

Thank!

Cái này đa số mọi người điều bị thì phải, hên lắm thì dc 1 con Us hjxhjx

do region us bị spam thiếu ip nên nó tự động "mượn" ip của region khác, ip Br nhưng DNS vẫn là US, cậu muốn ip US thì chọn những region khác (trừ JP) thì sẽ đc nhé(copy của Thaikhanghn)

Last edited:
do region us bị spam thiếu ip nên nó tự động "mượn" ip của region khác, ip Br nhưng DNS vẫn là US, cậu muốn ip US thì chọn những region khác (trừ JP) thì sẽ đc nhé(copy của Thaikhanghn)
vậy là ra Us a2k bạn :D

cái này là ngày xưa thôi, chứ giờ nó ra Hong Kong, Au ko à, tuy nhiên cứ thử xem sao.

inbox cái IP, mình kiểm tra cho

chọn asia á la ip us

East Asian hình như con nào cũng ra ip us đấy

tin vô cùng mừng là có lẽ họ đã biết việc này nên đã bổ sung 2 region mới là South & North Central US chuẩn men 100% luôn:

tin vô cùng mừng là có lẽ họ đã biết việc này nên đã bổ sung 2 region mới là South & North Central US chuẩn men 100% luôn:

ac pay ass you à

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,890
170,949
Latest member
TuanDarcy

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week