Tại sao kênh được thả sau 6 tháng nhưng k bật lại kiếm tiền được ?

Dieology

Junior
Reactions
12
MR
0.016
Các bác cứu em với, em đợi 6 tháng để kênh xanh trở lại nhưng cái chỗ kiếm tiền nó lại k cho nữa, giờ phải làm thế nào để bật lại kiếm tiền được ạ ?

mail cho youtube bạn nhé!

Có 1 cách đơn giản nếu bạn chịu mất View của Video đó : Vào Cài đặt của Video >> Tuỳ chỉnh tính năng nâng cao >> Lưu dưới dạng Video mới (Video mới được tạo $ bình thường nhé)

Hóng. Bạn nào gặp rồi chỉ giúp với. Vừa có 1 kênh chờ hạn ra tù làm tiếp. Ai zè trạng thái đều tốt mà mỗi nút kt là đỏ lè. Nếu gửi mail cho nó thì gửi mail nào nhỉ. :D

hết hạn tù đày phải có công văn của nó gửi về mail chúc mừng bạn có thể gian lận tiếp và phải bài bản hơn , còn nó ko gửi thì mình gửi lại chửi rủa nó bắt nó phải bật lại kiếm tiền cho

mail cũng không được gì đâu bạn, đợi 3 tháng sau nó xanh lại nhé :) (đại khái là ăn 1 gậy đi tù 6 tháng, sau đó được thả, trạng thái xanh hết, nhưng kiếm tiền thì trong vòng 3 tháng từ ngày được thả mà không có vi phạm nào nó sẽ xanh lại)

mail cũng không được gì đâu bạn, đợi 3 tháng sau nó xanh lại nhé :) (đại khái là ăn 1 gậy đi tù 6 tháng, sau đó được thả, trạng thái xanh hết, nhưng kiếm tiền thì trong vòng 3 tháng từ ngày được thả mà không có vi phạm nào nó sẽ xanh lại)
Thiệt là như vậy hả anh ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,604
170,710
Latest member
nhacaiuytinso2vi
Back
Top Bottom