• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tại sao kênh được thả sau 6 tháng nhưng k bật lại kiếm tiền được ?

Dieology

Junior
Reactions
12
MR
0.016
Các bác cứu em với, em đợi 6 tháng để kênh xanh trở lại nhưng cái chỗ kiếm tiền nó lại k cho nữa, giờ phải làm thế nào để bật lại kiếm tiền được ạ ?

mail cho youtube bạn nhé!

Có 1 cách đơn giản nếu bạn chịu mất View của Video đó : Vào Cài đặt của Video >> Tuỳ chỉnh tính năng nâng cao >> Lưu dưới dạng Video mới (Video mới được tạo $ bình thường nhé)

Hóng. Bạn nào gặp rồi chỉ giúp với. Vừa có 1 kênh chờ hạn ra tù làm tiếp. Ai zè trạng thái đều tốt mà mỗi nút kt là đỏ lè. Nếu gửi mail cho nó thì gửi mail nào nhỉ. :D

hết hạn tù đày phải có công văn của nó gửi về mail chúc mừng bạn có thể gian lận tiếp và phải bài bản hơn , còn nó ko gửi thì mình gửi lại chửi rủa nó bắt nó phải bật lại kiếm tiền cho

mail cũng không được gì đâu bạn, đợi 3 tháng sau nó xanh lại nhé :) (đại khái là ăn 1 gậy đi tù 6 tháng, sau đó được thả, trạng thái xanh hết, nhưng kiếm tiền thì trong vòng 3 tháng từ ngày được thả mà không có vi phạm nào nó sẽ xanh lại)

mail cũng không được gì đâu bạn, đợi 3 tháng sau nó xanh lại nhé :) (đại khái là ăn 1 gậy đi tù 6 tháng, sau đó được thả, trạng thái xanh hết, nhưng kiếm tiền thì trong vòng 3 tháng từ ngày được thả mà không có vi phạm nào nó sẽ xanh lại)
Thiệt là như vậy hả anh ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,908
170,982
Latest member
makesurvey
Back
Top Bottom