Introduce Tai nghe chỉ $0.05 cùng nhiều mặt hàng khác với Coupon $10 Paypal

Về 2 con usb, đều 32gb, 1 cái 3.0, 1 cái 2.0, dùng ngon :D. Thêm cái gối giống cái hình của bác trên, khá đẹp. Con chuột bluetooth chưa dùng chưa biết sao :p

tất cả cũng tại cái tít của bác thớt thành ra ae ms xúc cái tai nghe lởm khởm :D

Bưu điện lười vãi bắt ra lấy :D cơ bản mua nhiều nó lười ship :v
tại thằng bưu điện khu vực nó lười phải chịu thôi còn đa số anh em toàn dc phát tận nhà :D

site này còn mua được ko mọi người

[HCM] Đặt 10 món mới nhận được 1 món là cục Quick Charge cơ mà cắm điện éo charge :'(

dc1 cái dang gui qua khong bit nhận dc ko hehee,check mãi mới thấy gửi,
2015-12-02 20:36

杭州市国际业务局, 已收寄

m cũng vừa về sau 24 ngày chờ đợi,1 món free mua cái tai nghe trên topic.
vừa test mà âm thanh chán quá, ko bằng cái tai nghe 80k o_O

mới nhận đc cái tai nghe hồi chiều, test thử thấy âm thanh tốt hơn mấy loại tai nghe giá 50-150k ở vn mà sao mấy pác cứ chê :eek:
khong biết bác tai nghe gì chứ cái này nghe chán vãi

1 cái tai nghe cũng đã về bưu điện nhưng ko hiểu sao lại từ Sweden gửi về,chắc do Seller nó bên Sweden ,bưu điện gọi điện báo Confirm lại tên vì thằng Seller để mấy chữ có dấu trong tên mình thành dấu "?" nên bưu điện ko nhận dạng đc :D ,dự là mai có hàng :))

Cây gậy tự sướng, sắp về 2 cái tai nghe

1 cái tai nghe cũng đã về bưu điện nhưng ko hiểu sao lại từ Sweden gửi về,chắc do Seller nó bên Sweden ,bưu điện gọi điện báo Confirm lại tên vì thằng Seller để mấy chữ có dấu trong tên mình thành dấu "?" nên bưu điện ko nhận dạng đc :D ,dự là mai có hàng :))
cái thụy điển có mất thuế k bác, đang có 2 cái cũng thụy điển cả 1 cái new zealand

mua hàng quốc tế thì thường để tên không dấu

cái thụy điển có mất thuế k bác, đang có 2 cái cũng thụy điển cả 1 cái new zealand

chưa về bác ạ nên chưa biết , vẫn đang ở ngoại dịch chưa về bưu cục nữa , chắc tầm trưa nay hay ngày mai mình mới nhận đc

về 3/8 món, đúng là đồ trung quốc chưa gì đã xứt mẻ các bác ạ :( còn cái đồng hồ mua được bằng coupun nữa mà ko track ra được nó ở đâu, mail cho seller nó bảo ship rồi :(

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom