Help Tài khoản adsense miễn phí

Bác set quảng cáo adsense tự động à, bao lâu thì nó hiển thị nhỉ. Mình set từ sáng mà chưa thấy lên.
b check chỗ tạo quảng cáo ấy, nó chuyển status là hoạt động là nó hiện,

acc thứ 2 đang bị dính xác minh chưa dc đây

Mình có , đăng kí Amazon khó quá nên chơi Clickbank. Nhưng chưa được gì cả :D Bác đăng kí site khi nào mà lại về vậy? Về được bao ngày rồi?
Mới về b à, đăng ký tầm cách đây 2 tuần. Clickbank chơi dễ ko bác. Amazon thì làm sao để nó approve nhỉ.

OK mình thấy quảng cáo rồi. Mà b có chơi amazon không.

mình đang tập chơi ga web với youtube thôi, có nghe amz mà ko biết chơi như nào

Kênh YT với web đăng ký chung 1 GA cùng hôm mà sau 6 ngày kênh YT đc bật kiếm tiền rồi mà web vẫn chưa thấy tin gì . Huhu
Web để lâu mà ko thấy thư từ chối có nên gửi lại ko các bác

Kênh YT với web đăng ký chung 1 GA cùng hôm mà sau 6 ngày kênh YT đc bật kiếm tiền rồi mà web vẫn chưa thấy tin gì . Huhu
Web để lâu mà ko thấy thư từ chối có nên gửi lại ko các bác
2 cái chính sách khác nhau mà

Amazon, clickbank, chỉ cần đăng ký, nhập id vào plug in nó tự post bài cho bạn
Bác phattoan ơi, support giúp nào. Mấy id secret các kiểu của Amazon làm thế nào để được approve mới có phải không bác.

AE có nguồn sll free ở đâu thế nhỉ, Share mình với. Có tut hướng dẫn đẩy lên ssl thì share luôn nhé. Thanks.

AE có nguồn sll free ở đâu thế nhỉ, Share mình với. Có tut hướng dẫn đẩy lên ssl thì share luôn nhé. Thanks.
Cái Wp-automatic em cho nó tự đăng bài xong e xoá post đó bằng tay . Mà giờ nó không đăng lại được nữa . Em đã tạo lại chiến dịch mới vẫn ko đc . Bác biết ko chỉ e với

Cái Wp-automatic em cho nó tự đăng bài xong e xoá post đó bằng tay . Mà giờ nó không đăng lại được nữa . Em đã tạo lại chiến dịch mới vẫn ko đc . Bác biết ko chỉ e với
Xóa post có ảnh hưởng gì đâu bạn. Cứ set time rồi rss vào là nó tự chạy thôi. Bạn thử run xem có ra post mới không.

cái này thấy kêu phải mua mà, đâu có free đâu

mình nhận được web thứ 3 rồi

Mới về b à, đăng ký tầm cách đây 2 tuần. Clickbank chơi dễ ko bác. Amazon thì làm sao để nó approve nhỉ.
Clickbank hay Amazon cũng như nhau cả, quan trọng ở người dùng thôi bác.Mà e thấy Clickbank hoa hồng cũng khá cao, bán đc 1 cái game thì tháng đó ấm

Trước có ông nào nói free ấy.
1 tài khoản adsense đăng ký 2 web vô tư anh em nhỉ, và nó nên không?

bt b :v

Clickbank hay Amazon cũng như nhau cả, quan trọng ở người dùng thôi bác.Mà e thấy Clickbank hoa hồng cũng khá cao, bán đc 1 cái game thì tháng đó ấm
game gì mà bán 1 cái ăn cả tháng ghê vậy b :O

Mấy bác cho hỏi muốn đăng kí theo link này thì phải là member trả phí của forum warrior đúng ko nhỉ ?

Ko nhớ tên nhưng mà hoa hồng bán game đó tầm $188 :D

cái clickbank này m cũng chọn chủ đề rồi bán sản phẩm đúng ko nhỉ

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,629
170,737
Latest member
RevinfotechInc
Back
Top Bottom