Help Tài khoản adsense miễn phí

bác nào biết chuyển cái title thành Home - Hot Tech... không ạ ? Hôm nọ nghịch xong nó chuyển thành thế này
( adsense 3 hôm đc có 0,33$ ít quá các bác ạ )

View attachment 123832
bác nào biết chuyển cái title thành Home - Hot Tech... không ạ ? Hôm nọ nghịch xong nó chuyển thành thế này
( adsense 3 hôm đc có 0,33$ ít quá các bác ạ )
Hôm gì em nghịch thì tự nhiên bị hiện thêm chữ HomePage trước tên trang web . Hehe . Ngược lại với trường hợp của bác . Ko biết bật tắt cái đó ở mục nào . Hóng cao nhân

Cái yoast seo chỉ là gợi ý cho mình cách seo bài viết thôi đúng k ạ ? Nếu thế thì nếu mình dùng wp auto thì cái yoast seo có tác dụng gì k ạ ?

Cái yoast seo chỉ là gợi ý cho mình cách seo bài viết thôi đúng k ạ ? Nếu thế thì nếu mình dùng wp auto thì cái yoast seo có tác dụng gì k ạ ?
Ko có tác dụng gì đâu bác , yoast seo chỉ khi nào bác tự viết bài thì nó sẽ kiểm tra các vấn đề trong bài viết tối ưu hoá tiêu đề , từ khoá , backlink nội bộ ,.... còn auto post bài từ rss feeds thì kệ thôi .

Có site bác nào bị tăng user từ social, trong 1 tiếng mà có gần 10 user mới từ social mà bth 1 ngày chỉ đc khoảng 4 user là cùng, site e mới về đc gần tuần. K biết tin tốt hay tin xấu đây các bác ?

Attachments

86.6 KB · Views: 62
Social là nguồn từ mạng xã hội thôi bạn . Bạn đi link trên các forum , fb, .... thì người ta click qua đó thôi . Càng nhiều view càng tốt lo làm chi

Anh em cho mình hỏi tí, mình có test vài feed thì post đc tầm 4-5 bài thì nó lại báo

This link was the same as the last time we did not find new links so ... skipping till new posts get added Forget this fact Now.

Mà mình vô xem feed thì thấy khá nhiều bài chứ ko phải 4-5 bài. Nó chỉ auto post những bài đầu tiên đến 1 giới hạn chừng nào đó chứ ko hết feed. Anh em có cách setting hay có gợi ý dùm mình chỗ này để nó update bài viết thường xuyên với. Mình cảm ơn ae.

Mình được google adsense duyệt rồi. AE đặt quảng cáo tự động hay tùy chỉnh thế.

mình nhận dc site thứ 2 về nó bắt xác minh, giờ xác minh hụt nó đòi refund tính sao mấy b

Mình được google adsense duyệt rồi. AE đặt quảng cáo tự động hay tùy chỉnh thế.
ngọt đó,

b nhận dc cái web thứ 2 có bị godady bắt xác mình ko?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,685
170,777
Latest member
linkiwinfun

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week

Most discussed of week

Back