Help Tài khoản adsense miễn phí

Vấn đề rank alexa.
website của mình lúc đăng ký adsense rank là 16.8 triệu. sau khi đăng ký thành công adsense rank tăng chóng mặt
sau 5 ngày thì rank là 6.6 triệu. Chẳng lẽ đăng ký được adsense google giúp mình?
https://cooltechgadgetnews.com/
Cái này ko phải đâu bác . Web của em chưa đăng ký GA qua vào rank đang là 13tr nay vào đã thấy tụt xuống 7tr rồi . Em chẳng SEO gì hết

Cái này ko phải đâu bác . Web của em chưa đăng ký GA qua vào rank đang là 13tr nay vào đã thấy tụt xuống 7tr rồi . Em chẳng SEO gì hết
B vào web đó nhiều nó cũng tính pageviews mà.

B vào web đó nhiều nó cũng tính pageviews mà.
Vâng . Em xem tổng lượt truy cập đc khoản gần 30 lượt . Mà sau một hôm nó tụt phát từ 13tr xuống 7tr . Xong lại có thêm cái mục rank in vietnam đang là 46k . Ko hiểu kiểu gì . Mà em nhận web đc 2 ngày đem đi đk GA luôn rồi . Coi như thí nghiệm cho các bác =))

Vâng . Em xem tổng lượt truy cập đc khoản gần 30 lượt . Mà sau một hôm nó tụt phát từ 13tr xuống 7tr . Xong lại có thêm cái mục rank in vietnam đang là 46k . Ko hiểu kiểu gì . Mà em nhận web đc 2 ngày đem đi đk GA luôn rồi . Coi như thí nghiệm cho các bác =))
Có lẽ rank triệu dễ. Xuống rank ngàn mới cạnh tranh khó hơn

@Banthan178 web bạn đổi theme đẹp thế https://cooltechgadgetnews.com/
Chỉ mình cách đổi theme được ko.
Với lại bạn cài https ở đâu thế?
Thank
Theme magazine 7 ấy. Kiếm được theme rồi thì vào theme --> upload file nén chứa theme rồi active theme. Trên google có hướng dẫn đầy..
Https của namecheap đợt bf mình mua nhiều. Thích mình bán rẻ lại cho.

Có sao không bạn, vì mình đâu có tốn tiền thuê viết bài hay tự viết bài gì đâu, nó spin content cho mình luôn rồi
Cho mình xin tên plugin mà bạn nói dc ko bạn!

Các bác đăng ký adsesen cho web bao lâu thì nó hồi âm vậy ? Mà cái rank alexa cũng lạ thật . Đang từ 13tr xuống phát 7tr , sau 1 ngày em vào lại xuống phát còn 6tr trong khi em ko seo sủng gì . Ngày có vài lượt view.
Có 1 số view vào web của mình coment khen khủng này nọ rồi đi link spam . Ko biết nên để lại hay xoá những cm kiểu đó đi hả các bác

Đặt vô tư, không vi phạm chính sách của nó là được,
Thấy site bạn cũng hay, nhiều khi trao chuốt quá mà quên phần cài đặt spin ( nó không spin bài) - Vào plug in spiner xem lại phần cài đặt - nếu cài rồi thì spin lại toàn bộ bài viết
Cài đặt auto spinner:
- Tick vào: auto spin, spin title, spin slug, spin instnanly, Spin scheduled posts instantly, Spin Draft posts, post type chọn post, method chọn Use built-in synonyms database

Cái auto spin của mình nó ko hoạt động bơ nguyên bài của người ta mà vẫn duyệt dc GA nhưng một số bài nó ko hiện quảng cáo.

Cái yoats seo pre mình thấy nó đâu có seo gì đâu ta,
Ko thấy nó thêm tag gì cả.
Cái status toàn màu đỏ lè

Cái auto spin của mình nó ko hoạt động bơ nguyên bài của người ta mà vẫn duyệt dc GA nhưng một số bài nó ko hiện quảng cáo.

Cái yoats seo pre mình thấy nó đâu có seo gì đâu ta,
Ko thấy nó thêm tag gì cả.
Cái status toàn màu đỏ lè
Cái yoast seo này là nó giúp mấy bác làm content - nội dung tự viết chỉnh sửa các thứ như tiêu đề , tag , link ... cho chuẩn thôi bác ơi . Còn em thấy web như của mình đc build người ta làm chuẩn lắm rồi . Yoast seo cũng báo là ko có vấn đề gì cần khắc phục .

Cái yoast seo này là nó giúp mấy bác làm content - nội dung tự viết chỉnh sửa các thứ như tiêu đề , tag , link ... cho chuẩn thôi bác ơi . Còn em thấy web như của mình đc build người ta làm chuẩn lắm rồi . Yoast seo cũng báo là ko có vấn đề gì cần khắc phục .

cái này web mình vẫn chưa có traffic nào là sao nhỉ =.=
mấy bác kia traffic rầm rầm

Lấy đâu ra mà tự có hả bác , các bác ý có nghề mà ko nói thôi .
Em chỉ cho các bác 1 chiêu xài tool Gplus24h để nó spam link web của bác lên các forum trên G+ thì mới có view chứ . Nhập nhiều nick Gmail vào mỗi acc spam nột ít ko nó khoá mẹ Gmail .
Còn để mà có view ầm ầm thì chỉ có khi nào web của các bác vào top 10 tìm kiếm trên google thôi nhé .
Mấy bác cứ thử nghĩ xem ng ta tìm kiếm cùng lắm xem kết quả đến trang thứ 2 chứ web của các bác nằm tận trang thứ N thì ma nào nó mò đến đó mà xem . Hehe

Lấy đâu ra mà tự có hả bác , các bác ý có nghề mà ko nói thôi .
Em chỉ cho các bác 1 chiêu xài tool Gplus24h để nó spam link web của bác lên các forum trên G+ thì mới có view chứ . Nhập nhiều nick Gmail vào mỗi acc spam nột ít ko nó khoá mẹ Gmail .
Còn để mà có view ầm ầm thì chỉ có khi nào web của các bác vào top 10 tìm kiếm trên google thôi nhé .
Mấy bác cứ thử nghĩ xem ng ta tìm kiếm cùng lắm xem kết quả đến trang thứ 2 chứ web của các bác nằm tận trang thứ N thì ma nào nó mò đến đó mà xem . Hehe
Theo mình biết google plus đóng cửa rồi mà

Theo mình biết google plus đóng cửa rồi mà
Tháng 4 nó mới đóng bác . Còn nhiều tool spam fb , intagram , linkedin,....Ý em là cái chiến thuật nó kiểu như thế . Tức là phải đi link trên các mạng xh thì ng ta mới biết tới web của mình . Hihi
Mà bác cho e hỏi bác gởi đk adsesen mấy ngày có hồi âm thế ạ .

Tháng 4 nó mới đóng bác . Còn nhiều tool spam fb , intagram , linkedin,....Ý em là cái chiến thuật nó kiểu như thế . Tức là phải đi link trên các mạng xh thì ng ta mới biết tới web của mình . Hihi
Mà bác cho e hỏi bác gởi đk adsesen mấy ngày có hồi âm thế ạ .
ngày thứ 2 có, tính cũng gần 48h

Announcements

Forum statistics

Threads
418,671
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom