Help Tài khoản adsense miễn phí

Mọi người cho e link dăng kí với... sao e đăng kí link của chủ thread mà không thấy mail gửi về.. check spam cũng không?

Của mình hơn 2 tuần rồi mà nó chưa gởi site. Buồn vãi

Thế bác phải cảm ơn em đó nha . Em là thằng nhắc bác cái đó đây . Hehe =))
vc thật vì mỗi chữ copryright :v

Site mình mới tầm vài ngày mà hosting báo hết hạn tài nguyên mới ghê! Autoposst tự động của nó, + tinh chỉnh, seo siếc chút!.

Resource Limit Is Reached

ae có ai bị báo tài nguyên hết trên website mình ko ?

Giờ goddy gửi email kêu mình nâng cấp tài khoản vì site mình hết tài nguyên, truy cập ko đc nữa rồi.!

Cái này là xác nhận bản quyền đó bác . Em làm youtube nên hay để ý mấy cái bản quyền . Chỉ cho bác kia phát ăn ngay =))

b làm ytb content hay reup, m cũng làm ytb :v

Được duyệt rồi thì đợi 6 tiếng hoặc tầm 1 ngày là nó hiện thôi bác. Nghe bảo dạo này duyệt xong nó lâu hiện kinh.
Thế à. Lâu phết nhỉ. Mình về website thứ 3 rồi, lần này để nó tự build, ko chạy feed làm gì cho mệt nữa :D.
Mà bác có chơi amazon affiliate không.

Dành cho bạn nào chưa có tài khoản Adsense hay đăng ký tài khoản Adsens mà không được duyệt
Bên warriorforum có offer cho các bạn một trang web miễn phí 1 năm ( domain + hosting)
Link ở đây ( miễn phí - không có PR gì ở đây)
https://www.warriorforum.com/warrio...ready-website-1-year-free-domain-hosting.html
Hôm trước có đăng ký một site - bỏ đó 2 - 3 tháng cho nó tự bơi, không seo gì cả, traffic vài chục lượt mỗi ngày đem đi đăng ký adsense, được duyệt luôn:
https://prnt.sc/lqe4ng

Ai muốn tài khoản adsense mà không đăng ky được thì nên vào - hoàn toàn miễn phí 1 website để đó 2-3 tháng sau đăng ký adsens ( được duyệt hay không thì hên xui)
Offer có thể kết thúc không báo trước
Giờ làm sao để có access key và secret key của amazon b nhỉ. Phải có ít nhất 1 sale mới được approve tài khoản à b.

Thế à. Lâu phết nhỉ. Mình về website thứ 3 rồi, lần này để nó tự build, ko chạy feed làm gì cho mệt nữa :D.
Mà bác có chơi amazon affiliate không.
Mình có , đăng kí Amazon khó quá nên chơi Clickbank. Nhưng chưa được gì cả :D Bác đăng kí site khi nào mà lại về vậy? Về được bao ngày rồi?

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom