Help Tài khoản adsense miễn phí

Càng về sau site build càng đẹp nhỉ ^^ Mấy bác sướng ghê.
Đăng ký từ ngày 6 tới giờ nó còn chưa gởi site nè bác. Chua lòm chứ sướng gì

Bữa mở mail thấy nó gởi thông tin kích hoạt web, vào kích hoạt thui chưa chỉnh sửa gì từ bữa tới giờ vì bận tất niên suốt.
trang nó cho nè :

http://www.vintechnews.com/
Đẹp nè b ơi, ngon đó. Nếu không phiền thì cho mình xin mấy link rss/feed trong campaign của bác với. Thanks.
Cái nữa là b dùng theme gì thế, cho mình xin để build site thứ 3 nào. Thank again.

Last edited:
Mọi người có ai bị lỗi này chưa ạ ? Chỉ e cách fix với, bị GA từ chối 2 lần rồi :(
  • Khoảng không quảng cáo có giá trị: Đang xây dựng

Như đã nêu trong các chính sách chương trình của chúng tôi, chúng tôi không thể hiển thị quảng cáo của Google trên trang có nội dung khó điều hướng hoặc khó tương tác một cách không cần thiết hoặc gây cảm giác bực bội khi điều hướng hoặc tương tác. Điều này bao gồm trang đang được xây dựng, không hoạt động hoặc dẫn đến thông báo lỗi.

Chủ đề về tech và phim ảnh thì spam vào social nào đc ạ ? Bác nào có tư vấn giúp e với !
Mình cũng không biết Seo sao đây. Với lại nội dung tây nó đọc không biết thế nào.
Từ đầu tới giờ nhận 3 site rồi mà ko có ma nào vào website cả

Mình cũng không biết Seo sao đây. Với lại nội dung tây nó đọc không biết thế nào.
Từ đầu tới giờ nhận 3 site rồi mà ko có ma nào vào website cả
2 site của mình thì mỗi site 1 ngày đc khoảng 6 - 10 user trong đó orginal search cx đc khoảng 3 4 người
Cày kb bao h đủ min adsense

Có bác nào đk adsesen 1 tuần rùi mà ko thấy mail phản hồi ko ạ , chả biết có đc hay ko nữa . Có nên gửi tiếp ko hay cứ đợi ạ .

Cái này là xác nhận bản quyền đó bác . Em làm youtube nên hay để ý mấy cái bản quyền . Chỉ cho bác kia phát ăn ngay =))
Tức là mình phải xoá cai copyright đấy đi hả bạn

Em nhận được domain rồi.. mà nó bắt xác mình.. em gửi cmnd rồi nó nhắn tin thế này nghĩa là sao vậy mọi người? giúp e với

Announcements

Forum statistics

Threads
418,599
170,695
Latest member
topnhacaiuytinar
Back
Top Bottom