• Chào Guest,

Hãy cùng mọi người hướng đến một cộng đồng MMO ngày càng trong sạch. MMO4ME.com sẽ là nơi tập trung tất cả những thông tin uy tín cũng như lừa đảo (SCAM) của bất kì cá nhân nào. (Đọc chi tiết!)

Chương trình khởi động:
    Thưởng 1.5 MR ngay khi bạn tạo yêu cầu mới cho bất kì cá nhân nào và được duyệt thành công. Chi tiết các bạn có thể xem thêm tại đây.

Tác hại của MMO

Reactions
1,669
MR
0.033
Thử xem bao giờ bị hack nhé!

Download app lạ về thì xài sandboxie mà cách ly nó ra.. còn phát hiện đc keylog thì pm send cho tớ nhé..phải cho mấy thg` tập tành hack trận nhớ đời cho chúng nó bỏ luôn mới đc :))
YM : fyxir

dạo này lắm người nuôi vi sút thế.
định xuất khẩu à :-s

ờ mà cũng lạ, tớ chơi đóng băng ổ cứng thế mà hôm bữa mới cài lại cái AVirut quyét một phát ra 35 con mới ghê chứ :(
ai biết lý do không nói em với

ờ mà cũng lạ, tớ chơi đóng băng ổ cứng thế mà hôm bữa mới cài lại cái AVirut quyét một phát ra 35 con mới ghê chứ :(
ai biết lý do không nói em với
Zay là lại xuất hiện thêm loại vi yút sống ở nam cực chuyên phá băng rồi!:binhsua30:

Nguy hiểm quá :| LR của mình ko bao giờ có ai biết nên ko sợ bị hack :">. Xài Kaspersky mà chưa bao giờ mở nó lên >"<

mình thì chả xài cái cài virus nào cả, máy vẫn chạy ầm ầm, thế mới kinh, quét xong chả thay pass, để xem bao giờ bị hack nhỉ :D mà nhìn đống virus này quen rồi nên ko thấy hoảng :D

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,942
171,012
Latest member
doithuongsunwin
Back
Top Bottom