[svtcnh] Tuyển ref Danh sách GOOD SITE Liên Tục Cập Nhật.BONUS hàng Tuần.Tất cả vì Uy Tín.

Status
Not open for further replies.
uhm tks Dũng, ^^
May 8, 2011 Payment From Dung Pham Completed $0.26 USD

^^ phận ref bèo bọt quá, kiếm vốn tuyển ref thôi.. ^^

Đã xong mọi vấn đề rồi, vào click tiếp thôi!

mới reg thêm các site

myyahoobux
cnnbux
uniqbux
jvbux
odbux
excelbux
buxsyde
buximple
askbux

đã ủng hộ các trang: myyahoobux, immortalbux, uniqbux, excelbux, LNBUX, ABANDBUX, CNNBUX, AEBUX, JVBUX, JZBUX, ASKBUX
id: Wrooney591994
pp: [email protected]

Last edited by a moderator:
Đã ref theo bạn các trang :abandbux ,sanabux, cnnbux, uniqbux , aebux, odbux , excelbux , buxsydem , askbux , homebux
ID : nmc060592
PP : [email protected]
Bạn check hộ mình coi có ref ko nha
Hy vọng hợp tác tốt ^^

MÌnh đã check thấy còn 2 site bạn mới ref và chưa click Là sânbux và buxsydem
Bạn cho mình xin cái yahoo pm cái

---------- Post added at 08:15 AM ---------- Previous post was at 08:12 AM ----------

mới reg thêm các site

myyahoobux
cnnbux
uniqbux
jvbux
odbux
excelbux
buxsyde
buximple
askbux

OK đã check bạn bỏ JVBUX đi nhé.
Mình thông báo scam hum qua rồi mà
Lát login PP rồi thanh toan cho bạn luôn

---------- Post added at 08:22 AM ---------- Previous post was at 08:15 AM ----------

Bạn xem lại nhé Vừa check thì :
-Khong thấy tên bạn trong danh sách các site sau: immortalbux,uniqbux,jzbux
-Các site say bạn chưa click : lnbux,abandbux,cnnbux,aebux,askbux
Bạn cho minh xin cái yahoo pm cái

---------- Post added at 08:23 AM ---------- Previous post was at 08:22 AM ----------

đã ủng hộ các trang: myyahoobux, immortalbux, uniqbux, excelbux, LNBUX, ABANDBUX, CNNBUX, AEBUX, JVBUX, JZBUX, ASKBUX
id: Wrooney591994
pp: [email protected]

Bạn xem lại nhé Vừa check thì :
-Khong thấy tên bạn trong danh sách các site sau: immortalbux,uniqbux,jzbux
-Các site say bạn chưa click : lnbux,abandbux,cnnbux,aebux,askbux
Bạn cho minh xin cái yahoo pm cái
-Bạn cũng bỏ JVbux đi nhé

yahoo mình nè: karimbenzema_1994
mấy trang đó vừa dk xong bạn ơi, bạn check lại thử đi, lát mình mới click

Dũng ơi! Theo bảng tổng kết của bạn thì tổng số click trong tuần của mình là 419 nhưng bạn thống kê là 333, như vậy là thế nào? Bạn xem lại dùm mình nha.

ID: sea_air
PP: [email protected]

Bonus luôn site JZBux luôn nha.

---------- Post added at 11:27 AM ---------- Previous post was at 11:11 AM ----------

À, nếu tính Buxify & Buxstone là 1/2 thì tổng số click của mình là 372.

---------- Post added at 11:34 AM ---------- Previous post was at 11:27 AM ----------

Rule mới của bạn rất tốt, công bằng hơn. Ai làm nhiều hưởng nhiều, ai làm ít hưởng ít, nhưng ai cũng đều có 1 tí vui hơn.
Thật ra chơi cái này chẳng kiếm được mấy (trừ khi có nhiều site good uy tín), chủ yếu là làm cho vui chứ click mấy chục site 1 ngày cũng tốn khá nhiều thời gian.

Theo bảng tông kết hay là theo số click trong từng site của bạn vậy.
Nếu là trong từng site của bạn thì sẽ có sự chênh lệch.vì mình check trước khi bạn click.
Còn nếu trong bảng tổng kết có thể là do nhầm lẫn.
Bạn vừa cộng bằng tay à,Mình ko có thời gian rảnh nên mình dùng hàm trong EXel để tính rồi mình cộng thử băng tay cua 1,2 bạn thì thấy chính xác.
Có gi lát về mình check lại cho bạn sau nhé.
Giờ mình phải đi rồi.

Mình cộng bằng tay chứ theo site của mình thì chênh lệch rất nhiều vì mấy ngày bạn không click nhưng mình vẫn click. Mai mốt không click thì báo nha, để mình cũng ... nghỉ click hi.hi...

Mình mới ref thêm 3 site: OdBux, Excelbux, BuxSyde.

CaiBux hết cho ref rồi, có lẽ ID của bạn đã limit.

topic khá đông
chúc đông khách nhá

Mình cộng bằng tay chứ theo site của mình thì chênh lệch rất nhiều vì mấy ngày bạn không click nhưng mình vẫn click. Mai mốt không click thì báo nha, để mình cũng ... nghỉ click hi.hi...

ko dau chi khi minh ve que 3 ngay truoc ko click đc thôi
còn mình còn click đều hơn các bạn nhiều.^^

---------- Post added at 09:07 PM ---------- Previous post was at 09:06 PM ----------

Ban on yahoo mình pm chút sea_air nhé

---------- Post added at 09:07 PM ---------- Previous post was at 09:07 PM ----------

Ban on yahoo mình pm chút sea_air nhé

id: thanhdinh2
Ref web:
BANNABUX
LNBUX
ABANDBUX
SANABUX
CNNBUX
UNIQBUX
JVBUX

alo bạn bỏ JVbux đí nhé.Scam rôig.Bạn muốn thanh toán luôn hay để cuối tuần thanh toán 1 thể nhỉ.
À cho mình cái yahoo để tiện thông bao nhé

Rớt sang trang. Lên!

here's new ref:
username: itmember
Y!M: fuongsumo

reg site:
- banabux.com
- excelbux.com
- uniqbux.com

Đã lưu tên bạn vào danh sách.
Cuối tuần thông kê số click và thanh toan bonus 0.02/1site luôn nhé .
Vì giờ số lượng ref cũng khá đông nên việc check bonus 0.02 ngay rất mất time các bạn thông cảm nhé

---------- Post added at 11:08 AM ---------- Previous post was at 10:56 AM ----------

Hôm nay mình đã lưu lại tất cả nhưng bạn mới ref trang nào cuối tuần mình sẽ check lại danh sách và thanh toan bonus+reback luôn nhé

---------- Post added at 11:09 AM ---------- Previous post was at 11:08 AM ----------

Hôm nay mình đã lưu lại tất cả nhưng bạn mới ref trang nào cuối tuần mình sẽ check lại danh sách và thanh toan bonus+reback luôn nhé

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
418,673
170,772
Latest member
bingan14511
Back
Top Bottom