[svtcnh] Tuyển ref Buxify số lượng lớn.Đăng ký mới + Chuyển Upline.Chơi lâu dài.

bạn ơi! thanh toán cho mình nhé! ko biết là đã click bao nhiêu rồi! chỉ có cái ảnh đây

AP: [email protected]
LR: U1520364

Ngày 06/10 : Ngừng click buxify

Rất tiếc phải ra thông báo này.
Mình muôn chơi lâu dài với các bạn nhưng nhận thấy việc đầu tư vào buxify không đem lại lơin nhuận như ý.Mình đã quyết định bán acc Buxify.Vì vậy việc hợp tác với các bạn là không thể nữa.

Và vì thế tất cả các bạn là ref và con click cho minh thì các bạn báo danh và thông kê sô click bắt đầu tính đến hiện tại minh sẽ reback hết cho các bạn.và bonus thêm cho mỗi bạn 0.02$ .

BÂY GIỜ MINH SẼ THỐNG KÊ SÔ CLICK CÁC BẠN CHỈ VIỆC VÀO XÁC NHẬN VÀ BÁO DANH ĐỂ NHẬN REBACK LẦN CUỐI NHÉ

Số tiền reback ở cột cuối cùng các bạn kiểm tra lại xem chính xác chưa nếu ok thi reply lại topic minh thanh toán nhé

Hiện tại khá nhiều topic đang tuyển ref buxify và việc chuyển upline khá dễ dàng,nên hi vọng các bạn tìm được upline uy tín.

Cám ơn tất cả các bạn đã ủng hộ mình trong thời gian qua.

Số click hiện tại mình đúng 819 click rồi! RB cho mình nha
ID: dangduy0106
PP: [email protected]

Với cho mình hỏi còn site buxjunction gì đó, cậu còn chiến ko, để mình click típ?

Last edited by a moderator:
Last edited by a moderator:
Tưởng Dũng sẽ trở lại PTC. Giờ lại nghỉ nữa rồi

ui ráng lên 200 click mà k đc
234 click :D

Dung, you have sent $0.32 USD to Thinh Dao.

ĐÃ xong cho ID : SYNZ.

---------- Post added at 11:19 PM ---------- Previous post was at 11:16 PM ----------

Số click hiện tại mình đúng 819 click rồi! RB cho mình nha
ID: dangduy0106

Với cho mình hỏi còn site buxjunction gì đó, cậu còn chiến ko, để mình click típ?

ĐÃ xong cho ID: danguy106
BUxjinction bạn cứ click tiếp nhé.
Dung, you have sent $0.18 USD to Duy Đặng.

---------- Post added at 11:44 PM ---------- Previous post was at 11:19 PM ----------

Số click: 350 :)
ID: warmboy1012

Đã xong cho ID : warmboy1012.

Dung, you have sent $0.41 USD to Huy Nguyen Van.

---------- Post added at 11:48 PM ---------- Previous post was at 11:44 PM ----------

177 click
:):) hông còn hợp tác nữa hà
tiếc quá nhờ

Dung, you have sent $0.30 USD to Hòa Lê.
ĐÃ xong cho bạn nhé

---------- Post added at 11:51 PM ---------- Previous post was at 11:48 PM ----------

Vay co rb cho minh ko ban

ĐÃ xong ID : bitthanhtoan
Dung, you have sent $0.35 USD to TIEN TU.

---------- Post added at 11:53 PM ---------- Previous post was at 11:51 PM ----------

Số click: 362
ID: zorro19

ĐÃ xong ID : zorro19

Dung, you have sent $0.25 USD to Dat Tran.

---------- Post added at 11:56 PM ---------- Previous post was at 11:53 PM ----------

146-- Rb cho mình nhaz

Đã xong cho bạn nhé.: ID: khachhuy2705
Dung, you have sent $0.25 USD to [email protected].

---------- Post added at 11:58 PM ---------- Previous post was at 11:56 PM ----------

Không để ý nó lên đến 825 rồi

ĐÃ xong ID: robo2011
Dung, you have sent $0.13 USD to THANG NGUYEN.

Đã xin phép chủ thớt để sang đây tìm ref ..ai mà k có upline thì change sang mình nhé ..mọi chi tiết xem tại topic này nha :

http://mmo4vn.com/showthread.php?24403-Tuyen-Ref-Buxify-RB-0-5-200-click

mình dự định sẽ tuyển ref trong tháng 11 này và kết thúc tuyển ref tập trung vào nâng cao $buxify và RB đúng hẹn cho các ref...

Oh nghỉ rồi à hôm nay mới vào hhehe

chưa nhận RB
Chủ thớt RB dùm nhé
PP : [email protected]
Số ads chủ thớt thống kế ngày 6/10 là 137 ads =0.24PP

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,637
170,739
Latest member