Matrix [Survey]-Khảo Sát Về Đầu Tư JSS!!!Yes Or No!!!

Có tiếp tục đầu tư JBP nữa không?

• Chắc Chắn Có!

Votes: 43 35.8%
  • Chắc Chắn Không!

Votes: 26 21.7%
  • Đợi thêm thời gian nữa xem rồi tíng!

Votes: 51 42.5%

• Total voters
    120
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
đơt RS vừa rồi tớ dính 30% trên tổng số 600 pos , nhưng mà 600 pos cũng chỉ còn dưới 10 ngày , nên thiệt hại không đáng kể , nếu tính số pos reset là 30% , nhưng lợi nhuận chỉ mất 5->10% .

Và tớ đã hỏi + đã xem acc của những upline , downline của tớ , người ít cũng 400 pos, người nhiều nhất là 3k pos , (14 người) tất cả mọi người đều chỉ dính khoảng tớ , 25-40% tổng số pos , và mọi người đều dep mạnh vào ban đầu chu kì , nên hầu như không ảnh hưởng .

Thực sự thì tớ khá nghi ngờ vào những người bảo dính 75% và nó chỉ chọn lọc pos mới , pos cũ để nguyên . Vì những gì trải qua với tớ và những người tớ quen biết thì không hề như thế .

sau chu kì vừa rồi , lợi nhuận >50% ( do dep PZ rút LR , và ăn ref back ) , không tính đến matrix , tớ thấy JSS vẫn là một mỏ vàng cho những ai có chính kiến của mình .

p/s : demo cho anh em thấy 1 ngày downline của tớ đầu tư thế nào

p/s2 : từ lâu rồi , luôn có nhiều người mong JSS chết , và luôn làm những hành động để tìm cách phá hoại JSS , nhằm tư lợi cho bản thân , hi vọng anh em hiểu và tự tìm cho mình một nơi đầu tư thích hợp .

Attachments

35.8 KB · Views: 16
đơt RS vừa rồi tớ dính 30% trên tổng số 600 pos , nhưng mà 600 pos cũng chỉ còn dưới 10 ngày , nên thiệt hại không đáng kể , nếu tính số pos reset là 30% , nhưng lợi nhuận chỉ mất 5->10% .

Và tớ đã hỏi + đã xem acc của những upline , downline của tớ , người ít cũng 400 pos, người nhiều nhất là 3k pos , (14 người) tất cả mọi người đều chỉ dính khoảng tớ , 25-40% tổng số pos , và mọi người đều dep mạnh vào ban đầu chu kì , nên hầu như không ảnh hưởng .

Thực sự thì tớ khá nghi ngờ vào những người bảo dính 75% và nó chỉ chọn lọc pos mới , pos cũ để nguyên . Vì những gì trải qua với tớ và những người tớ quen biết thì không hề như thế .

sau chu kì vừa rồi , lợi nhuận >50% ( do dep PZ rút LR , và ăn ref back ) , không tính đến matrix , tớ thấy JSS vẫn là một mỏ vàng cho những ai có chính kiến của mình .

p/s2 : từ lâu rồi", luôn có nhiều người mong JSS chết , v%G0 luôn làm những hành động để tìm cách phá hoại JSS , nhằm tư lợi cho bản tj%G2n , hi'20vọng anh'20em"hiểw vâ tự tìm cho mình mGD9t nơi đầu tư thích h'u1EE3p".[/QWOTE]'0C
C㺭u %w0111ầu"t'u01B0 đ%w1EA7u chu k'EC mà vẫn dính'20à,cắw dep vào cách ngày thông báo reset bao nhiu ngà{ mà vẫn dnh tjế":binhsua10<

Đợi 1 tuần nữa xem có thả cửa withraw ko nhé, ko thả nữa là tự biết.

thôi theo mình kiếm cái khác chơi đi. có tiền mà đợi rút bục cả mặt ra. đầu tư tiền vào viêc khac còn hơn

Kể từ ngày nó rétart đã quyết định tạch em nó ra. JSS đã không như ngày nào nữa rồi mặc dù nó chưa scam. restart thì làm rất nhanh còn chia lãi thì rất chậm. ngày 30 restart toàn bộ mà trong khi đó mới chia lãi tới ngày 28 đến ngày 29 thì chia lãi cho pos theo số pos sau khi restart.

=>P/S: JSS bây h chỉ nên dành cho các đại gia mà thôi. không thích hợp cho những gian bạn có vốn nhỏ lẻ và đánh lẻ tẻ (tái đầu tư) trong thời gian dài

p/s2 : từ lâu rồi , luôn có nhiều người mong JSS chết , và luôn làm những hành động để tìm cách phá hoại JSS , nhằm tư lợi cho bản thân , hi vọng anh em hiểu và tự tìm cho mình một nơi đầu tư thích hợp .

Ô la la...
Đây mới là chân dung thực sự của người ''đầu tư lớn'':binhsua11:
Fund từng 1$ rồi la làng không thấy tiền đâu....:binhsua06:
Ăn của Ref nhiều ghê ta.
Thế mới bảo vệ JSS chằm chặp.....cho dù nó đang có sự cố lớn.
Tới đây thì lộ rõ bản chất rồi nhé.Đừng có lên giọng nữa.Thối lắm!!!

P/s : Ta tự hỏi trên đời lắm Cầm Thú thế không biết!!!
Vì miếng ăn mà bất chấp tất cả.
Thảo nào mình hay bị cầm thú cắn thế không biết

Last edited by a moderator:
Đợi 1 tuần nữa xem có thả cửa withraw ko nhé, ko thả nữa là tự biết.

Theo mình nó sẽ thả trong thời gian đầu.
Còn sau đó thì sẽ phải chờ tiếp mới bít!!!

Việc bị RS lên đến 75% là hoàn toàn có thật.

Tại sao demo lại là "Downline của tớ" mà ko là "của tớ"?

Chứng minh của bạn không có sức thuyết phục.

Tôi hiện giờ vẫn đang đầu tư JSS nhưng do đã rút về 100% số vốn bỏ ra nên tôi cũng ko có cảm giác gì cả nếu bị mất, nói chung khi này tôi suy nghĩ: Liều thì kiếm thêm chút đỉnh, ko thì cũng chẳng mất gì. Newbie hoặc những ai chưa thu hồi vốn thì nên chờ một thời gian nữa

P/S: Cái câu p/s của bạn thật là ngu ngốc, "thông báo jss có vấn đề" mà lại là tư lợi cho bản thân sao? Nếu họ im lặng và dừng đầu tư JSS trong khi vẫn lên diễn đàn nói tốt quá mức cho JSS thì khi đó mới là tư lợi cho bản thân, khi đó họ lừa ref để cho các ref nghĩ rằng vẫn an toàn để các ref đầu tư lớn trong khi họ đã rút chân khỏi từ lúc nào rồi, khi đó họ chỉ hằng ngày ngồi đếm tiền mà chẳng cần lo lắng scam gì cả. Tôi có cảm giác bạn là người như vậy (Chỉ là cảm giác mà thôi)

Tôi hiện giờ vẫn đang đầu tư JSS nhưng do đã rút về 100% số vốn bỏ ra nên tôi cũng ko có cảm giác gì cả nếu bị mất, nói chung khi này tôi suy nghĩ: Liều thì kiếm thêm chút đỉnh, ko thì cũng chẳng mất gì. Newbie hoặc những ai chưa thu hồi vốn thì nên chờ một thời gian nữa

P/S: Cái câu p/s của bạn thật là ngu ngốc, "thông báo jss có vấn đề" mà lại là tư lợi cho bản thân sao? Nếu họ im lặng và dừng đầu tư JSS trong khi vẫn lên diễn đàn nói tốt quá mức cho JSS thì khi đó mới là tư lợi cho bản thân, khi đó họ lừa ref để cho các ref nghĩ rằng vẫn an toàn để các ref đầu tư lớn trong khi họ đã rút chân khỏi từ lúc nào rồi, khi đó họ chỉ hằng ngày ngồi đếm tiền mà chẳng cần lo lắng scam gì cả. Tôi có cảm giác bạn là người như vậy (Chỉ là cảm giác mà thôi)

Có 3 lý do chính khi họ vẫn nói nó đang ổn :

1.Ngu thực sự.
2.Lừa Ref ăn tiền.
3.Muốn người khác deposit vào để mình có cơ hội chuồn rồi nhìn người ta bị mất tiền.

Nếu gặp upline kiểu này anh em nên tránh xa vì kiểu gì bạn cũng thiệt hại!

Ai nói thế nào thì nói, có đầu tư nữa hay ko thì là do quyền của mỗi người mà, cậu phân tích cũng đúng, nhưng cậu nói họ ngu ngốc thì ko nên! Tớ chỉ nghĩ vậy thôi

Ô la la...
Đây mới là chân dung thực sự của người ''đầu tư lớn'':binhsua11:
Fund từng 1$ rồi la làng không thấy tiền đâu....:binhsua06:
Ăn của Ref nhiều ghê ta.
Thế mới bảo vệ JSS chằm chặp.....cho dù nó đang có sự cố lớn.
Tới đây thì lộ rõ bản chất rồi nhé.Đừng có lên giọng nữa.Thối lắm!!!

P/s : Ta tự hỏi trên đời lắm Cầm Thú thế không biết!!!
Vì miếng ăn mà bất chấp tất cả.
Thảo nào mình hay bị cầm thú cắn thế không biết

Đề nghị bác tonghieu nói chuyện kiềm chế một chút :)
Những từ ngữ thế này, không hay lắm cho 1 người làm trial mod.
Thân :)

chốt lại 1 câu chơi thì chơi mà ko chơi thì IM đi cho người khác chơi , biết trước thì đã giàu , có ai ép các người chơi JSS đâu mà cứ hùa vào mà chửi , tôi nói thật chẳng phải ủng hộ JSS hay thế nào , làm thì hốc mà ko thì há mồm ra chờ sung , VD đến khi UI hay Zeek có sao thì đạn gạch lại nhảy sang đâu ?

chốt lại 1 câu chơi thì chơi mà ko chơi thì IM đi cho người khác chơi , biết trước thì đã giàu , có ai ép các người chơi JSS đâu mà cứ hùa vào mà chửi , tôi nói thật chẳng phải ủng hộ JSS hay thế nào , làm thì hốc mà ko thì há mồm ra chờ sung , VD đến khi UI hay Zeek có sao thì đạn gạch lại nhảy sang đâu ?

Đồng ý với bạn này, họ nói gì thì nói, có dụ mình chơi cũng được nhưng chơi hay ko là do mình mà, họ có xúc phạm gì mình đâu. Biết bạn Tonghieu rất ghét JSS, nhưng bạn nói nhiều câu xúc phạm mấy bạn kia quá, cầm thú gì chứ, tớ nghĩ như vậy ko hay tí nào! Thân!

Nếu là một người đầu tư thông minh thì phải biết điểm dừng và nhìn lại,bởi vì jss nó đã có quá nhiều vấn đề lòi ra trước mắt,người ngu cũng thấy được mà,đâu phải chỉ có mỗi chương trình jss mà chúng ta không có sự lựa chọn,tại sao bên cạnh vẫn còn những chương trình đầu tư khác mang tính ổn định hơn,lãi cũng có thua gì jss đâu,chúng ta lại ko chơi,mà cứ thích đi vào chỗ mạo hiểm hơn.đầu tư thì cũng phải có điểm dừng và tím hướng đi mới,mong rằng các bạn đầu tư sau sẽ có cái nhìn rõ ràng hơn

bạn này nói cũng đúng,chẳng ai là ép ai,chúng ta ỡ đây chỉ là phân tích,cón quyến quyết định thì tự ở mọi người mà thôi,vì thế anh em không nên làm mất hòa khí chỉ vì cái thằng jss này,nhưng quyến bình luận là ỡ mỗi người,forum mmo này lập ra đẻ giúp nhau đi lên,thấy nguy hiểm thì cũng nên cành báo,không những người đi sau họ sẽ chịu nhiều thiệt thòi,chứ mà bắt im lặng thì còn gỉ là noi chia sẽ bình luận nữa

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,128
Latest member
Wedebeek

Most viewed of week

Most discussed of week