Matrix [Survey]-Khảo Sát Về Đầu Tư JSS!!!Yes Or No!!!

Có tiếp tục đầu tư JBP nữa không?

• Chắc Chắn Có!

Votes: 43 35.8%
  • Chắc Chắn Không!

Votes: 26 21.7%
  • Đợi thêm thời gian nữa xem rồi tíng!

Votes: 51 42.5%

• Total voters
    120
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Có chiến thì chiến ngay từ lúc này và rút liên tục. Tái đầu tư với JSS là một sai lầm tựa như dã tràng se cát.

retart mất 2/3 số tiền có thể kiếm từ số pos :D...... rút tiền phải canh thời gian dến hôm nay em cũng k nam cụ thể dc thời gian nó mỡ cổng rút @@ xac dịnh là k chơi JSS nữa từ lâu rồi ........zekkkkkkkkkkkkkkk

Có 2 lựa chọn:

1. Chơi luôn từ bây giờ. vì mua pos sau 16/7 ko bị ảnh hưởng. Chơi càng sớm càng tốt. Đừng có đợi 1 vài tuần nữa như các bờ rào rồi lại dính đợt restart tiếp theo thì khổ. Đợt trước nó thông báo là mua pos sau 7/4 ko bị ảnh hưởng nên mình dep luôn từ ngày 8/4 và pos đã die lâu rồi, ko dính restart nhé ;).
2. Nghỉ chơi jss luôn. Vì bây giờ nó mở cổng thanh toán ít quá. Hạn mức rút tiền trong ngày cũng giảm rồi. Trước đây member rút vài k cũng ko thấy limit gì. Bây giờ rút có 500$ mà nửa tiếng - 1 tiếng đã limit rồi

Tùy các bạn chọn nha :D

trước sau cũng sẽ rởi vào quỹ đạo của adc. Lúc đó tha hồ mả ngồi canh =))

tốt nhất là rời xa cái thằng jss này đi,acc của mình ngay 29 30 31 chưa chia lãi,ai dè ngày 31 retar thì đến hôm nay nó chia lãi 29,mà nó tính theo lãi lúc retar là có 185 po đáng ra là 324 po.*** má thật

Đã chiến cách đây nửa tháng rồi.

Đợt Restart này chỉ làm giảm lợi của mình đi thôi. Minh chơi từ khi nó thông bảo mua pos không bị ảnh hưởng vì vậy mình đã hoàn thành tru kỳ, chỉ bị một số pos do tái đâu tư thôi.

Vì vậy theo mình
Bạn nào chơi thì chơi vào thời gian phù hợp nhất nhé.
Đầu tư sang cái khác nữa, đừng cho quá nửa số vốn của bạn vào JSS.

tốt nhất là rời xa cái thằng jss này đi,acc của mình ngay 29 30 31 chưa chia lãi,ai dè ngày 31 retar thì đến hôm nay nó chia lãi 29,mà nó tính theo lãi lúc retar là có 185 po đáng ra là 324 po.*** má thật

Chính xác. đáng lẽ nó phải chia lãi 29,30 là lãi của pos chưa bị reset. đằng này nó lại reset rồi chia lãi của ngày 29.

Muốn chơi thằng này thì phải đập vào 1 cục khi nó thông báo ngày ko ảnh hưởng bởi reset là ok nhất. còn tái đầu tư xoay vòng vốn thì ...cứ xoay xoay xoay rồi chóng mặt, hộc máu mà chết. ko ăn được khi tái đầu tư đâu.

• Chắc Chắn Có!

2236.07%
  • Chắc Chắn Không!

1524.59%
  • Đợi thêm thời gian nữa xem rồi tíng!

2439.34%

Fund tiền mua Post từ 22 mà giờ bị nuốt, gửi thư chẳng thất hồi âm? oải quá :(

Mới fund tiền từ LR,5p có tiền, mua pos 5p sau cập nhật, PZ thì lâu thôi rồi, chờ dài cổ!

......... tạm biệt chim én xưa... tạm biệt những giấc mơ... và giàn hoa giấy bên nhà ai nhớ thương.....

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,050
173,131
Latest member
go88v1net

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week