Matrix [Survey]-Khảo Sát Về Đầu Tư JSS!!!Yes Or No!!!

Có tiếp tục đầu tư JBP nữa không?

• Chắc Chắn Có!

Votes: 43 35.8%
  • Chắc Chắn Không!

Votes: 26 21.7%
  • Đợi thêm thời gian nữa xem rồi tíng!

Votes: 51 42.5%

• Total voters
    120
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Đợt RS này JSS thật sự làm thất vọng rất nhiều.... điều này khẳng định tài chính và khả năng chi trả của JSS đang gặp vấn đề rất lớn................ nên nhìn theo góc độ đối với những nhà đầu tư lớn sau đợt RS này mất từ 50 - 75% số pos hiện hành vậy họ có bỏ ra thêm 1 số vốn lớn nữa để đầu tư ko? nếu đầu tư ko lời thì có ai tiếp tục đầu tư ko? tôi thì ko... thực tế tk tôi có 465 pos trong đó khoảng 150 pos còn 1 ngày chia lãi nữa là hết hạn, nhưng trong đợt Rs vừa rồi JSS đã lấy của tôi > 200 pos toàn những pos tôi mới thu được 4 - 7 $ ( chưa lấy lại vốn ), hiện tại số pos còn lại là 248 pos nếu hôm nay chia lãi xong thì tk của tôi chỉ còn chưa đến 100 pos ( vì 150 pos đã hết hạn ) vậy bỏ > 4k đầu tư sau 1 khoản thời gian gần 2 tháng ==> lổ, tâm lý đầu tiên là ko tiếp tục đầu tư rồi, nếu ko có người đầu tư thì dự án đó có tiếp tục tồn tại được ko ? ... những điều này sau đợt Rs này càng đẩy JSS đến bờ vực hơn!!!!!!!!!! thực sự nếu JSS muốn tiếp tục lôi kéo các nhà đầu tư trở lại thì phải có chính mới thật sự hấp dẫn còn nếu ko có thay đổi gì thì lần RS này chín là mồ chôn của JSS .................................
.............................................. mất pos nhiều nên ko cam tâm :binhsua46::binhsua46:
Thiệt là tội nghiệp mà, e lời dc 1k5 với hiện h còn 165 pos ăn qua ngày.

Ai cũng nghĩ như bác, cũng nhiệt tình dep vào thì nó sẽ lại ko đủ tài chính mà chi trả
Tốt nhất nên chơi cầm chừng thằng này và hóng sang thằng khác
Làm giàu từ mmo ko đơn giản, mặc dù cách kiếm tiền từ mmo thì ai cũng biết
Em cày cục mới chỉ đủ ăn :(

vậy thì tùy mọi người chọn con đường thôi

Thiệt là tội nghiệp mà, e lời dc 1k5 với hiện h còn 165 pos ăn qua ngày.
1k5 ? :binhsua07: thế thì đợt này bem lại cho nó 1k5 đi --> có mất thì cũng gọi là trả nợ cho đất :binhsua15:

Tớ mới đầu tư chưa tới 1 tháng nhưng vẫn tinh tưởng hihi giờ lên 6pos rùi qua đợt reset tớ không bị dính cái nào hên quá

Anh em yên tâm ,Admin nó đã thất hứa 1 lần thì sẽ còn thất hứa những lần tiếp theo ,"RS không quá 50% số Pos bị ảnh hưởng " Theo mình nghĩ là nó còn cho ra những đợt RS bổ sung trong thời gian ngắn .Chúc anh em gặp may mắn với thằng này :))

nếu nguy hiểm thì nó ko đổi payza sang egopay đâu vì jss sinh ra de rửa tiền từ payza-> LR

yes!

nếu nguy hiểm thì nó ko đổi payza sang egopay đâu vì jss sinh ra de rửa tiền từ payza-> LR

yes!

có biết cập nhật thôn tin ko đấy hay là phát bừa ?

PZ ko chơi với các thể loại như JSS và site HYIP hiểu chưa

các bro đang hoang mang ư?

thế thì cậu giải thích lý do tai sao payza có cung voi jss lâu nay

70% nhà đầu tư ko đầu tư. JSS sẽ die trong nay mai câu trả lời là ko đầu tư vào e nó nữa !

ông bạn này phán gì vậy,mới vào jss à.ai nói pz k chơi với jss thế trc anh em fund vào bằng gì.jss nó mới ngừng với pz thôi chứ trc thì có bạn à.chưa chi vao phang người ta rồi.

Mình thấy thế này.
Trước đợt rs hồi tháng 5 thì chả ai dám đầu tư, chờ đến lúc rs mới dep. nên vốn dc đảm bảo. ok

Vậy sao đợt rs lần này mọi người ai cũng lỗ, đơn giản chọn sai thời điểm đầu tư, đúng ko? pro thì cũng chả ai than thở mấy, nhưng newbie thì la ầm lên, vậy sao các bạn ko tính toán như cái đợt đầu tiên các bạn chơi?

Về việc rs lần này là hoàn toàn hợp lý nếu nó muốn ổn định tình hình. Các bạn xem 28/5 rs, nhưng cắt off position là 24/3. Vậy từ 24/3 - 31/7 là bao nhiêu ngày?Có đc gần 2 chu kỳ chưa ah? Các bạn tính toán khôn ngoan như lúc mới chơi thì có lỗ ko mà phải la làng.

Mình nhớ sau đợt rs hồi đầu năm thằng admin có thông báo:
"Để đảm bảo an toàn thì thời gian giữa 2 lần rs sẽ ngắn lại, nhưng số pos bị ảnh hưởng sẽ ít đi"
Còn cái rule hiện tại thực tế vẫn là convert từ 30-70% số pos và thời gian giữa 2 lần rs vẫn vậy(như ban đầu).

Mình thì vẫn ngu muội chơi tiếp. Anh em nào thích chơi thì còn gặp nhau trong mấy 2pic canh rút tiền :))

sau đợt rs mất 75% số pos. Toàn pos mới bị mất pos cũ thì nó để lại cho mình. AI chơi tiếp thì cứ chơi riêng tớ thì chia tay JSS từ đây :))

ông bạn này phán gì vậy,mới vào jss à.ai nói pz k chơi với jss thế trc anh em fund vào bằng gì.jss nó mới ngừng với pz thôi chứ trc thì có bạn à.chưa chi vao phang người ta rồi.
Bắt đầu từ 20/7/2012 pz ngưng hợp tác với tất cả các site thể loại HYIP, investment trong đó có cả jss và uinvest.

bác hoanghung chơi jss từ lâu roài cậu à. cái chuyện trước đây jss nó cho fund từ PZ chẳng lẽ cần cậu phải nói à. cậu ko cập nhật tin tức pz nó ko chơi trực tiếp với site hyip hả :m146: nó mở ra thêm cái egopay đó :m146:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,129
Latest member
Wedebeek

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week