Matrix [Survey]-Khảo Sát Về Đầu Tư JSS!!!Yes Or No!!!

Có tiếp tục đầu tư JBP nữa không?

• Chắc Chắn Có!

Votes: 43 35.8%
  • Chắc Chắn Không!

Votes: 26 21.7%
  • Đợi thêm thời gian nữa xem rồi tíng!

Votes: 51 42.5%

• Total voters
    120
  • Poll closed .
Status
Not open for further replies.
Đồng ý với bạn này, họ nói gì thì nói, có dụ mình chơi cũng được nhưng chơi hay ko là do mình mà, họ có xúc phạm gì mình đâu. Biết bạn Tonghieu rất ghét JSS, nhưng bạn nói nhiều câu xúc phạm mấy bạn kia quá, cầm thú gì chứ, tớ nghĩ như vậy ko hay tí nào! Thân!

Đề nghị bác tonghieu nói chuyện kiềm chế một chút :)
Những từ ngữ thế này, không hay lắm *cho 1 người làm trial mod.
Thân :)
Hà hà,tớ thì thế này nè các bạn :

1.Tớ k ghét JBP,cảm ơn nó không hết vì tớ kiếm được từ JBP kha khá và từ Ref khá nhiều.
2.Nó đang bất ổn,nhưng không vì thế mà tớ tâng bốc nó để tiếp tục nhận Commission.Làm thế là đểu giả!Vô sỉ.
3.Tớ k nói ai là cầm thú mà chỉ nói cái hạng : nói nó OK rồi xúi giục Ref đâm đầu vào là cầm thú.
4.Tớ share ý kiến của mình lên đây làm mất miếng ăn (bẩn) của chúng nên bị chúng cắn.

Ở đây có ai thế không giơ tay lên cái?

P/s : Trial Mod thì càng nên cảnh cáo cái loại này để anh em newbie không bị bịp.
Cảm ơn hai bạn đã nhắc nhở!

Last edited by a moderator:
chốt lại 1 câu chơi thì chơi mà ko chơi thì IM đi cho người khác chơi , biết trước thì đã giàu , có ai ép các người chơi JSS đâu mà cứ hùa vào mà chửi , tôi nói thật chẳng phải ủng hộ JSS hay thế nào , làm thì hốc mà ko thì há mồm ra chờ sung , VD đến khi UI hay Zeek có sao thì đạn gạch lại nhảy sang đâu ?

Khi UI hay Zeek có vấn đề thì ta lại ném đá nó.
Vì ta đi kiếm tiền,nó lừa ta thì ta ném...
Chẳng nhẽ lại để nó lừa tiếp....?Chỉ có thằng nào ngu mới thế!!!
Và đã ngu thì nên IM mồm như cậu nói!
Còn thàng nào chơi cứ chơi,thằng nào nói cứ nói,không ai cấm được ai,đừng có cố tình gây sự với nhau là được

đúng, chuẩn bị đổi qua UI đây, lãi cao hơn jss nữa
thằng jss ko tôn trọng investor gì cả

KHÔNG CÓ GÌ LÀ MÃI MÃI....-JSS CŨNG VẬY...MỌI NGƯỜI PHẢI CHẤP NHẬN SỰ THẬT RẰNG HIỆN TẠI JSS ĐANG THOI THÓP......và điều ai cũng biết...Chuyện gì đến rồi sẽ đến.....................JSS sẽ ra đi...Đề lại bao đau thương cho dân mmo

Bình luận, phân tích là quyền của mọi người, nhưng ko nên dùng từ ngữ quá khích đả kích nhau, càng ko thể nói người ta im đi được.
Bình tĩnh các bác à :|

Cây muốn lặng mà D.O.G chẳng đừng!!!!

KHÔNG CÓ GÌ LÀ MÃI MÃI....-JSS CŨNG VẬY...MỌI NGƯỜI PHẢI CHẤP NHẬN SỰ THẬT RẰNG HIỆN TẠI JSS ĐANG THOI THÓP......và điều ai cũng biết...Chuyện gì đến rồi sẽ đến.....................JSS sẽ ra đi...Đề lại bao đau thương cho dân mmo

Giờ nói nó ra đi là hơi sớm.
Thoi thóp thì đúng rồi!!!

đơt RS vừa rồi tớ dính 30% trên tổng số 600 pos , nhưng mà 600 pos cũng chỉ còn dưới 10 ngày , nên thiệt hại không đáng kể , nếu tính số pos reset là 30% , nhưng lợi nhuận chỉ mất 5->10% .

Và tớ đã hỏi + đã xem acc của những upline , downline của tớ , người ít cũng 400 pos, người nhiều nhất là 3k pos , (14 người) tất cả mọi người đều chỉ dính khoảng tớ , 25-40% tổng số pos , và mọi người đều dep mạnh vào ban đầu chu kì , nên hầu như không ảnh hưởng .

Thực sự thì tớ khá nghi ngờ vào những người bảo dính 75% và nó chỉ chọn lọc pos mới , pos cũ để nguyên . Vì những gì trải qua với tớ và những người tớ quen biết thì không hề như thế .

sau chu kì vừa rồi , lợi nhuận >50% ( do dep PZ rút LR , và ăn ref back ) , không tính đến matrix , tớ thấy JSS vẫn là một mỏ vàng cho những ai có chính kiến của mình .

p/s : demo cho anh em thấy 1 ngày downline của tớ đầu tư thế nào

p/s2 : từ lâu rồi", luôn có nhiều người mong JSS chết , v%G0 luôn làm những hành động để tìm cách phá hoại JSS , nhằm tư lợi cho bản tj%G2n , hi'20vọng anh'20em"hiểw vâ tự tìm cho mình mGD9t nơi đầu tư thích h'u1EE3p".[/QWOTE]'0C
C㺭u %w0111ầu"t'u01B0 đ%w1EA7u chu k'EC mà vẫn dính'20à,cắw dep vào cách ngày thông báo reset bao nhiu ngà{ mà vẫn d�nh tjế":binhsua10<

id 8x 30 pos mất 22 pos tính xem là bao nhiêu %, có cần post proof lên không lại kêu nghi ngờ :binhsua47:

mình cùng quan điểm với phân tích của bác tonghieu,hãy đứng vị trí là 1 nhà đầu tư,nhìn lại tất cả mọi vần đề jss xảy ra vừa qua,đưa ra quyết định đúng đắn có nên đầu tư lúc này không hay là chuyển qua hướng mới.quyền quyết định thuộc về mọi người.

Jss vẫn có thể được coi là kênh đầu tư tốt. Nhưng ta không đầu tư nữa vì ta có kênh đầu tư khác tốt hơn mà nhàn hơn. Vậy thôi!!! Ta kiếm cũng được kha khá từ JBP rồi, én thôi!!! :))

Ai chơi thì cứ chơi, ai nghỉ thì cứ nghỉ. Các bạn cãi nhau làm gì cho mệt, ức chế là chóng già lắm. He he!!!

mình cùng quan điểm với phân tích của bác tonghieu,hãy đứng vị trí là 1 nhà đầu tư,nhìn lại tất cả mọi vần đề jss xảy ra vừa qua,đưa ra quyết định đúng đắn có nên đầu tư lúc này không hay là chuyển qua hướng mới.quyền quyết định thuộc về mọi người.

Hơn nữa mình nói rõ : đây là quyết định cá nhân.!
Các bạn có thể tham khảo!
Không ép ai theo cả!!!

Jss vẫn có thể được coi là kênh đầu tư tốt. Nhưng ta không đầu tư nữa vì ta có kênh đầu tư khác tốt hơn mà nhàn hơn. Vậy thôi!!! Ta kiếm cũng được kha khá từ JBP rồi, én thôi!!! :))

Ai chơi thì cứ chơi, ai nghỉ thì cứ nghỉ. Các bạn cãi nhau làm gì cho mệt, ức chế là chóng già lắm. He he!!!

Kênh mới thì share đi,tớ k cần Bonus,chỉ cần cơ hội!!

Kênh mới thì share đi,tớ k cần Bonus,chỉ cần cơ hội!!

Ồi dào, bác đang đầu tư rồi đó thôi. Bỏ tiền vào UI, tính ra lợi nhuận cao hơn Jss nhiều. Mà chẳng lo sợ restart gì. Rút tiền cũng nhàn ;)).

Đầu tư online thì mình mất cũng nhiều rồi, nhưng mà những cái được nó bù lại cái mất, cộng thêm có nhiều kinh nghiệm xương máu cho bản thân.

Ồi dào, bác đang đầu tư rồi đó thôi. Bỏ tiền vào UI, tính ra lợi nhuận cao hơn Jss nhiều. Mà chẳng lo sợ restart gì. Rút tiền cũng nhàn ;)).

Đầu tư online thì mình mất cũng nhiều rồi, nhưng mà những cái được nó bù lại cái mất, cộng thêm có nhiều kinh nghiệm xương máu cho bản thân.

Cũng đang oánh mạnh tay thàng này!!!
Nó mới ra share mới đó!!!

Cũng đang oánh mạnh tay thàng này!!!
Nó mới ra share mới đó!!!

Share đó lãi thấp. Mua vào sau này bán ra lãi không nhiều :D. Nhắm share nào lãi khoảng 17%, thì sau này bán có thể ăn thêm được khoảng 30%, thậm chí hơn nếu bán share. Ví dụ như cái Spa Saloons Chain, giá đỉnh của bên mua bây giờ đã tăng hơn 20% so với giá gốc ;)).

Ô la la...
Đây mới là chân dung thực sự của người ''đầu tư lớn'':binhsua11:
Fund từng 1$ rồi la làng không thấy tiền đâu....:binhsua06:
Ăn của Ref nhiều ghê ta.
Thế mới bảo vệ JSS chằm chặp.....cho dù nó đang có sự cố lớn.
Tới đây thì lộ rõ bản chất rồi nhé.Đừng có lên giọng nữa.Thối lắm!!!

P/s : Ta tự hỏi trên đời lắm Cầm Thú thế không biết!!!
Vì miếng ăn mà bất chấp tất cả.
Thảo nào mình hay bị cầm thú cắn thế không biết

đầu từ từng $ 1 là sau khi bị lỗi 1 phát , thì làm 1 $ để kiểm tra xem bao giờ nó hết lỗi , chứ ai bảo là tôi dep từng $ 1 ? có thích so xem ai dep nhiều hơn không ? Để được vào 1 line mà ai cũng >400 pos , nghĩ điều kiện để vào được là gì ?

còn ăn của ref nhiều thì trả ref nhiều chứ sao ? đừng nghĩ ai cũng keo kiệt ăn chặn từng đồng ref back 1 như mình .

Lấy bụng kẻ tiểu nhân đo lòng người quân tử . lol .

Tôi làm gì , nói gì , đều có bằng chứng cụ thể hêt , và trên hết , ở cái forum này , không có ai là downline của tôi hết , mọi người dep vào hay không tôi chẳng ảnh hưởng gì cả .
còn mọi người mà vẫn chơi JSS , thì những thằng tuyển ref UI không tuyển được new ref thì chết đói .

Cầm thú là kẻ tung tin thất thiệt , lửa mọi người làm downline , không trả tiền ref back , . . . . . , đã bao giờ tự soi gương lại xem trong gương là con thú gì chưa ?

p/s : chắc mày ko nhớ tao là ai đâu hả ? tao nhắc cho mày nhớ luôn , lần đầu tiên tao chơi invest , bị mày rủ rê chơi BB , rồi mày mặc kệ tao với đống hổ lốn ý , và cũng không ref back 1 đồng nào luôn , lúc dụ dỗ tao vào thì nói ngon nói ngọt , đến lúc tao vào rồi thì mặc kệ tao , sống chết thế nào mày không quan tâm .
và từ ngày ý mà đã bảo tao là JSS sắp chết rồi , đừng có vào , đổ hết tiền vào BB .

Và bây giờ mày vẫn mang bộ mặt ý đi dụ dỗ mem sang UI đúng không ?

Mình cũng như bạn, thấy có nhiều dấu hiệu quá !!!
Dấu hiệu trước mắt rùi kìa tớ có đầu tư 40$ giờ lên 6pos rùi bán vì nhà có chuyện mà ko ai mua nên giờ để lại chơi lun :) mỗi người một ý kiến mà cậu

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,051
173,128
Latest member
Wedebeek

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week