supper captcha là đây ư

chipnho

Hero
Reactions
295
MR
0.053
ko bít bác này gõ captcha chắc speed 7x-9x quá
[video=youtube;cvsDDUR-eQg]http://www.youtube.com/watch?v=cvsDDUR-eQg&feature=youtu.be[/video]

ko hiểu thớt muốn nói gì?

ước gì mình dc hơn anh ấy
:m133:

có chắc là super captcha ko đấy, nếu gõ những kí tự vô nghĩa gồm chữ cái, số, kí tự đặc biệt mà vẫn gõ như thế thì đúng là captcha, nhưng phải gõ trong thời gian dài liên tục kìa, còn chứ gõ những từ có nghĩa, hay số ko thì chỉ là gõ nhanh thôi, chứ chẳng đc phong super captcha đâu

có chắc là super captcha ko đấy, nếu gõ những kí tự vô nghĩa gồm chữ cái, số, kí tự đặc biệt mà vẫn gõ như thế thì đúng là captcha, nhưng phải gõ trong thời gian dài liên tục kìa, còn chứ gõ những từ có nghĩa, hay số ko thì chỉ là gõ nhanh thôi, chứ chẳng đc phong super captcha đâu
Thế mày gõ đi
Nói nhìu vãi

Thế mày gõ đi
Nói nhìu vãi
mày gõ captcha chưa là láo ***, ông mày gõ rồi nhé, dù tao dân off nhưng đã từng nghịch qua captcha, còn gõ kiểu ông đó nếu gõ thật là chữ có nghĩa hoặc số thì tao ko nhìn bàn phím cũng gõ đc. nhưng vẫn chưa bằng 1 số dân siêu chat, còn captcha mày gõ chưa mà bày đặt đá xoáy tao, mày trẻ trâu lắm con ah, tưởng ai cũng chỉ biết nói mà ko hề thực nghiệm như mày chắc

thằng này gõ nhanh nhưng gõ captcha chắc speed k quá 30 :binhsua149:

Toàn thánh đào mộ:binhsua140:

mày gõ captcha chưa là láo ***, ông mày gõ rồi nhé, dù tao dân off nhưng đã từng nghịch qua captcha, còn gõ kiểu ông đó nếu gõ thật là chữ có nghĩa hoặc số thì tao ko nhìn bàn phím cũng gõ đc. nhưng vẫn chưa bằng 1 số dân siêu chat, còn captcha mày gõ chưa mà bày đặt đá xoáy tao, mày trẻ trâu lắm con ah, tưởng ai cũng chỉ biết nói mà ko hề thực nghiệm như mày chắc
Dek bik cc gì cũng cắn t
Sao mày bik t chưa gõ
Thích cắn a à

Dek bik cc gì cũng cắn t
Sao mày bik t chưa gõ
Thích cắn a à
mày còn thua cả d.o.g, bay ra cắn người rồi bảo là người cắn mày :))

Thôi ở đây nc với mấy con thú mỏi tay lắm
ơ, mày khuyên tao đấy à, thôi cũng đc, nc với mày mỏi tay, thôi đi ra cho khỏe

tặng mấy bác cái này
[video=youtube;3Pee8WyhC3Q]http://www.youtube.com/watch?feature=player_detailpage&v=3Pee8WyhC3Q[/video]

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,760
170,849
Latest member
nguyenAnn
Back
Top Bottom