[SuperLove] UNCTIONBUX - up ultimate bonus 0.11$ khi đăng ký và click hết ads Bonus liên tục tổng 10

Status
Not open for further replies.
Đã đăng ký và clicks hết, chờ BN
id: sorry
pp: [email protected]

mình còn vài đứa bạn, nhưng hông ở forum này. cần thì mình kêu tụi nó ref và click cho bạn. đưa $ bonus và ref, mình trả cho bọn nó.

Mình đã cảnh cáo rồi nhé, đừng để mình phải ban, vì ban các cậu thì người thiệt thòi nhất là các ref.
Thân!

hihi lúc nãy toàn súc vật với súc mày tao giờ chuyển sang chú với tôi thì cũng đc đấy nhỉ ?
gửi bạn nhanhui : tôi nói thật với bạn đừng làm trò cười nữa , bạn nên coi việc làm tuyển ref chơi PTC này là một trò chơi vui đừng quá nặng suy nghĩ với nó nữa nhé

hihi lúc nãy toàn súc vật với súc mày tao giờ chuyển sang chú với tôi thì cũng đc đấy nhỉ ?
gửi bạn nhanhui : tôi nói thật với bạn đừng làm trò cười nữa , bạn nên coi việc làm tuyển ref chơi PTC này là một trò chơi vui đừng quá nặng suy nghĩ với nó nữa nhé

ok tôi k muốn đôi co với chú làm gì nhưng đừng có bao giờ động chạm đến tôi , tôi k động chạm ai thì thôi nhưng tôi k bao giờ bỏ qua những gì người khác làm với tôi đâu

ok tôi k muốn đôi co với chú làm gì nhưng đừng có bao giờ động chạm đến tôi , tôi k động chạm ai thì thôi nhưng tôi k bao giờ bỏ qua những gì người khác làm với tôi đâu
mình ko thích nói nhiều nhưng cái gì cũng cho nó đúng cái đã .
cái thứ 1 là mình ko vô topic của bạn nói nảm bao h và mình cũng chả bao h đọc hay quan tâm tới comment ở topic người khác , còn cậu thì ngược lại hoàn toàn . và mình khó chịu nhất là lần bạn ghi comment trong profile của mình nói mình đạo đức giả ngụy quân tử ? thực sự lúc đó rất sock vì ko quen biết gì bạn
rồi hôm nay cậu chửi mày tao rồi súc vật ....
cậu coi lại topic này
http://mmo4vn.com/showthread.php?21201-Admin-infinitybux-rat-quan-tam-den-mmo4vn
và topic này
http://mmo4vn.com/showthread.php?20927-Cung-xem-nhung-hinh-anh-ve-cheater-khung-nhat-vietnam
cậu thử coi lại comment của mấy người xem tuy cậu chủi là chủi chung chung tất cả nhưng mà người nghe người ta còn cảm thấy khó chịu nữa là đây cậu nhảy vô đây chủi thẳng chủ topic như thế mình đã chả tức thì thôi vì hôm nay lập 2 topic và
cả 2 topic đều thấy cậu vào comment nhảm khá nhiều
1 lần nữa mình có đôi lời khuyên là nên đừng nặng suy nghĩ vào cái này hãy coi nó là 1 hình thức giải trí nhẹ nhành tránh chơi game ....
đôi lời của mình là như vậy và mong nó chấm dứt tại đây . bạn mod cũng đã xóa hết nhũng dòng comment của bạn rồi mọi thứ chìm vào dĩ vãng . hi vọng nó ko bao giò lặp lại

đã nhận bonus

Sent by:
Super Love (The sender of this payment is Non-U.S. - Unverified)
Buyer email:
[email protected]
Payment sent to:

[email protected]

Amount received:
$0.11 USD
Fee amount:
$0.00 USD
Net amount:
$0.11 USD

Issue a refund

You have up to 60 days to refund the payment.

Date:
Jul 15, 2011
Time:
21:02:14 GMT+07:00
Status:
Completed

Subject:
You've received a payment
Note:
bonus khi đk site unctionptc bạn xác nhận tại topic http://mmo4vn.com/showthread.php?21...fback-400-hang-tuan-Bonus-va-refback-tu-dongf
Payment type:
Instant

đã send bonus cơ bản là xong mấy bạn chưa click thì hẹn ngày mai click và nhận bonus nhé
lịch thanh toán của mình là 13h30-16h và 17h30 đến 22h hàng ngày

mod đã xóa hết cm rồi , tôi đã nói là k đôi co , yêu cầu bạn xóa hết cm ở trên đi nhé
từ nay k ai vào topic của ai nữa nhé , qua ngày mai cậu k xóa hết cm ở trên thì đừng trách

sao k đem cái thớt fpibux vào cho người ta xem chú như thế nào , tôi lập hội đầu tư , chú nói tôi scam , chú có bằng chứng thì nói nhé . Đề nghị chú xóa cái cm ở trên 1 lần nữa rồi tôi xóa cm này , còn k thì tôi tuyệt đường làm ăn luôn đó nhé
4 site mnbux và unction , fpibux , ptcbuxx đừng hi vọng nó pay nhé

Last edited by a moderator:
mod đã xóa hết cm rồi , tôi đã nói là k đôi co , yêu cầu bạn xóa hết cm ở trên đi nhé
từ nay k ai vào topic của ai nữa nhé , qua ngày mai cậu k xóa hết cm ở trên thì đừng trách

sao k đem cái thớt fpibux vào cho người ta xem chú như thế nào , tôi lập hội đầu tư , chú nói tôi scam , chú có bằng chứng thì nói nhé . Đề nghị chú xóa cái cm ở trên 1 lần nữa rồi tôi xóa cm này , còn k thì tôi tuyệt đường làm ăn luôn đó nhé

2 site mnbux và unction đừng hi vọng nó pay nhé
cậu định giở thói côn đồ đầu đường xó chợ ra với tôi nữa đây à nhìn kỹ cái comment tôi viết hoàn toàn là trên tinh thần có ý tốt cho cậu cư sử lần sau còn cái gì mà comment fpibux ? ở cậu lôi ra đây phân tích coi tôi nói gì quá đáng nào chính cậu quá nhiều lần chửi bới nói năng thô tục với tôi thì có cậu xem lại đi còn cậu vừa dọa cái gì ??
đưung tinh tướng mà giở trò hèn hạ ra ở đây hãy học cách sống và cư sử của tôi đi

cậu định giở thói côn đồ đầu đường xó chợ ra với tôi nữa đây à nhìn kỹ cái comment tôi viết hoàn toàn là trên tinh thần có ý tốt cho cậu cư sử lần sau còn cái gì mà comment fpibux ? ở cậu lôi ra đây phân tích coi tôi nói gì quá đáng nào chính cậu quá nhiều lần chửi bới nói năng thô tục với tôi thì có cậu xem lại đi còn cậu vừa dọa cái gì ??
đưung tinh tướng mà giở trò hèn hạ ra ở đây hãy học cách sống và cư sử của tôi đi

tôi k chửi cậu câu nào nhé , thế cái topic tố cáo tôi scam trước sao k đưa vào , và hãy đợi xem 4 site kia nó có pay k . Và 4 site đó chỉ là sự bắt đầu

mod nói đã cxong rôi cậu còn nói
cậu àm ko động chạm đến ai thử hỏi cấc topic của tôi coi nó có còn là topic nữa ko do ai vô nói nhảm bậy bạ
còn nữa 1 buổi sáng cậu tự nhiên chủi tôi đạo đức giả ngụy quân tử cái site nó ra lúc nào rồi mà ko nói cho cậu biết ??
lam tôi mất cả giờ để hỏi cậu thì sao nhỉ
ai tự nhiên động chạm đến ai
làm người sống phải có đức đưng sống như thế nghe chưa

---------- Post added at 12:07 AM ---------- Previous post was at 12:05 AM ----------

tôi k chửi cậu câu nào nhé , thế cái topic tố cáo tôi scam trước sao k đưa vào , và hãy đợi xem 4 site kia nó có pay k . Và 4 site đó chỉ là sự bắt đầu
tôi chẳng bao h nói cậu scam có mỗi cái lần cậu bảo tôi ăn theo site nguòi khác và bày đặt quan tử là tôi hỏi lại cậu là cậu nhận tiền đâu tu của mem và đã chia lãi cho họ chưa
chia lãi chưa chứ ko phải scam nhé

---------- Post added at 12:10 AM ---------- Previous post was at 12:07 AM ----------

hãy sem 1 kẻ rẻ rách send support ticket này hoho send send gì nhỉ nói như nói site powerfulbux là id superlove tuyển ref và send link tuyển ref cho admin coi hả
đc thủ đoạn súc vâth hèn hạ tốt đời làm ác rồi có ngày cugnx gặp quả báo ko tai nạn chết thì bố mẹ nó cũng chết lây vì quả báo của nó thôi
nhục !!!!!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,890
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week