[SuperLove] UNCTIONBUX - up ultimate bonus 0.11$ khi đăng ký và click hết ads Bonus liên tục tổng 10

Status
Not open for further replies.
[/COLOR]
trời đúng 1 con vật sủa bậy ai đụng đến ai trước nhỉ . tôi nhớ là chính cậu sinh sự tôi trước mà mấy lần chửi tôi vô cớ nhỉ nhớ lại coi đề nghị mod nào vào coi cách nói năng của thằng này cái[/QUOTE]

ai sinh sự ai trước , nếu k có topic này thì ai động chạm tới chú làm gì , hả ngụy quân tử
http://mmo4vn.com/showthread.php?20...ng-len-den-1-37-refback-250-moi-4-ngay/page11

---------- Post added at 10:06 PM ---------- Previous post was at 10:05 PM ----------

chửi tao trước giờ lại kêu mod vào , mod vào đi xem thằng này nó đang giả dạng ngụy quân tử nè

con chó lại vu khống người khác kìa tao lừa tiền anh em đầu tư hồi nào hả con chó , tao k đụng đến mày , thế mà mày nói xấu tao trong topic của mày , xem ai súc vật hơn ai hả chó . còn tao lừa tiền mem hồi nào hả con chó . mày nói mà k có bằng chứng thì mày chết đi , về mà nói với mẹ mày để mẹ mày tin . mày chửi tao ngu trước , giờ lại kêu mod vào , con súc vật vừa đánh trống vừa la làng
mầy bỏ ngay cách chửi vô học đó đi nhé chính mày mới là 1 con súc vật thử hỏi có phải mày là người hay vô topic của tao nói nhảm ko ? tao có vô topic của mày nói gì ko ? 1 bữa còn chưa biết mày là ai mày cũng send thư chửi tao ?
vậy ai là con vật . mày giỏi thì đừng kêu người khác hum vốn cho mày up acc nữa ?
ở 1 topic tao thấy mày rủ tao hợp tác chắc lại muốn tao send tiền để mày up acc chứ gì ? nhưng tao ko trả lời rôi mày căm đúng ko , nói thật vì tao dám chắc mày sẽ scam nên tao ko hợp tác .

Chào các bạn, mong các bạn không vào topic người khác nói xáu, nếu các bạn có đầy đủ bằng chứng thì hãy lập topic bên report scam. Ngoài ra các bạn có khúc mắc, muốn làm sáng tỏ thì có thể post ở topic scam ở trong box này( đã được stick).

Đề nghị các bạn không cãi nhau nữa. Nếu các bạn còn tiếp tục thì sẽ bị ban cảnh cáo 3 ngày.
THân!

mầy bỏ ngay cách chửi vô học đó đi nhé chính mày mới là 1 con súc vật thử hỏi có phải mày là người hay vô topic của tao nói nhảm ko ? tao có vô topic của mày nói gì ko ? 1 bữa còn chưa biết mày là ai mày cũng send thư chửi tao ?
vậy ai là con vật . mày giỏi thì đừng kêu người khác hum vốn cho mày up acc nữa ?
ở 1 topic tao thấy mày rủ tao hợp tác chắc lại muốn tao send tiền để mày up acc chứ gì ? nhưng tao ko trả lời rôi mày căm đúng ko , nói thật vì tao dám chắc mày sẽ scam nên tao ko hợp tác .

mày xem thử trước cái topic của mày , tao có vào topic của mày nói mày cái gì chưa , nói phải có bằng chứng nhé cún con , nếu k có bằng chứng thì mày đang vu khống đó súc vật ah , cái thằng trình độ lớp 1 mà bày đặt có học

Ok sẽ k0 cãi nhau nữa , chỉ nhắn lại SuperLove 1 câu : " Từ giờ các site chú chơi thì đừng mong admin nó trả tiền nhé . "

Mod move topic của 2 bác này về Box Hội của 2 bác đó đi thế là ko ai vào đc topic của ai mà chém nhau nữa ;)

Mod move topic của 2 bác này về Box Hội của 2 bác đó đi thế là ko ai vào đc topic của ai mà chém nhau nữa ;)
nhưng mà các cậu để ý coi thằng này nó bị thần kinh hay là thằng trẻ con rẻ rách suốt ngày nó chửi vô các topic này topic kia nói nhảm người ta nói lại thì nó chửi súc vật thằng này chắc ko có bố mẹ để giáo dục

nhưng mà các cậu để ý coi thằng này nó bị thần kinh hay là thằng trẻ con rẻ rách suốt ngày nó chửi vô các topic này topic kia nói nhảm người ta nói lại thì nó chửi súc vật thằng này chắc ko có bố mẹ để giáo dục
Thì 2 bác có ai chịu nhường ai 1 câu đâu :D, nói chung 2 bác đang căng thẳng với nhau thì thôi mỗi người nhịn đi 1 câu là xong, việc ai người nấy làm , giờ có box Hội riêng rồi thì các topic như này về sau sẽ giải quyết trong Box Hội ,ai vào thì bác là chủ hội chắc có quyền Del thì phải :)

Mình đã nói là thôi nhé. Các cậu là bang chủ nên ăn nói cẩn thận 1 tí, mình đã nhắc nhở rồi đó, đừng để mình phải ban nhé.

Mình đã nói là thôi nhé. Các cậu là bang chủ nên ăn nói cẩn thận 1 tí, mình đã nhắc nhở rồi đó, đừng để mình phải ban nhé.
nhugn mà ai đời lại có 1 thằng tự dưng cứ vô topic mình nói nhảm xong rồi bảo mình súc vật thì có tức ko chứ , 1 lần mình cũng bất ngờ bị nó chửi ngụy quân tử đạo đức giả .... khi mới vô mà khi đó chưa biết nó là ai đề nghị mod sem xét tư cách con người này xem giữ lại cứ để nó phá thế này thì nói thật 1 tháng có kiếm đc 1k $ cũng ko còn ham muốn

nhugn mà ai đời lại có 1 thằng tự dưng cứ vô topic mình nói nhảm xong rồi bảo mình súc vật thì có tức ko chứ , 1 lần mình cũng bất ngờ bị nó chửi ngụy quân tử đạo đức giả .... khi mới vô mà khi đó chưa biết nó là ai đề nghị mod sem xét tư cách con người này xem giữ lại cứ để nó phá thế này thì nói thật 1 tháng có kiếm đc 1k $ cũng ko còn ham muốn

trước cái cm nói xấu tôi trong topic fpibux của chú thì tôi k vào topic của chú nói xấu 1 câu nào nhé , chỉ vì vài ref mà chú lại nói xấu tui , nói tui scam tiền đầu tư của mem , chú đưa bằng chứng tôi scam xem nào

Trời ,đến bó tay với 2 bác , ko ai nhường ai chút đc cho không khí nó đỡ căng thẳng đc sao ? Cứ phải chèn nhau từng câu , từng chữ làm gì cho nó đau đầu :binhsua28:

Yêu cầu 2 bạn không cãi nhau nữa, mình đã del hết post cãi nhau, bạn nào có thắc mắc pm yh mình dưới chữ kí.
Thân!

trước cái cm nói xấu tôi trong topic fpibux của chú thì tôi k vào topic của chú nói xấu 1 câu nào nhé , chỉ vì vài ref mà chú lại nói xấu tui , nói tui scam tiền đầu tư của mem , chú đưa bằng chứng tôi scam xem nào
cậu nói năng cho cẩn thận tôi nói là cậu đả trả tiền cho những người đã đưua tiền cho cậu đâu tư các site chưa
tôi hỏi vậy vì trước đó cậu vô topic tôi đang tuyển ref bảo tôi chỉ biết ăn theo site của người khác và bảo tôi bày đặt quân tử trước đó tôi vẫn khó chịu khi mới đc một hai ngày vô tuyển ref thì bị cậu post trong profile của tôi bảo tôi đạo đức giả ngụy quân tủ ... giờ thì cái đó xóa rồi . mà nói thật trước đó mấy lần cậu còn vô topic tôi nói linh tinh vài lần nữa chứ
còn tôi thì cậu tuyển sao thì mặc và tôi con chả bao h đọc comment ở trong mấy topic của cậu nữa
làm ăn phải thoáng thế cậu suốt ngày ngồi đọc comment của các topic à ?

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,955
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week

Most discussed of week