[SuperLove] UNCTIONBUX - up ultimate bonus 0.11$ khi đăng ký và click hết ads Bonus liên tục tổng 10

Status
Not open for further replies.
tất cả cm ở thớt FPI bux mod đã xóa rồi , giờ thì cậu lật lọng , tôi nói lại , tôi sửa hết các cm , cậu cũng sửa đi , còn k tôi nhờ mod vào

---------- Post added at 12:13 AM ---------- Previous post was at 12:12 AM ----------

mod nói đã cxong rôi cậu còn nói

cậu àm ko động chạm đến ai thử hỏi cấc topic của tôi coi nó có còn là topic nữa ko do ai vô nói nhảm bậy bạ
còn nữa 1 buổi sáng cậu tự nhiên chủi tôi đạo đức giả ngụy quân tử cái site nó ra lúc nào rồi mà ko nói cho cậu biết ??
lam tôi mất cả giờ để hỏi cậu thì sao nhỉ
ai tự nhiên động chạm đến ai
làm người sống phải có đức đưng sống như thế nghe chưa

---------- Post added at 12:07 AM ---------- Previous post was at 12:05 AM ----------

tôi chẳng bao h nói cậu scam có mỗi cái lần cậu bảo tôi ăn theo site nguòi khác và bày đặt quan tử là tôi hỏi lại cậu là cậu nhận tiền đâu tu của mem và đã chia lãi cho họ chưa
chia lãi chưa chứ ko phải scam nhé

---------- Post added at 12:10 AM ---------- Previous post was at 12:07 AM ----------

hãy sem 1 kẻ rẻ rách send support ticket này hoho send send gì nhỉ nói như nói site powerfulbux là id superlove tuyển ref và send link tuyển ref cho admin coi hả
đc thủ đoạn súc vâth hèn hạ tốt đời làm ác rồi có ngày cugnx gặp quả báo ko tai nạn chết thì bố mẹ nó cũng chết lây vì quả báo của nó thôi
nhục !!!!!

mẹ mày cái thớt fpibux mày nói tao scam , mod đã xóa hết rồi , giờ mày lật lọng thế nào chả được , đúng là súc vật

---------- Post added at 12:17 AM ---------- Previous post was at 12:13 AM ----------
mới hồi nãy mới nói là tao kêu mem đầu tư để scam , rồi tao pm mày kêu đầu tư chung , mày nói mày chắc chắn là tao scam nên k chơi , giờ lật lọng

Last edited by a moderator:
tất cả cm ở thớt FPI bux mod đã xóa rồi , giờ thì cậu lật lọng , tôi nói lại , tôi sửa hết các cm , cậu cũng sửa đi , còn k tôi nhờ mod vào

---------- Post added at 12:13 AM ---------- Previous post was at 12:12 AM ----------

mẹ mày cái thớt fpibux mày nói tao scam , mod đã xóa hết rồi , giờ mày lật lọng thế nào chả được , đúng là súc vật

mày thề ko cùng hỏi mod này mod xóa chỗ nào và tao nói mày scam gì??
ngoài câu hỏi đã send lãi chưa ...
tao bảo scam gì
trời mình dây phải thú rồi mày cần bao nhiêu $ tao bố thí mày cho mày up acc
dây phải thú đội lốt nguòi rồi

bớt nóng đi mấy bác, dù gì cũng là những người cực khổ trong mmo này cả, lại là chủ hội với nhau.
ko thì mở topic khác mà chém nhau đi :D, topic này là nơi làm ăn, để các mem khác vào thấy thì ko hay cho 2 bác đâu :D

ĐÃ mời 2 bạn vào họp nhóm nhưng không bạn nào chịu hợp tác.

Từ giờ mình sẽ không xóa bất kì pót nào nữa.
Ai vi phạm sẽ bị xử lý theo rule.
THân!

bớt nóng đi mấy bác, dù gì cũng là những người cực khổ trong mmo này cả, lại là chủ hội với nhau.
ko thì mở topic khác mà chém nhau đi :D, topic này là nơi làm ăn, để các mem khác vào thấy thì ko hay cho 2 bác đâu :D
đây là topic của mình và hầu như mọi topic tuyển ref của mình đều thấy nó nhảy vô trong khi mình ko làm gì nó . vậy nó cần gì đây mình ko làm gì nó cugnx tự tìm gây sự thậm chí nó phá hoại bằng 1 kiểu rất đơn giản mà cứ tỏ ra nguy hiểm . nó send support ticket cho các admin và nói topic tuyển ref của mình thực ra admin nó cugnx ko muôn sủ lý nhugn tụ nhiên có 1 mem send support ticket vậy cho nên nguòi ta cugnx đành sử
nó sống vậy thì nó có còn là con nguòi không mà suôt ngày chủi nguòi nọ nguòi kia là súc vật
mày cần bao nhiêu $ để up acc ra yahoo trao đổi tao send cho
ok

đây là topic của mình và hầu như mọi topic tuyển ref của mình đều thấy nó nhảy vô trong khi mình ko làm gì nó . vậy nó cần gì đây mình ko làm gì nó cugnx tự tìm gây sự thậm chí nó phá hoại bằng 1 kiểu rất đơn giản mà cứ tỏ ra nguy hiểm . nó send support ticket cho các admin và nói topic tuyển ref của mình thực ra admin nó cugnx ko muôn sủ lý nhugn tụ nhiên có 1 mem send support ticket vậy cho nên nguòi ta cugnx đành sử
nó sống vậy thì nó có còn là con nguòi không mà suôt ngày chủi nguòi nọ nguòi kia là súc vật
mày cần bao nhiêu $ để up acc ra yahoo trao đổi tao send cho

ok

mod thiensuvoly đã xóa hết cm mày vu khống tao scam và ăn chặn tiền của mem rồi , giờ mày nói sao chẳng dc

---------- Post added at 12:32 AM ---------- Previous post was at 12:31 AM ----------

mày cứ hả hê đi nhưng admin nó k pay thì mày chết đói nhé

cạnh tranh công bằng
nước sông ko phạm nước giếng
cùng là người vn trong cái mmo đầy cam quýt này rồi, sao cứ phải triệt con đường sống của ngườ khác thế nhỉ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,033
Latest member
aicrack109

Most viewed of week

Most discussed of week