[SuperLove] UNCTIONBUX - up ultimate bonus 0.11$ khi đăng ký và click hết ads Bonus liên tục tổng 10

Status
Not open for further replies.
mình ko thiếu ai ít bonus và refback đâu vừa lo mấy cái topic nói này nói nọ xong quay vào đây luôn

đã send 0.11

---------- Post added at 01:25 AM ---------- Previous post was at 01:24 AM ----------
Thấy gì đâu bạn ơi, kiểm tra lại cái.

đã send 0.11

---------- Post added at 01:25 AM ---------- Previous post was at 01:24 AM ----------
Thấy gì đâu bạn ơi, kiểm tra lại cái.
Jul 18, 2011 Payment For
Toan Pham
Completed Details Payment For Toan Pham 0HD52249KV830111H -$0.11 USD

Đã reg va click từ hôm 16 nhưng nghĩ có topic báo danh chung nên không báo danh ở đây, hôm nay báo danh lại
ID alansmellgirl
PP [email protected]
Bạn check trong danh sách ref có ID mình
Nếu bạn BN thì mình click tiếp đều đặn, không BN thì mình ngưng click, bạn cứ del ref
Thanks bạn.

Đã reg va click từ hôm 16 nhưng nghĩ có topic báo danh chung nên không báo danh ở đây, hôm nay báo danh lại
ID alansmellgirl
PP [email protected]
Bạn check trong danh sách ref có ID mình
Nếu bạn BN thì mình click tiếp đều đặn, không BN thì mình ngưng click, bạn cứ del ref
Thanks bạn.
hôm qua bạn báo ở topic 5 site ... và tôi send tổng cộng 0.6$ trong đó có 2 site mnbux và unctionptc rồi đó tại sao hom này cậu tiếp tục vaò đây dòi nữa là sao vừa phải thôi chứ

---------- Post added at 02:29 PM ---------- Previous post was at 02:20 PM ----------

Bạn check hộ mình id: carrick với bạn nha. Chưa nhận đc j` cả :(
cậu có thể coi lại cho tôi đc ko trong danh sách tôi ghi tôi thấy đã tích tên của cậu nhận 0.11$ bn khi đk rồi nhờ cậu kiểm tra lại nếu ko có thì tôi sẽ send lại vào paypa của cậul tôi đã ghi

hôm qua bạn báo ở topic 5 site ... và tôi send tổng cộng 0.6$ trong đó có 2 site mnbux và unctionptc rồi đó tại sao hom này cậu tiếp tục vaò đây dòi nữa là sao vừa phải thôi chứ
unction và mnbux mình đang bonus site unction đã bonus gần hết câu ref từ đoạn nào mà chưa nhận đc thì quote lại tại topic site unition để tui bonus
Bạn đối chiếu 2 câu của 1 mình bạn nói thì hiểu, hôm qua bạn BN mnbux chứ chưa có unction, mình chỉ request những gì mình cho là đúng thôi, 0,4 bạn send đợt sau nói thật vẫn còn thiếu so với những gi bạn hứa hẹn trong rule, mình không hiểu tại sao thái độ bạn lại khó chịu như vậy.

Bạn đối chiếu 2 câu của 1 mình bạn nói thì hiểu, hôm qua bạn BN mnbux chứ chưa có unction, mình chỉ request những gì mình cho là đúng thôi, 0,4 bạn send đợt sau nói thật vẫn còn thiếu so với những gi bạn hứa hẹn trong rule, mình không hiểu tại sao thái độ bạn lại khó chịu như vậy.
cậu kể ra cái coi tôi thiếu cậu gì nào ?? cậu vừa phaqir thôi nhé hầu như t

---------- Post added at 02:35 PM ---------- Previous post was at 02:32 PM ----------

cậu nói tôi thiếu cậu cái gì nhỉ ?? các site đó đã scam hết và chỉ 1 tuầnd click nhưng tôi vẫn refback đầy đủ cho các cậu điều này là chưa tùng có tiền lệ nhất là đối với nguòi tuyênt refbuxhost . cậu vô các topic khác họ ghi thế nào bonus 0.05$ khi click 3 ngày refback khi có proof ?
đó thế cậu tính xedm với 1 site thì cậu nhận đc bao nhiêu và tôi đã trả gấp bao nhiêu
cậu làm nguòi thì pơhair biết nghĩ chứ cứ muốn hạ uy tín tôi à

ptcbux 2 tuần bạn nói là RB từ 0,1 đến 0,15, cho là bạn tính 0,1 đi, vậy là 0,1x2=0,2
fpi bux 1 tuần bạn nói là RB từ 0,15 đến 0,2, cho là bạn tính 0,15 đi, vậy là 0,15
mnbux.com bn 0,11$
Bạn nói là chỉ bn site mnbux, vậy thêm 0,11 nữa
0,2+0,15+0,11=?
Còn 2 site
unctionptc.com bn 0,11$
buxincrase.com bn 0,06$
Vì lúc trước mình làm ref ngày 16 cứ nghĩ co topic báo danh chung nên không báo danh tại topic bạn tuyển, giờ mình vào báo danh muộn, bạn muốn BN thì BN còn không thì thôi, mình nói đơn giản vậy thôi mà.

ptcbux 2 tuần bạn nói là RB từ 0,1 đến 0,15, cho là bạn tính 0,1 đi, vậy là 0,1x2=0,2
fpi bux 1 tuần bạn nói là RB từ 0,15 đến 0,2, cho là bạn tính 0,15 đi, vậy là 0,15
mnbux.com bn 0,11$
Bạn nói là chỉ bn site mnbux, vậy thêm 0,11 nữa
0,2+0,15+0,11=?
Còn 2 site
unctionptc.com bn 0,11$
buxincrase.com bn 0,06$
Vì lúc trước mình làm ref ngày 16 cứ nghĩ co topic báo danh chung nên không báo danh tại topic bạn tuyển, giờ mình vào báo danh muộn, bạn muốn BN thì BN còn không thì thôi, mình nói đơn giản vậy thôi mà.
theo như cậu tính thì là là 0.61 và hôm qua tôi đã send cho câuk 0.6$ cậy muốn đòi tiếp 0.01$ chứ gì
site buxincrase tôi nói thật nhé tất cả những nguòi reply báo tại topic tôi tuyển tôi đã tự động bonus 1 luọt hết và chắc chắn ko còn ai
đc rồi vậy là thiếu cậu 0.01$ nữa đưa paypal tôi send và 2 site unctionptc và mnbux và mấy site khác cậu dừng click cho tôi

Mình đã nói là site buxincrase mình báo danh muộn, bạn muốn RB hay không là do bạn, mình chỉ muốn thoa thuận vậy thôi, RB thì click, không thì stop.
Bạn tính 0,6 là bạn tính thêm 0,2 đã send trước đó, mà 0,2 đó bạn RB mình site buxfever
Bạn muốn bằng chứng thì có ở đây:
chào bạn mấy site đó bonus 0.4% rồi thì mình refback tiếp righway và buxsis là chưa refback còn lại mấy site bạn chơi kia đã scam chỉ còn buxfever mình refback bạn 0.2$ 1 tuần click site buxfever
Mình chỉ căn cứ vào những gì bạn nói, mình không thêm bớt chút gì hết, mình không có ác cảm và nói chuyện với bạn rất lich sự, thì mong bạn cũng thế.

Mình đã nói là site buxincrase mình báo danh muộn, bạn muốn RB hay không là do bạn, mình chỉ muốn thoa thuận vậy thôi, RB thì click, không thì stop.
Bạn tính 0,6 là bạn tính thêm 0,2 đã send trước đó, mà 0,2 đó bạn RB mình site buxfever
Bạn muốn bằng chứng thì có ở đây:

Mình chỉ căn cứ vào những gì bạn nói, mình không thêm bớt chút gì hết, mình không có ác cảm và nói chuyện với bạn rất lich sự, thì mong bạn cũng thế.
tôi đã refback cả site cậu vừa request bên site kia rồi đó . hết nợ với cậu đc chưa

---------- Post added at 03:17 PM ---------- Previous post was at 03:16 PM ----------

tôi trả thấy cậu lịchk sự gì ở topic kia cả

tôi đã refback cả site cậu vừa request bên site kia rồi đó . hết nợ với cậu đc chưa

---------- Post added at 03:17 PM ---------- Previous post was at 03:16 PM ----------

tôi trả thấy cậu lịchk sự gì ở topic kia cả
Vậy sao không thấy đề cập giải thích gì đến cái buxfever đã trả ta, bạn cộng vào 0,6 lận mà
0,6-0,20(buxfever)=0,4 đúng không nè
Vậy mà 0,2+0,15+0,11=0,46 lận đó, vậy 0,06 đi đâu rồi ta
Chưa kể unctionptc 0,11$ buxincrase 0,06$ nữa ^^, 2 cái này thì không ép
Tổng cộng lại đến 0,06+0,11+0,06 = 0,23 nữa lận đó bạn.
Thường thì mình ít tính toán kĩ với ai vậy đâu, bạn là ngoại lệ đó :).

Ah mà trình độ Việt ngữ của bạn cũng Top lắm đó nghen.

bạn ơi mình check cẩn thận rồi.Mình vẫn chưa hề nhận đc của bạn đòng Bn nào luôn. bạn check kỹ lại hộ mình cái xem nha.
Id: carrick

Vậy sao không thấy đề cập giải thích gì đến cái buxfever đã trả ta, bạn cộng vào 0,6 lận mà
0,6-0,20(buxfever)=0,4 đúng không nè
Vậy mà 0,2+0,15+0,11=0,46 lận đó, vậy 0,06 đi đâu rồi ta
Chưa kể unctionptc 0,11$ buxincrase 0,06$ nữa ^^, 2 cái này thì không ép
Tổng cộng lại đến 0,06+0,11+0,06 = 0,23 nữa lận đó bạn.
Thường thì mình ít tính toán kĩ với ai vậy đâu, bạn là ngoại lệ đó :).

Ah mà trình độ Việt ngữ của bạn cũng Top lắm đó nghen.
vậy để tôi tính kỹ cho thế này nhé site buxfever 0.1 theo rule +ptcbuxx 0.1+ unctio 0.11 + mnbux 0.11 +fpibux site scam và nói gì đã click đủ 1 tuần trước khi tôi báo nghỉ refback 0.1
đó là 0.52 $ trường hợp site fpibux nếu thích tôi có thể ko trả vì tôi ko nói site scam thì trả bao nhiêu nhưng tôi đã trả hết mọi nguòi như thế rồi đó

---------- Post added at 03:40 PM ---------- Previous post was at 03:36 PM ----------

bạn ơi mình check cẩn thận rồi.Mình vẫn chưa hề nhận đc của bạn đòng Bn nào luôn. bạn check kỹ lại hộ mình cái xem nha.
Id: carrick
mình đã send lại hi vọng lần này bạn check kỹ

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,958
173,034
Latest member
mine98