HYIP [Super120]>>> Site NGA mới. 120% sau 5 giờ.

toomjpsir

Newbie
Reactions
9
MR
0.000
Phone Number
Call me! Call me!
Facebook
Follow me on Facebook
Chú ý: Hình thức đầu tư có rủi ro. Các nhà đầu tư phải cân nhắc kỹ trước khi ra quyết định!
Site scam !! Online 1 day:D

Attachments

140.8 KB · Views: 119
Last edited:
thanh130
3 đồng...
U12804379
Nhanh bạn ơi..Theo vài vòng thôi
Thêm trang này nữa

https://makemoney24.biz/?ref=hyiplagi
https://real-trade.biz/?ref=673
Withdraw

The amount of 1.82 USD has been deposited to your Perfect Money account. Accounts: U12336988->U12486393. Memo: API Payment. MakeMoney24.biz.. Date: 17:58 31.08.16. Batch: 144922583.

***************************************************************************************************************

Last edited:
các pro cho em hỏi cách nhận biết site lâu ngày chuẩn bị scam với ạ?,em cảm ơn các bác nhiều nhiều,em newber đầu tư site nào die site đấy mất nhiều vẫn ngu mong các bác cũng các pro thông não giúp ạ

Làm thế nào nhận bonus 300 rup các bác??:D:D

các pro cho em hỏi cách nhận biết site lâu ngày chuẩn bị scam với ạ?,em cảm ơn các bác nhiều nhiều,em newber đầu tư site nào die site đấy mất nhiều vẫn ngu mong các bác cũng các pro thông não giúp ạ
Cái này kg biết dc đâu nha. Pro cũng chết ..Nhưng theo kinh nghiệm newbie tìm site mới ra mà để ý payout nó đang trả thì theo vài vòng rồi rút.

Cái này kg biết dc đâu nha. Pro cũng chết ..Nhưng theo kinh nghiệm newbie tìm site mới ra mà để ý payout nó đang trả thì theo vài vòng rồi rút.
Payout nhiều site tạo ảo đấy, để ý cả tên và số tiền người payout xem là fake hay là thật nữa. Chơi hyip thì xác định 1 mất 1 còn, trước khi đặt tiền vào chơi thì đi thắp khấn ông bà tổ tiền 1 que nhan đi là om

Payout nhiều site tạo ảo đấy, để ý cả tên và số tiền người payout xem là fake hay là thật nữa. Chơi hyip thì xác định 1 mất 1 còn, trước khi đặt tiền vào chơi thì đi thắp khấn ông bà tổ tiền 1 que nhan đi là om
Chứ sao nữa..Xem cho kỹ chứ..Chơi hyip thì chia 10 site die 2-3 site vẫn lời.kg l3 chết lúc 10 site trong 1 ngày :eek: Làm gì mà phải khấn vái :D. Site nào yên tâm thì dep cao 1 tí.

acc mới tạo 2 ngày mà mạnh dữ mới vào MMO đã đi HYIP coi chừng ra gầm cầu sớm nhé
bão đợt vừa rồi cũng đi 1 đống với HYIP

acc mới tạo 2 ngày mà mạnh dữ mới vào MMO đã đi HYIP coi chừng ra gầm cầu sớm nhé
bão đợt vừa rồi cũng đi 1 đống với HYIP
Dạ. e biết rùi..:D

nhớ bữa trước có cái site Nga, lúc register có 1 field điền hoài cứ sai. Cuối cùng bỏ :D

ps: hình như thím chưa rcb cho mình

anh em cho mình hỏi mình có thể reg nhiều tuyến dưới để nhận tiền site hyid được không hay thế nào em là newber

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,624
170,732
Latest member
khoahuy023
Back
Top Bottom