Tutorial sunfrogshirts bán áo thun

Của bạn đây, bạn cứ yên tâm mà chiến. Hiện nay riêng với Teespring thì kênh hiệu quả nhất là Facebook ADs, có nhiều anh em đang chiến trên đó, đây là tác phẩm của 1 cao thủ lâu đời: http://teespring.com/HappyFeet

Bằng chứng Paypal của mình, trừ chi phí chạy Ads cũng lãi khoảng gần $600 riêng về mảng bán áo thun này.
hi bác, mình mới bắt đầu học, bác có chạy bên sunfrog không?

hi bác, mình mới bắt đầu học, bác có chạy bên sunfrog không?
Mới chơi thì chạy Sunfrog cho có kinh nghiệm, mình lúc trước thì chạy thẳng Teespring

Bác có tài liệu của sunfrog không? cho mình bản nhé: [email protected] ;)
Tài liệu Sun thì mình ko có, bác cần biết về nó thì có thể vào google search Video training Sun của pro Danny Nguyen nhé

Tài liệu Sun thì mình ko có, bác cần biết về nó thì có thể vào google search Video training Sun của pro Danny Nguyen nhé
Nhờ bác gửi qua mail cho mình nhé! thank.

mình đang chạy quảng cáo fb và có 1 câu hỏi
- mình chạy 3 ads cùng 1 page post (chung nội dung)
- 3 ads target đến đối tượng khác nhau
- 1 trong 3 ads đã tạo ra sale

=> làm sao biết cái nào đã tạo sale. Mình đã xem convertion tracking và thấy có 1 action checkout nhưng không biết đến từ ads nào

Bác nào biết thì chỉ mình với

mình hơi bị ngu tiếng anh có tham gia đc cái này ko nhỉ

mình hơi bị ngu tiếng anh có tham gia đc cái này ko nhỉ

Hi mọi người, bữa giờ mình hơi bận nên không theo dõi được, hôm nay mới online. Những bạn nào chưa được gửi thì đợi mình vài hôm nhé. Vì tài liệu của mình là cơ bản cách tìm ý tưởng nên còn hơi hỗn tạp chút, mình thấy đa số các bạn thắc mắc ở việc chạy quảng cáo với facebook. Vì vậy mình định viết cuốn ebook nhỏ về Teespring, tổng hợp các thứ, hướng dẫn các bạn chạy quảng cáo rồi gửi cho các bạn tải và tham khảo. Bạn nào quan tâm thì đợi mình vài hôm, viết xong mình sẽ gửi link cho các bạn. Thanks mọi người đã ủng hộ.
Bạn co mình xin ít tai liệu: [email protected]
Thanks

Announcements

Forum statistics

Threads
418,753
170,841
Latest member
vodkamartini
Back
Top Bottom