Tutorial sunfrogshirts bán áo thun

Bạn nào muốn tham gia thì cứ add nick skype mình, có gì mình hỗ trợ, các bạn quan tâm ủng hộ mình thì mình cảm ơn. Nếu bạn nào cần có thể để lại mail mình sẽ gửi tài liệu cho các bạn tham khảo. Bác @boystyle04 có tiền trong Visa thì ok rồi, chỉ việc chạy quảng cáo Ads, tạo chiến dịch là OK
cho e xin cái sky đi thớt

Theo em mấy bác cứ đăng ký khóa học cho nhanh, người ta truyền đạt hết kinh nghiệm cho các bác. Em mới vừa học xong cũng kiếm được chút ít

Em đang theo khóa này : http://hocbanaothun.com/ , ảnh hướng dẫn cũng nhiệt tình, đó là doanh thu của em trong 6 ngày, hy vọng mục tiêu hết tháng kiếm được trên 1000$ ;)

Theo em mấy bác cứ đăng ký khóa học cho nhanh, người ta truyền đạt hết kinh nghiệm cho các bác. Em mới vừa học xong cũng kiếm được chút ít

Em đang theo khóa này : http://hocbanaothun.com/ , ảnh hướng dẫn cũng nhiệt tình, đó là doanh thu của em trong 6 ngày, hy vọng mục tiêu hết tháng kiếm được trên 1000$ ;)
tiếng anh hơi ngu thì có học đc ko cậu :D

Hay quá, Thành quả vừa nghịch được chiều nay :D - Cảm thấy phiêu :D:D:D

Đăng ký học online hả bác?

Cậu test bao nhiêu $?

Tớ đầu tiên ko biết đặt Goal lên tới 50, sau đọc dần các bài viết mới vỡ lẽ ra, nên edit xuống còn 20. Giá mỗi cái là 29$, Sold 16 cái, nhận đc về chừng đó.

Đang có voucher facebook nên tớ bid tương đối lớn. May mà tìm được keyword tốt nên mới thế, vì trước đó tớ thử và lỗ mất cmn 200$ cho thằng facebook rồi :D. Vì đang chạy lại campain nên tớ chưa share keyword được, hi vọng sẽ rút ra nhiều kinh nghiệm trao đổi cùng với anh em :D

không quảng cáo qua facebok ads mà em chơi tay quảng cáo forum spam dc không vậy mấy anh? EM định chọn mục tiêu quảng bá rồi quảng cáo tay không chơi facebook ads vì tốn kém và em không có $ nữa. Không biết có được không ạ?

cái này ko hiểu chơi thếnào. ai có thể hướng dẫn mình ko

không quảng cáo qua facebok ads mà em chơi tay quảng cáo forum spam dc không vậy mấy anh? EM định chọn mục tiêu quảng bá rồi quảng cáo tay không chơi facebook ads vì tốn kém và em không có $ nữa. Không biết có được không ạ?

Bạn có thể làm bất cứ điều gì, miễn mang khách hàng về là được thôi. Tuy nhiên nếu đầu tư, vốn ban đầu khoảng 2-300k cho chi phí quảng cáo facebook, giờ Voucher 130k = 1tr trong tk rồi, Như vậy sẽ hướng đối tượng khách hàng được tốt hơn. Nếu quyết định đầu tư, bạn nên ngồi vẽ ra trình tự và kế hoạch cụ thể theo các ý kiến của anh em chia sẻ và rút ra đường đi cho mình. Làm dần sẽ quen thôi bạn, chúc bạn được nhiều $ :p

Announcements

Forum statistics

Threads
418,744
170,833
Latest member
Namanh1111

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom