Tutorial sunfrogshirts bán áo thun

Hiện tại em đang có 1 số lượng lớn email UK, USA,... là các mails để chiến các chương trình tiếp thị liên kết như amazon, sunfrog, teespring
Đây là e-mails của các khách hàng tiêu dùng ở nước ngoài nên tuyệt đối chính xác 100%.
Do em đang cần $ để chiến ads chạy teespring. nên em bán lại bộ 100.000 Emails USA với giá $ 50 qua Paypal. ai có nhu cầu thì pm em nha
Y!M: ebisu_evil
tham khảo:

Bạn ơi tháng vừa rồi mình làm dc 105$ mình bán dc 11 cái áo, nó bảo ngày đầu tiên của tháng sẽ thanh toán, giờ mình vào phần thanh toán của nó k thấy có lịch sử giao dịch gì, tiền paypal mình cũng k nhận được vậy là sao bạn ơi, nó có scam ko

Hi mọi người, bữa giờ mình hơi bận nên không theo dõi được, hôm nay mới online. Những bạn nào chưa được gửi thì đợi mình vài hôm nhé. Vì tài liệu của mình là cơ bản cách tìm ý tưởng nên còn hơi hỗn tạp chút, mình thấy đa số các bạn thắc mắc ở việc chạy quảng cáo với facebook. Vì vậy mình định viết cuốn ebook nhỏ về Teespring, tổng hợp các thứ, hướng dẫn các bạn chạy quảng cáo rồi gửi cho các bạn tải và tham khảo. Bạn nào quan tâm thì đợi mình vài hôm, viết xong mình sẽ gửi link cho các bạn. Thanks mọi người đã ủng hộ.

Bạn gửi cho mình xin link với. Mình chạy mất nhiều trên Sunfrog nhưng chưa thu đc về bao nhiêu. Cảm ơn bạn

Tớ đầu tiên ko biết đặt Goal lên tới 50, sau đọc dần các bài viết mới vỡ lẽ ra, nên edit xuống còn 20. Giá mỗi cái là 29$, Sold 16 cái, nhận đc về chừng đó.

Đang có voucher facebook nên tớ bid tương đối lớn. May mà tìm được keyword tốt nên mới thế, vì trước đó tớ thử và lỗ mất cmn 200$ cho thằng facebook rồi :D. Vì đang chạy lại campain nên tớ chưa share keyword được, hi vọng sẽ rút ra nhiều kinh nghiệm trao đổi cùng với anh em :D
Bạn có chỗ nào bán voucher facebook , chỉ cho mình với để mình mua. thanks bạn

Bạn ơi tháng vừa rồi mình làm dc 105$ mình bán dc 11 cái áo, nó bảo ngày đầu tiên của tháng sẽ thanh toán, giờ mình vào phần thanh toán của nó k thấy có lịch sử giao dịch gì, tiền paypal mình cũng k nhận được vậy là sao bạn ơi, nó có scam ko

Nó tạm mất để tính toán thôi, hôm nay đã mở lại rồi đó, chuẩn bị nhận xèng thôi :D

Bạn có chỗ nào bán voucher facebook , chỉ cho mình với để mình mua. thanks bạn

CP facebook đợt trước mình mua của thím @holdyou đó, không biết giờ còn kinh doanh cái này không, bạn thử contact xem :)

Các bác cho em hỏi tí, em đang có cái thẻ HSBC Credit card thì có thể nhận tiền từ paypal được không, nếu có thì phí của paypal là bao nhiêu và phí của HSBC là bao nhiêu? có bác nào biết thì giúp em nha

Nó tạm mất để tính toán thôi, hôm nay đã mở lại rồi đó, chuẩn bị nhận xèng thôi :D

CP facebook đợt trước mình mua của thím @holdyou đó, không biết giờ còn kinh doanh cái này không, bạn thử contact xem :)
Cám ơn bạn, mua của mình sẽ đảm bảo hàng hoạt động chuẩn nhất với uy tín bán voucher gần 2 năm của mình :)

Hi mọi người, bữa giờ mình hơi bận nên không theo dõi được, hôm nay mới online. Những bạn nào chưa được gửi thì đợi mình vài hôm nhé. Vì tài liệu của mình là cơ bản cách tìm ý tưởng nên còn hơi hỗn tạp chút, mình thấy đa số các bạn thắc mắc ở việc chạy quảng cáo với facebook. Vì vậy mình định viết cuốn ebook nhỏ về Teespring, tổng hợp các thứ, hướng dẫn các bạn chạy quảng cáo rồi gửi cho các bạn tải và tham khảo. Bạn nào quan tâm thì đợi mình vài hôm, viết xong mình sẽ gửi link cho các bạn. Thanks mọi người đã ủng hộ.
Cho mình xin it tài liệu này với. [email protected]. Thank so much

Các bác cho em hỏi tí, em đang có cái thẻ HSBC Credit card thì có thể nhận tiền từ paypal được không, nếu có thì phí của paypal là bao nhiêu và phí của HSBC là bao nhiêu? có bác nào biết thì giúp em nha

thẻ HSBC dùng để tạo/verify tk Paypal. nhận tiền qua tk Paypal đó ko mất phí, sau đó muốn rút tiền từ Paypal về bank thì mất phí.
Tiền ko trực tiếp từ tee->thẻ bạn nhé.

tee request từ 2/9 giờ vẫn chưa nhận được :( chán quá

Announcements

Forum statistics

Threads
418,580
170,676
Latest member
rhphan
Back
Top Bottom