Tutorial sunfrogshirts bán áo thun

Bạn nào đã đăng ký vui lòng inbox email cho mình, mình sẽ hỗ trợ. Cảm ơn!
Chơi cái này ko bỏ vốn thì ko chơi được, bạn đọc kỹ lại topic nhé @DreamsMMO

Bạn nào đã đăng ký vui lòng inbox email cho mình, mình sẽ hỗ trợ. Cảm ơn!
Chơi cái này ko bỏ vốn thì ko chơi được, bạn đọc kỹ lại topic nhé @DreamsMMO
Bác gửi cho em ít tài liệu ngâm cứu tí, mail [email protected]:D

Đây là kết quả 1 bạn trong Topic đã thành công, lãi khoảng $400. Bạn ấy đã thành công, xin phép được giấu tên. Mọi người có thể xem qua để có thêm động lực:
teespring.com/qpitems
áo này giá cao mà thiết kế mình k hiểu lắm, vậy mà lại lãi tận 400$, bọn tây khó hiểu thật :))

áo này giá cao mà thiết kế mình k hiểu lắm, vậy mà lại lãi tận 400$, bọn tây khó hiểu thật :))
Thì thế, mình cũng phục bạn này, mới tham gia mà đã mạnh dạn đẩy giá áo lên 28$. Mình tưởng bán Hoodie. Bạn ấy đã WIn 2 chiến dịch rồi

Đã đăng kí dưới link của bác fredevans, có gì nhờ bác chỉ bảo thêm :D. Em tính đến thứ 5 mới bắt đầu tạo mẫu với chạy fb ads, Bây giờ đang nghiên cứu mấy hướng dẫn để target đối tượng hiệu quả. Không biết có nên dùng phần mềm để lấy UID facebook để quảng cáo đến từng đối tượng cụ thể không bác?

Đã đăng kí dưới link của bác fredevans, có gì nhờ bác chỉ bảo thêm :D. Em tính đến thứ 5 mới bắt đầu tạo mẫu với chạy fb ads, Bây giờ đang nghiên cứu mấy hướng dẫn để target đối tượng hiệu quả. Không biết có nên dùng phần mềm để lấy UID facebook để quảng cáo đến từng đối tượng cụ thể không bác?
Nếu bác muốn hướng đến một nhóm đối tượng cụ thể thì nên dùng phần mềm get UID để lấy nhóm đối tượng cần hướng đến, ví dụ: Những người thích chó mèo, những người có nghề nghiệp là kỹ sư, những người có vợ là y tá... Còn nếu sở thích thì bác có thể dùng trong phần lọc của Facebook ads cũng được. Nói chung là hiện nay anh em hay dùng Target nhiều, như vậy sẽ tiếp cận được đúng đối tượng hơn. Chứ còn Facebooks nhiều khi lọc trong đó thì số người quá lớn, mà càng rộng càng tốn chi phí chạy, nhanh hết ngân sách. Get UID tầm 5K - 7K là chạy được rồi. Mỗi ngày chạy $5 nếu mới bắt đầu, nhiều vốn thì $10, thường thì bên Mỹ nó mua nhiều nhất vào thứ 6, nên tầm cuối ngày thứ 5 thì bác tăng ngân sách cao cao tý cho nó quảng cáo được nhiều đối tượng hơn. Kiểm tra phần Reach chính là số người sẽ tiếp xúc với quảng cáo của bạn. Nếu chưa cần thiết thì bác có thể dùng Add on get UID mình giới thiệu mà test demo, nhớ chọn ngôn ngữ tiếng anh nhé, vì chỉ có tiếng anh thì khi mình search trên khung tìm kiếm facebook mới có các câu lệnh tiếng anh có sẵn, vd: Women who like CatDog and live in United States (Những người phụ nữ thích chó mèo và sống ở Mỹ). Gõ vào là nó hiện sẵn lên, tương tự cho các phần khác.

Chúc bác thành công!

Cho mình hỏi mọi người 1 chút về vấn đề design. Mong ae giúp đỡ :D mình gà mờ về mấy khoản này

hình ảnh thường đi kèm phông của nó, giờ mình chỉ muốn lấy hình, logo ... thôi. Muốn bỏ cái phông nên đi thì làm ntn :?

VD đây, giờ mình muốn lấy dòng chữ màu đen để in trực tiếp vào áo. Chứ không muốn phông trắng nữa

Cho mình hỏi mọi người 1 chút về vấn đề design. Mong ae giúp đỡ :D mình gà mờ về mấy khoản này

hình ảnh thường đi kèm phông của nó, giờ mình chỉ muốn lấy hình, logo ... thôi. Muốn bỏ cái phông nên đi thì làm ntn :?

VD đây, giờ mình muốn lấy dòng chữ màu đen để in trực tiếp vào áo. Chứ không muốn phông trắng nữa
Dùng photoshop.
Trước khi đưa hình vào áo thì tách nền ra trước sau đó mới add vào mẫu áo.

Chài, bác ko biết cái tách nền thì hơi bị căng đây, ko sao, học 30s. Bác cứ cài photoshop vọc vài lần là quen, còn ko thì dùng phần mềm pain4 gì đó bên ngoài chứ ko phải mặc định của Windows cho nhẹ, sau đó dùng cái magic want tool (giống bút phép thuật) xóa nền nó đi là xong. OK!

lên web search tách nền file png photoshop là đc, học tí là xong

Đã gửi cho các bạn sau, bạn nào thấy có ích thì đăng ký ủng hộ mình nhé, nhớ kiểm tra mục Spam, thanks!

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,774
170,867
Latest member
Anhquys

Most viewed of week

Most viewed of week

Back
Top Bottom