Tutorial sunfrogshirts bán áo thun

Đã gửi, mọi người nhớ kiểm tra mục spam nhé, nhiều khi nó lỗi đó ^^

:rolleyes: Cái đơn vị bán áo này có chiến lược kinh doanh rất ghê, ở vn chẳng có ông nào dám dùng kiểu này trừ mấy cty lô hội

:rolleyes: Cái đơn vị bán áo này có chiến lược kinh doanh rất ghê, ở vn chẳng có ông nào dám dùng kiểu này trừ mấy cty lô hội
Bác nói chuẩn, công nhận ý tưởng của họ ghê thiệt. Mà ở VN nội xây dựng trang Web không đã tốn cả đống rồi, ai cũng sợ rủi ro mà. Nước ngoài nhiều mô hình kinh doanh độc kinh. Mà cái này đang HOT nên chơi kiếm vốn

Bác nói chuẩn, công nhận ý tưởng của họ ghê thiệt. Mà ở VN nội xây dựng trang Web không đã tốn cả đống rồi, ai cũng sợ rủi ro mà. Nước ngoài nhiều mô hình kinh doanh độc kinh. Mà cái này đang HOT nên chơi kiếm vốn
Bác gửi cho em vào mail với :[email protected] :D

Mình định chơi nhưng mà paypal khó chịu quá nên thôi

Choose a URL
teespring.com/ điền cái gì vào đây hả bạn
Điền vào tên gì cũng được, cái này là tên chiến dịch đó, vd: teespring.com/dog => thú nuôi

Mình định chơi nhưng mà paypal khó chịu quá nên thôi
Kiếm tiền Online mà ko chơi paypal thì chơi gì bác ơi, đa số thanh toán qua paypal mà

Cho mình xin ít tài liệu với dạng có tiền tỉnh đầu tư vào cái này
[email protected]
thank you bạn

Bác nào cho mình hỏi phát : Cái áo của mình add cách đây 2 ngày mà trên những trang xem thiết kế như teeview lại ko thấy,còn mấy cái thì nó update nhanh lắm ??

cho mình hỏi : sao mình upload lên nó ko nhận nó bảo độ phân giải ko hợp yêu cầu . vậy làm sao đây cho phù hợp ?

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,287
170,415
Latest member
suanhasaigon
Back
Top Bottom