Sự thật về MD5 cho các bạn đánh H-T danhlode.com

Status
Not open for further replies.
ừ, mình kiếm tiền bằng công sức chứ ko phải = lừa đảo của người khác nên ko dễ đc như bạn ;)) , bạn ăn nhiều rồi thì bạn biến đi, ở đây ko có chào đón bạn và lũ tay chân rẻ tiền của bạn. Hóa ra là bạn có đuôi à ;)) ừ, đúng rồi.

Ko ai comment nữa nào, kệ bè lũ chúng nó tự sướng với nhau

ông không chơi vào đó thì thôi cần gì phải ném gạch cho mất công sức để thời gian đó mà làm những công việc hữu ích có hay hơn không
Đúng là ghen ăn tức ở

mình thì mình chẳng biết gì về IT vì mình gà mà, nhưng mình chỉ biết 1 điều bất kì ai vào site đó cũng sẽ xui cả thôi, vì chưa bao giờ mình vào xem thấy số người thắng nhiều hơn thua mà lúc nào cũng 1 thắng 9 thua thôi :))
proof nè

nhiều người "XUI" thật vì site rất "CÔNG BẰNG" ;))

mình thì mình chẳng biết gì về IT vì mình gà mà, nhưng mình chỉ biết 1 điều bất kì ai vào site đó cũng sẽ xui cả thôi, vì chưa bao giờ mình vào xem thấy số người thắng nhiều hơn thua mà lúc nào cũng 1 thắng 9 thua thôi :))
proof nè

nhiều người "XUI" thật vì site rất "CÔNG BẰNG" ;))

" Ko ai comment nữa nào, kệ bè lũ chúng nó tự sướng với nhau "
đàn bà mặc váy hả cậu
đã ko ai cm còn vào lại nhoi thêm mấy câu làm gì vậy
hay ko nói ko chịu dc :))

từ đầu tới giờ Wind nhận xét những cm của bơn trẻ này toàn là đuối lí rùi đâm ra bực bội, la hét, may mà 4r ko cho nói tục, dám ở ngoài chú này lôi cả họ ng ta ra mà chữi, cư xử như đờn ông đi, nếu ở HCM thì pm nick wind ra cafe nc như những ng trưởng thành hcm_boy_1991, nói nhiều ng ta lại bảo giống "đàn bà" thì khổ :D

hù bà bạn mmoonline4ever ơi, lâu quá ko thấy ném gạch lại vậy?

Mấy pro bỏ thời gian ra mà Brute force mấy cái md5 đó đi, em ko dám bon chen nữa đi ngủ lấy sức đây :binhsua41:

cày cuốc đau đầu đây, kiếm được $ của bác đâu có dễ, bác mã hóa cho vài lần là em bó chiếu :-s

Mình không hiểu sao ông mmoonline4ever ném gạch ở đây chán bị mem chửi nhiều quá nhục giờ lại chạy ra chatbox ném gạch đúng là rãnh chuyện
Không biết ở nhà có mặc váy không

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,892
172,971
Latest member
mrLee0203

Most viewed of week