Sự thật về MD5 cho các bạn đánh H-T danhlode.com

Status
Not open for further replies.
Mình có thể đưa acc FTP vào phần code H-T của site www.danhlode.com cho bạn mmoonline4er nếu bạn dám bỏ ra 1000$, còn nếu không dám và không có tiền thì im luôn cho mọi người được nhờ
vote nạp vào 1000$ đi chú mm gì đó :)), thấy lang thang chém gió, ném gạch bik vô công rỗi nghề, lôi 10$ ko pek có chưa nói gì 1k $ :D

Mình có thể đưa acc FTP vào phần code H-T của site www.danhlode.com cho bạn mmoonline4er nếu bạn dám bỏ ra 1000$, còn nếu không dám và không có tiền thì im luôn cho mọi người được nhờ
Đưa cho em nè bác ơi :binhsua162:

Ối mình chỉ thách bạn mm gì gì kia thôi, vì mình thừa biết bạn ý kiếm 10$ còn khó chứ đừng nói gì đến 1k
Vô công dỗi việc thì cứ theo đuôi rồi ném đá :)
ừ, mình kiếm tiền bằng công sức chứ ko phải = lừa đảo của người khác nên ko dễ đc như bạn ;)) , bạn ăn nhiều rồi thì bạn biến đi, ở đây ko có chào đón bạn và lũ tay chân rẻ tiền của bạn. Hóa ra là bạn có đuôi à ;)) ừ, đúng rồi.

Ko ai comment nữa nào, kệ bè lũ chúng nó tự sướng với nhau

ừ, mình kiếm tiền bằng công sức chứ ko phải = lừa đảo của người khác nên ko dễ đc như bạn ;)) , bạn ăn nhiều rồi thì bạn biến đi, ở đây ko có chào đón bạn và lũ tay chân rẻ tiền của bạn. Hóa ra là bạn có đuôi à ;)) ừ, đúng rồi.

Ko ai comment nữa nào, kệ bè lũ chúng nó tự sướng với nhau

từ đầu tới giờ Wind nhận xét những cm của bơn trẻ này toàn là đuối lí rùi đâm ra bực bội, la hét, may mà 4r ko cho nói tục, dám ở ngoài chú này lôi cả họ ng ta ra mà chữi, cư xử như đờn ông đi, nếu ở HCM thì pm nick wind ra cafe nc như những ng trưởng thành hcm_boy_1991, nói nhiều ng ta lại bảo giống "đàn bà" thì khổ :D

ai nói là bác k crack được nhỉ, hên xui thui, các bác oánh thử vào site Md5 kia đi xong gửi em crack cho

ai nói là bác k crack được nhỉ, hên xui thui, các bác oánh thử vào site Md5 kia đi xong gửi em crack cho

Cái này nếu nhập vào chuỗi cần MD5 rồi thì nó lưu vào thư viện của nó, dịch ngược thì nó quét từ thư viện đó xem có kết quả đó ko...ko biết đúng ko ta :binhsua37:

md5 lớn hơn 16 ký tự thì mò tới sang năm không ra, em k dịch trên site đó mà dịch site khác bác ạ :|

Nghe bạn trẻ nói tui cũng hơi sock nên tui code lẹ cái md5 cho bạn trẻ thấy, đây là code chuẩn để md5 1 chuỗi và ko thêm bớt gì trong đó.Tui thì ko có nhiều tiền như mấy bác kia treo 1000$ cho cậu, trong LR của tui chỉ còn có 167$, và đây là pass LR của tui, khi nào bạn crack nổi cái md5 này thì lên 4rum thông báo, tui sẽ send full info acc LR. Khuyên bạn, cái gì ko biết thì nên tìm hiểu, bạn trẻ lên google search từ khóa "one bye hash" rồi mua 1 kg muối về cắn dần, ăn hết 1kg muối đó xong là có thể crack dc md5

Chuỗi MD5 trong hình :6a90e3288612284b5171f1111a242b1

P/s: nên đọc bài này của tui http://mmo4me.com/showthread.php?62557-Su-that-ve-MD5-cho-cac-ban-danh-H-T-danhlodecom/page4 để biết cách "cờ rắc" md5 của mấy cái trang cùi bắp chấm cơm mà cậu sử dụng, nhìn số lượng code có mấy dòng thế kia thì chắc cậu cũng tự hiểu để tạo ra mấy cái site "cờ rắc md5" mà cậu sử dụng mất bao nhiêu thời gian rồi chứ nhỉ

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,041
Latest member
vunhu92

Most viewed of week