Sự thật về MD5 cho các bạn đánh H-T danhlode.com

Status
Not open for further replies.
haiz chả ai chứng minh đc nó gian lận cả. Ko ai có = chứng hết trơn. Close topic đi. Tưởng có gì hot
biến đi cái đồ .. ;)) topic nào có lodeviet cũng nhảy vào nói vài câu vớ vẩn mới chịu, giống thằng chữ xanh lá cây ghê ;))

;)) nhớ ko nhầm thì bên trên có bạn exchange chứng minh rồi mà hay là bạn ko có mắt hay bạn ko biết chữ ;))
Cũng chỉ ví dụ + phán như thật.Dek có code đâu mà nói thế.
NÓ chứng minh đc md5 gian lận tôi cho nó 1000$ .

Cũng chỉ ví dụ + phán như thật.Dek có code đâu mà nói thế.
NÓ chứng minh đc md5 gian lận tôi cho nó 1000$ .
;)) bị thiểu năng hả bạn ;)) có ai nói là md5 gian lận đâu ;)) mà là cái liên quan giữa md5 với cái trò h -t của admin kìa ;)) thách bố nó cũng ko dám đưa code ;)) nói ngu như ... =)) thua bạn, người thường ko nói đc với kẻ ... ;))

nếu site mà có cách sinh ra các cặp x.. và y.. thỏa mãn md5(HEAD-x.....) == md5(TAIL-y.....) thì có thể chọn dc tỉ lệ thắng.

ko ai comment nữa nhé, để danhlode biến vào dĩ vãng thôi ;))
ai comment nữa làm con .... ;)) từ sau comment này trở đi ;))

;)) bị thiểu năng hả bạn ;)) có ai nói là md5 gian lận đâu ;)) mà là cái liên quan giữa md5 với cái trò h -t của admin kìa ;)) thách bố nó cũng ko dám đưa code ;)) nói ngu như ... =)) thua bạn, người thường ko nói đc với kẻ ... ;))
Bạn nói ngu thật cái liên quan là cái L gì vậy? ko biết lại còn sủa

ko ai comment nữa nhé, để danhlode biến vào dĩ vãng thôi ;))
ai comment nữa làm con .... ;)) từ sau comment này trở đi ;))

sao phải cay cú thế bác ko chơi thì để người khác chơi
ko chơi HT thì chơi lô chơi đề chơi *** euro chứ
sao lại bảo đi vào dĩ vãng haizz

Buồn cười trước deepbet có md5 win 199% mình win khá khá ,về sau nó che key lại ,thế mới biết có md5 là công bằng và admin muốn ăn gian cũng khó

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,969
173,042
Latest member
hooangthien

Most viewed of week

Most discussed of week