Đăng ký Bitget nhận 1000$ từ sàn và 5$ từ mình gửi tặng

060708

Hero
Reactions
362
MR
0.485
Bitget là một sàn giao dịch tiền mã hóa được thành lập vào năm 2018. Sàn đặt trụ sở tại Singapore và hiện tại đang cung cấp các dịch vụ giao dịch tiền mã hóa cho người dùng ở khắp nơi trên thế giới. Sàn Bitget hỗ trợ nhiều loại tài sản kỹ thuật số khác nhau để người dùng giao dịch, bao gồm các đồng coin phổ biến như BTC, ETH, XRP, BNB, LTC,…

Ngoài việc cung cấp dịch vụ giao dịch tiền mã hóa, sàn Bitget còn cung cấp nhiều tính năng hữu ích khác như giao dịch đòn bẩy, giao dịch ngắn hạn, mua bán coin bằng tiền Fiat và nhiều tính năng khác. Bitget cũng được đánh giá là sàn giao dịch an toàn và đáng tin cậy với các biện pháp bảo mật nâng cao, giúp người dùng yên tâm giao dịch trên nền tảng.

Ngay sau khi bạn tạo tài khoản, bạn có thể nhận 1000 USDT ở dạng các phiếu giao dịch nhanh. Những phiếu này có thể được sử dụng để được giảm giá trên phí giao dịch. Hoặc bạn có thể đổi lấy 50 USDT hoặc 300 USDT mỗi lần. Điều này tùy thuộc vào hoạt động giao dịch của bạn. Những phiếu này cũng có thể được sử dụng để giảm mức lãi suất vốn, yêu cầu đòn bẩy và thiệt hại. Tuy nhiên, bạn phải đọc kỹ hướng dẫn trước khi sử dụng bất kỳ phiếu giảm giá nào hoặc các khuyến mãi được liệt kê. Ngoài ra, mình sẽ gửi tặng các bạn đăng ký dưới link ref của mình mỗi người 10$ với điều kiện: các bạn kyc và nạp ít nhất 50$ vào Bitget.

Link ref https://www.bitgetapp.com/vi/referral/register?from=referral&clacCode=PYRTBN7K

Các bạn đăng ký để lại id và ví điện tử hoặc tài khoản ngân hàng nhé!

Con này kyc bằng cccd đúng không bác. Up ảnh hay chụp trực tiếp vậy
Kyc bằng chụp ảnh + chụp mặt b ạ. Cccd hoặc cmnd đều được

nạp vào mới được bonus à bạn. 50$ nạp vào có chuyển đi được ko hay phải trade mới được rút

Last edited:
nạp vào mới được bonus à bạn. 50$ nạp vào có chuyển đi được ko hay phải trade mới được rút
B thích thì trade spot hoặc futu không thì để trong đó 1 ngày cho hệ thống ghi nhận cho mình rồi rút ra cũng được
Sàn kiểu gì mà KYC toàn báo thất bại. bỏ cuộc
B làm lại vài lần là được á. M cũng ko rõ, m kyc phát được luôn

Thời gian sao b , ghi ra để mọi người còn làm chứ
Lâu dài b nha, Nó luôn có nhiệm vụ ngày là giới thiệu người dùng mới ấy. Với lại mình đang muốn làm partner cho nó

B thích thì trade spot hoặc futu không thì để trong đó 1 ngày cho hệ thống ghi nhận cho mình rồi rút ra cũng được

B làm lại vài lần là được á. M cũng ko rõ, m kyc phát được luôn

Lâu dài b nha, Nó luôn có nhiệm vụ ngày là giới thiệu người dùng mới ấy. Với lại mình đang muốn làm partner cho nó
10$ trả qua bank hay sao bạn

mình thấy có bài đăng này ae lưu ý tránh bị lừa nhé

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
418,659
170,751
Latest member
LuDiTu

Most viewed of week

Most viewed of week