Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Bạn chọn quốc gia Ha Lan rồi nhập vào từ amsterdam nó hiện ra list rồi chọn 1 cái là ok! cái này vừa làm hôm trước cũng loay hoay 1 lúc!
Thank bạn nha . Tới chổ Penis-Maße lên google dịch xong. ko biết nó nên lấy thước ra đo ko nữa

???

từ ngày 1 > 15 bạn ấn request rồi khoảng tầm từ 16>20 tiền sẽ vào túi bạn nếu may mắn :))
Chà ơi! như vậy là mặc dù Monthly Earnings có đủ số tiền yêu cầu thanh toán vẫn chưa hẳn là đã có tiền à? Như vậy thì cũng gay go nhỉ? Mình cứ tưởng cứ đủ tiền thanh toán là ổn chứ?

Chà ơi! như vậy là mặc dù Monthly Earnings có đủ số tiền yêu cầu thanh toán vẫn chưa hẳn là đã có tiền à? Như vậy thì cũng gay go nhỉ? Mình cứ tưởng cứ đủ tiền thanh toán là ổn chứ?
Tại vì nó còn check acc của bạn xem gian lận gì ko??Sau đó nếu qua được thì ok, tiền sẽ về:D

này thì bằng chứng :binhsua37:. còn nóng hổi mới nhận sáng nay

Cho cái hình cả tấm séc đi bạn ơi. và đổi ngân hàng nào vậy? mình post lên #1 cho mọi người xem

hình cả tấm sec`1 thì chụp nó nhỏ quá, ko thấy thông tin gì hết, nhiêu đó là đủ tự tin rồi. nếu nhận séc thì chuẩn bị tinh thần là chịu tổng cộng 10$ phí đi

Mọi người cho em hỏi trong profile của mình có mục street address thì mục đó mình điền địa chỉ theo số CMND hay là địa chỉ chính xác nhà mình đang ở hiện tại nhỉ
Cho mình hỏi thêm phần first name và last name thì điền như thế nào sẽ chính xác nhất khi nhận sec nhỉ, em tên là Đặng Quang Tiến.

Attachments

21.7 KB · Views: 46
    21.6 KB · Views: 43
Last edited by a moderator:
Đã up offer của cojkute và proof của vunewbie lên #1 nhé.. Bà con ai chưa làm offer thì fake ip UK rồi làm nhé.....

Mọi người cho em hỏi trong profile của mình có mục street address thì mục đó mình điền địa chỉ theo số CMND hay là địa chỉ chính xác nhà mình đang ở hiện tại nhỉ
Cho mình hỏi thêm phần first name và last name thì điền như thế nào sẽ chính xác nhất khi nhận sec nhỉ, em tên là Đặng Quang Tiến.
Mình ko chắc cái này lắm vì chưa nhận séc bao giờ...Bạn pm vunewbie rồi hỏi nhé...

Last edited by a moderator:
Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,955
173,029
Latest member
kiet2006cm

Most viewed of week