Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
minh co the nhan tien qua paypal k nhi ?

minh co the nhan tien qua cac hinh thuc thanh toan online k ? hay phai nhan sec ?:binhsua32:
chủ thớt up offer tháng 6 đi bạn ơi .

Last edited by a moderator:
mấy offer tháng trước mà làm rồi nhưng k được tính tháng này lại có thì có được làm tiếp k thế:binhsua18:

cho em hỏi trên cashfiesta có phần gold club points là gì ! hiện em đang có 1 điểm từ nó ạ !
em đăng kí offer liệu bao giờ thì chấp nhận !
hyvong19822009 >> mấy tháng bạn nhận đc 50$ thế !!
mình nhìn chỗ special offer done làm , thế nào là mình đã làm đc 1 offer !

Last edited by a moderator:
dạo này nhiều người hỏi cashfiesta quá ta, bác dangtrung86 tha hồ mà trả lời :binhsua121:

huhu..
Em mới làm cái này được 1 tháng
Chả bít mô tê gì cả
Hết một tháng rồi cái cashfiesta của e không mở ra được nữa: Đăng nhập vào nó hiện lên thông báo này nè

Ai biết thì chỉ giùm e với đc k ạk

minh co the nhan tien qua cac hinh thuc thanh toan online k ? hay phai nhan sec ?:binhsua32:
chủ thớt up offer tháng 6 đi bạn ơi .
Có 2 hình thức mà. bạn chọn cái nào cũng dc, Paypal thì phải verify mới nhận dc nhé.
mấy offer tháng trước mà làm rồi nhưng k được tính tháng này lại có thì có được làm tiếp k thế
Làm rồi thì thôi bạn nhé..kiếm cái khác rồi làm
cho em hỏi trên cashfiesta có phần gold club points là gì ! hiện em đang có 1 điểm từ nó ạ !
em đăng kí offer liệu bao giờ thì chấp nhận !
Cái đó người VN ko cần quan tâm đâu bạn:D

dạo này nhiều người hỏi cashfiesta quá ta, bác dangtrung86 tha hồ mà trả lời
Giúp đỡ mình reply với nhé..:D

huhu..
Chả bít mô tê gì cả
Hết một tháng rồi cái cashfiesta của e không mở ra được nữa: Đăng nhập vào nó hiện lên thông báo này nè

Name: untitled.JPG Views: 10 Size: 8.3 KB

e thử gỡ đi, cài lại xem, nếu ko dc nữa thử ghost hoặc cài lại win nhé:D Have fun

paypal ko vẻy có nhận được $ ko :(

---------- Post added at 03:18 PM ---------- Previous post was at 03:14 PM ----------

huhu..
Chả bít mô tê gì cả

Cài lại cậu nhá, mình cũng dính lỗi này

nghia~ la thang' dau no' gja? 1000points = 1% a` anh

Nó thông báo bừa đó cậu chả cần quan tâm đâu
ĐÓ là pẩyte của tháng trước, nhưng câu mới tham gia tháng này, nên đó là pẩyte ảo
sang thắng sau, nó sẽ dựa vào số off cậu làm được ;;)

Site này là site đầu tiên mình chơi khi tham gia MMO. Sau khi chơi 10 ngày thì bỏ vì thấy bảo scam.
Giờ thấy anh em chơi lại cũng đông và nhiều người có proof bằng PP, định chơi nhưng mà giờ dùng 3G rồi, mạng chậm nên ngại.

Site này là site đầu tiên mình chơi khi tham gia MMO. Sau khi chơi 10 ngày thì bỏ vì thấy bảo scam.
Giờ thấy anh em chơi lại cũng đông và nhiều người có proof bằng PP, định chơi nhưng mà giờ dùng 3G rồi, mạng chậm nên ngại.

Dùng 3g thì không nên chiến, đổi IP liên tục.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,036
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week