Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Mình không có thẻ các loại thẻ theo yêu cầu để lập TK Paypal, mọi người xem có chỗ nào tin tưởng để mượn Paypal của họ để nhận tiền được không? Mình muốn bán luôn cho họ. Nếu mà may mắn được nhận tiền qua séc thì lâu lắm mà ko biết có an toàn không? Lại chẳng có điều kiện lập Paypal nữa! Rất mong được mọi người chỉ bảo?

bây giờ bắt đầu chơi thì làm offer ở đâu vậy mọi người? mà vừa fake ip làm offer us và vừa chạy cash bar nữa thì có bị sao không mọi người?

Tháng 4 được duyệt 1 offer wtf 1.6$ wtf
nó tính kiểu gì thế :wtf::m071::m071::m071::m071:

mấy bác dùng phần mềm nào để fake ip uk thế :binhsua33:
cái hide-ip-easy nó bị lỗi rồi :binhsua32:
các bác giúp em với :binhsua45:

ai làm offer UK rồi thì post lên cái info cho anh em xài với như phone, address, zip code...

---------- Post added at 11:21 AM ---------- Previous post was at 11:20 AM ----------

nhận séc thì ra ngân hàng nói nó là làm nhờ thu séc, nếu làm đầu tháng thì cuối tháng sau là có tiền về TK VN. Nếu nhận séc thì chịu mất gần 10$ -> 2$ phí chuyển của cashfiesta, 2$ phí chuyển thu của ngân hàng VCB, sau khi có tiền thì ngân hàng lấy thêm 5$ phí dịch vụ

Ở offer UK mình up có thông tin UK rồi mà nhỉ...lát cập nhật luôn vào trang 1 cho bà con dễ tìm:D

info UK ở offer:
7-15 St Thomas Road, Finsbury Park, London, Greater London

N4 2QH

@zexroz10:
Bạn thử dùng hotspot shield đi, có hướng dấn ở trang 1 rồi nhé...
bây giờ bắt đầu chơi thì làm offer ở đâu vậy mọi người? mà vừa fake ip làm offer us và vừa chạy cash bar nữa thì có bị sao không mọi người?
cứ chạy 30 K điểm rồi làm offer sau cũng được mà....đừng vừa fake ip vừa chạy cashbar vậy nhé.

Mình không có thẻ các loại thẻ theo yêu cầu để lập TK Paypal, mọi người xem có chỗ nào tin tưởng để mượn Paypal của họ để nhận tiền được không? Mình muốn bán luôn cho họ. Nếu mà may mắn được nhận tiền qua séc thì lâu lắm mà ko biết có an toàn không? Lại chẳng có điều kiện lập Paypal nữa! Rất mong được mọi người chỉ bảo?

Theo mình thì tốt nhất nên làm 1 thẻ visa rồi đăng kí 1 tài khoản paypal, làm MMO ko có PP thì cũng hơi buồn:D, làm 1 thẻ visa prepaid của ACB là tiện nhất. sau đó nạp vào 50K dùng để xác nhận với paypal. bạn cứ làm thẻ dần di, thời gian rút từ 1- 15 hàng tháng cơ mà:D, ko sợ muộn đâu, đi mượn hoặc nhờ người khác thì ko chắc ăn bằng của mình đâu:D, giờ lừa đảo cũng nhiều lắm!!!!

Last edited by a moderator:
tháng này nó duyệt mình được 2 off, 4$, vậy là còn thiếu 5$ nữa đủ minpay, haizz, chơi 5 tháng rồi chưa nhận được xu nào :(

tháng này nó duyệt mình được 2 off, 4$, vậy là còn thiếu 5$ nữa đủ minpay, haizz, chơi 5 tháng rồi chưa nhận được xu nào :(

5 tháng , vậy là 1 tháng nữa là 6 tháng mới đủ ...có còn hơn ko kiên trì vãi nhỉ

Pác chơi kiều gì mà chậm thế, em chơi 2 tháng đủ minpay rùi ^^, tháng này là tháng thứ 3, sang tháng sau là rútb $ lần đâu :-"

Nói chung là tại lười thôi, :D,,,,,,các bạn cứ đề ra mục tiêu ngày 1 offer thử xem....chắc đủ minpay sớm thôi:D

Tháng này Cashfiesta mát tính nhỉ?? có người được duyệt 12 offer:D..hy vọng nó pay cũng mát tay như vậy:D,,chúc mừng bà con nhé...:D
ai làm đc duyệt 12 offer vậy khủng quá :)), mà công nhận tháng này nó dễ tính thật toàn đủ vs gần đủ minpay
mấy bác dùng phần mềm nào để fake ip uk thế :binhsua33:
cái hide-ip-easy nó bị lỗi rồi :binhsua32:
các bác giúp em với :binhsua45:
bạn thử dùng add-ons anonymox đi mình toàn fake = cái này thấy khá hiệu quả

ai làm đc duyệt 12 offer vậy khủng quá :)), mà công nhận tháng này nó dễ tính thật toàn đủ vs gần đủ minpay

bạn thử dùng add-ons anonymox đi mình toàn fake = cái này thấy khá hiệu quả

cojkute ah làm bài hướng dẫn đi. chụp ảnh đầy đủ đi:D, mình post lên trang 1 cho anh em biết..Thanks!!

tháng đầu tiên chơi nó duyệt cho em 3 cái liền.vậy mà bỏ 1 tháng rồi....được 11$:D.chắc chơi tiếp quá.hix........!
nó đã duyệt xong chưa các bác.e nhớ là e làm cỡ chực cái,mà cái nào cũng có mail về.
hình em nó đây....

Attachments

43.7 KB · Views: 41

séc thì yên tâm, đây nhận séc cả chục lần rồi, chỉ cần địa chỉ ghi đúng như hộ khẩu là dc. Không có thẻ ATM vẫn nhận dc tiền, nếu ko có thẻ thì lúc đó nó sẽ gọi lên chi nhánh chính ngân hàng tại tỉnh hay TP đó, mang CMND và giấy nhờ thu mà nó sao 1 bản cho mình giữ là có thể cầm tiền mặt về

---------- Post added at 01:48 AM ---------- Previous post was at 01:42 AM ----------

HOT HOT HOT, fake IP vô đối đây

ai muốn fake IP US --> Hotspot shiled ( cái này ai cũng biết )

ai muốn fake IP UK --> Expat shiled ( bạn đã biết chưa ? )

nếu có ích thank cái nào :binhsua83:

P/S : download khỏi nói dĩ nhiên google search ra trang đầu tiên :binhsua90:

nên đưa cái này lên trang 1 đi chủ thớt, thấy nhiều người hỏi quá

Sao làm off đàng hoàng có mail xác nhận đầy đủ mà nó duyệt cho có một cái cà ???? :((

nên đưa cái này lên trang 1 đi chủ thớt, thấy nhiều người hỏi quá
Mình có bài hướng dẫn về sử dụng Hotspot shield rồi, Bạn up luôn cách dùng Expat shield dc ko?, chẳng lẽ hướng dẫn lại để mỗi cái link ko:D

Có cái proof nào nóng ko T ơi??????????????

Mình có bài hướng dẫn về sử dụng Hotspot shield rồi, Bạn up luôn cách dùng Expat shield dc ko?, chẳng lẽ hướng dẫn lại để mỗi cái link ko:D

expat shield cài đặt và sử dụng y chang Hotspot shield, chỉ khác là nó fake IP UK thôi

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,037
173,107
Latest member
laboratorythai

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week