Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
làm đựoc 12 off được duyệt ,,,chắc số hên hay sao vậy ta

Mình làm vài acc để chạy điểm và làm ofer. Nếu để chung một địa chỉ nhận séc liệu nó có vấn đề gì không nhỉ? Hoặc là mình dùng một Tk paypal chung cho vài acc có được không? Nó có phát hiện không nhỉ?

Cách face IP của Vunewbie được đó, nhưng anh em sài free cẩn thận, tại vì IP của 2 cái này free, nên nó có giới hạn ^^~
Nên anh em làm offer chú ý ko bị band nhé ^^

Mình làm vài acc để chạy điểm và làm ofer. Nếu để chung một địa chỉ nhận séc liệu nó có vấn đề gì không nhỉ? Hoặc là mình dùng một Tk paypal chung cho vài acc có được không? Nó có phát hiện không nhỉ?

Đừng dại dột vậy chứ bạn:D, paypal thì add thêm email vào là dc, 1 acc paypal có thể add dc 7 email khác nhau, bạn có thể chiến 7 acc, nhưng phải có 7 máy nhé...:D.
Nhận séc chung 1 địa điểm cũng dc, nhưng phải khai báo với cashfiesta đó là acc của người thân trong gia đình: Bố, mẹ, em , vợ...chi tiết pm vunewbie nhé
chúc bạn kiếm tiền vui vẻ!!!

7 máy chờ 3 tháng làm đủ 350$ cũng được nhỉ :binhsua35:

Đừng dại dột vậy chứ bạn:D, paypal thì add thêm email vào là dc, 1 acc paypal có thể add dc 7 email khác nhau, bạn có thể chiến 7 acc, nhưng phải có 7 máy nhé...:D.
Nhận séc chung 1 địa điểm cũng dc, nhưng phải khai báo với cashfiesta đó là acc của người thân trong gia đình: Bố, mẹ, em , vợ...chi tiết pm vunewbie nhé
chúc bạn kiếm tiền vui vẻ!!!

sổ hộ khẩu bao nhiêu người thì có thể làm dc bao nhiêu acc, quan trọng là :
1 - mỗi acc là họ tên người đó trùng với CMND và trong hộ khẩu, và các thông tin khác
2 - khi séc về nhà thì séc tên người nào thì người đó phải ký tên vào séc và giấy nhờ thu của ngân hàng, còn tiền thì trong mục giấy nhờ thu có ghi chuyển khoản cho thì điền tên + tài khoản của mình vào.

Bạn cũng có thể xin mẩu giấy nhờ thu rồi photo để sẵn đó, khi séc về kêu người đó ký tên vào séc và giấy nhờ thu rồi bạn cầm HK và CMND của người đó ra làm. Nói vậy chứ có khi giả chữ ký nó cũng chả biết, nó chỉ cần trùng chữ ký, địa chỉ CMND, séc và HK là dc.

chà thấy topic CS này đông vui quá ! mình đã từng chơi nhưng bỏ rồi không biết bây giờ chơi lại có ok không nhỉ ? hy vọng các bạn hướng dẫn mình cách làm offer nha ! :binhsua01:

chà thấy topic CS này đông vui quá ! mình đã từng chơi nhưng bỏ rồi không biết bây giờ chơi lại có ok không nhỉ ? hy vọng các bạn hướng dẫn mình cách làm offer nha ! :binhsua01:

Bạn đọc thêm trang 1 để biết làm offer nhé.....Welcome to US:D

thank chủ topic nhá. Vừa tập chơi mmo. chả biết gì cứ vào click click đại y chang hướng mà chả hiểu gì ^^

Bi giờ làm off có được duyệt ko T ơi???????????????

Bi giờ làm off có được duyệt ko T ơi???????????????

cứ làm đi bác, nó chưa cộng tiền tháng này mà....làm thoải mái đi:D

sao máy mình cứ báo là cashfiesta là virut vậy nhỉ
đang sài Eset 5.0 key bản quyền đàn hoàng nhé !

Bạn nên disable ESET đi rồi mới chạy dc...Nó nhận diện cashbar là malware thì phải:D,,,,Mình ko cài diệt virus nên ko thấy gì:D

ai vào giúp mình với đang ngồi nét nên gấp thoát ra mất luôn .ở hình trên phần PLZ/Stadt * thì điền cái gì. mình đại hoài ko trúng . Còn mấy hướng dẩn ở trang trước hình bị die hết

ai vào giúp mình với đang ngồi nét nên gấp thoát ra mất luôn .ở hình trên phần PLZ/Stadt * thì điền cái gì. mình đại hoài ko trúng . Còn mấy hướng dẩn ở trang trước hình bị die hết
Bạn chọn quốc gia Ha Lan rồi nhập vào từ amsterdam nó hiện ra list rồi chọn 1 cái là ok! cái này vừa làm hôm trước cũng loay hoay 1 lúc!

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
421,036
173,105
Latest member
Hung34

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week