Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
hôm nay chạy mới đc 5k, tổng 25k hic, trung bình 6k/ngày cũng tốt :D

Mình cũng mới được 38K thôi.Hoàng sơn còn làm captcha chứ??/.....
ah, mình vẫn cạp cạp kiếm chút cháo :p
Mai về nhà đang tính mua con d-com giá mềm tý, bạn biết chỗ nào bán ko :D

Minh chon trận để cược rồi ấn vào 1 trong những cái bảng cược thì cái bảng ấy hiện lên màu xanh thôi chứ ko ra cái place *** ở đâu cả!!! Không thấy cái hình hướng dẫn cuối cùng trong phần hướng dẫn *** dash của topic!

Mình tìm mãi mà không thấy mấy off bạn HD. Hnay mới làm đc 2 off Hoppa với Global Test Market
Offer nó xuất hiện và mất đi tự nhiên mà.Bạn nên vào check ngay khi mới có, hoặc vài ngày nữa nó lại hiện ra đó...Cố gắng lần sau đăng kí sớm vậy nhé:D
@netlehung:
Bạn phải chọn 1 trận đấu trong dãy bên trái rồi sau đó mới đặt cược được.Nếu vẫn chưa đăng kí được pm yahoo.MÌnh hướng dẫn qua teamview cho....

Đã update lại ở trang 1 cho mọi người dễ tìm offer tháng 12.......:D
Chúc mọi người có nhiều points để đổi với payrate cao:D

---------- Post added at 10:38 PM ---------- Previous post was at 09:12 PM ----------

up..................40K rồi...đi ngủ thôi...bà con làm ăn phát tài vui vẻ nhé:d

Khi nào có off mới thì bạn úp lên ngay nha.^^. mình hỏi thêm là ví dụ làm đc càng nhiều off thành công thì càng tăng tỉ lệ $/poin đúng k. xem cái đấy chô nào vậy

Khi nào có off mới thì bạn úp lên ngay nha.^^. mình hỏi thêm là ví dụ làm đc càng nhiều off thành công thì càng tăng tỉ lệ $/poin đúng k. xem cái đấy chô nào vậy
Của bạn đây:

upppppppppppppppppppppppppppppp

chà sắp 28k rồi, mỗi ngày đạt 8k point :X, cố gắng chạy bar hết công suất ra tết đi học treo ít lui rồi, mong sao lên đc rate 3> là ngon rồi :D, đi ngủ thôi :binhsua08:

Chiều ngủ cả buổi.giờ khó ngủ quá.online gõ captcha và chạy cashbar vậy.....:D
@Keniio:
Bạn đăng nhập vào tài khoản ở trang chủ(bấm vào special offer ở cashbar nó cũng tự login tài khoản) rồi bấm vào mục MEMBER là thấy thôi,nó ở dươi cùng ấy:d...
Cạp tiếp thôi.....:D

hahaha... bác này muốn liều ăn nhiều đây mà... Mình chính thức ra kèo dự đoán bác PROHacker sẽ được ăn cả hay ngã về 0 hay banned id đây nhé... :binhsua16:
Thể lệ tham dự: Tất cả mọi người có trong danh sách THANKS đều có quyền dự đoán (Phải thanks mình thì mới có trong danh sách á) :binhsua18:
Giải thưởng: 2$ WMZ cho người dự đoán đúng :binhsua19:

Chỉ được chọn 1 trong 3 câu trả lời sau: :binhsua10:

a. Bác PROHacker sẽ được ăn cả 2 kèo (Vừa Off vừa Point chạy Cash)
b. Bác PROHacker sẽ bị reset điểm.
c. Bác PROHacker sẽ bị banned ID.

Qui định: Mỗi người chỉ được dự đoán 1 lần, bài post nào edit là không được tính nhé.
Ngày trao giải: Từ mùng 1/2/2012 cho đến mùng 4/2/2012 nhé các bác

Bác T post dùm em cái link page lên trang 1 cho sôm tụ nhé(Nếu được). Thanks bác^^

Sáng rồi... 0h30 phút sáng... bắt đầu chiến thôi.... up cho ngày mới nào... :binhsua08:

Status
Not open for further replies.

Announcements

Today's birthdays

Forum statistics

Threads
420,897
172,985
Latest member
minhhop22

Most viewed of week

Most discussed of week