Got Paid Sự thật kiếm tiền cashfiesta - 50$

Status
Not open for further replies.
Hôm qua vô tình làm thế nào mà thằng bé nó đi mãi mà không chịu nghĩ:binhsua18:. giờ không biết có nên tắt máy không đây. Bác Trung trả lời giúp với
Bạn ko hack, ko cheat, ko dùng auto thì ko phải sợ:d...Cứ để vậy đi, coi như là may mắn:D....Chúc bạn kiếm được nhiều điểm:D

Có đúng vậy không 6 ngày 30k point rồi nè
hết tháng này thì biết mà....bạn cứ chạy nhiệt tình tháng này đi:d...Kết quả sẽ sớm được biết thôi:d...happy earning!!1

các bác chơi luơng thiên + đúng luật ..thì khoảng hơn 1 năm thì có thể đủ $ 50

Cái gì mình không rõ thì không nên phát biểu lung tung bạn àh... Mình 15 ngày chạy được 67.000 points + Rates(chỉ 3 offer thôi) ==> Mình chạy 30 ngày thì được bao nhiêu nhỉ... Vậy bao giờ mình đủ 50$ bạn nhỉ.... nhờ bạn giải đáp giúp mình cái... chắc tại mình chưa được học lớp 1 nên không biết làm bài toán này... :binhsua16:

Points from FiestaBar™:31351
Points from Referrals:0
Welcome Offer Bonus: pending 6,000
FiestaBar Start Bonus: 2,000
Surfing Time Bonus:7,000
Gold Club Points: 4

Chạy 4 ngày :D, qua trang mới nào topic hot quá :D

Cái Of này chắc Việt Nam da vàng mình không đăng ký được hả anh?

"Free Gas

Valid signup requirements:
Enter your email and sign with valid US contact information."

---------- Post added at 05:56 PM ---------- Previous post was at 05:54 PM ----------

Còn cái này thơm, nhưng nó veryfi phone......em ngại :binhsua11:

"GayLiveNetwork

Complete the form with valid contact info and submit it. Registrations 18+ only.
Check your inbox to confirm your e-mail address.
After you click the link you will be prompted to log-in to your account. Once you log in you'll see your GayLive Network Member ID and PIN Number along with local access numbers to get started. You must call Gay Live from the phone number you provided upon sign up to receive your free trial."

Free gas thì mình ko đăng ký đc
Còn cái hội Gay kia thì mình xin 1 chân rùi =)) ko phải verify phone đâu bạn

Cái Of này chắc Việt Nam da vàng mình không đăng ký được hả anh?

"Free Gas

Enter your email and sign with valid US contact information."
---------- Post added at 05:56 PM ---------- Previous post was at 05:54 PM ----------

Còn cái này thơm, nhưng nó veryfi phone......em ngại :binhsua11:

"GayLiveNetwork

Complete the form with valid contact info and submit it. Registrations 18+ only.
Check your inbox to confirm your e-mail address.
After you click the link you will be prompted to log-in to your account. Once you log in you'll see your GayLive Network Member ID and PIN Number along with local access numbers to get started. You must call Gay Live from the phone number you provided upon sign up to receive your free trial."
Hi chào bạn....Những offer mà mình ko cho vào danh sách up lên đây. 1 là khó ăn 2 là mình đã đăng kí nhưng ko thành công....Bạn có thể đăng kí nếu muốn nhưng chú ý nhé: Chỉ offer nào World và No credit cards nhé......
chúc bạn thành công:D

Chạy casbar 1 ngày được bao nhiêu điểm..và được bao nhiêu $

Chạy casbar 1 ngày được bao nhiêu điểm..và được bao nhiêu $
Tùy bạn chạy như thế nào, có trông máy hay ko. Mình thời gian thực tế ngồi trên máy vào khoảng 6-7 tiếng. Số point đc khoảng 6k 1 ngày ( tất cả chỉ là ước đoán, ko chính xác). Nếu đc credit 2 - 3 offer là quá ngon trong 1 tháng rùi :)

vậy 6k là được bao nhiêu $ thế bạn

Bạn chưa đọc hướng dẫn của chủ topic à bạn
Phụ thuộc theo số offer đc chấp nhận mà giá mỗi point khác nhau

Đây là tỷ lệ qui đổi, dựa trên số offer hoàn thành.
0 1,000 $0.010
1 1,000 $0.040
2 1,000 $0.333
3 1,000 $0.500
4 1,000 $0.660
5 1,000 $0.830
6 1,000 $1.000
Gold Club 1,000 $1.666

1 offer thì 1k point đc 0.04
2 offer thì 1k point đc 0.333

UPDATE NGÀY ÔNG TÁO NÀO: CÓ 1 OFFER MỚI

SAU KHI TẢI FILE VỀ CLICK ĐÚP VÀO VÀ ĐĂNG KÍ 1 ACCOUNT NHÉ...

CHÚC CẢ NHÀ ĂN TẾT VUI VẺ:D và có nhiều lộc:D
ĐÃ UPDATE Ở TRANG 1 NHÉ

Last edited by a moderator:
anh em chu ý nhé
down xong về, chạy cái vừa down, vào phần tạo acc, điền info rồi nhấn đăng kí, ok nó sẽ gửi về cho mình thông tin nhu các hình này

day nay.jpgreg done.jpg

cảm ơn bạn Trung!

Cái này mình chơi lâu lắm rồi . người nói ngược, người nói xuôi Chẳng biết có phải scam không nữa . Mà cũng nghỉ chơi rồi.

Status
Not open for further replies.

Announcements

Forum statistics

Threads
420,838
172,918
Latest member
waryukat

Most viewed of week

Most discussed of week

Most viewed of week